Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 motoc350 กับ nokia 3530 จะซื้อไรดี ........

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 3 / เข้าชม: 4278
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : motoc350 ??? nokia 3530 ?????????? ........
วันที่โพสท์ : 08 Mar 2003 12:00  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือว่า เรื่องราคาไม่เป็นไรครับ
เเละรุ่น c350 มันออกยังครับ ไม่ค่อยรู้เรื่องเกี่ยวกับ c350 เเต่พอรู้เกี่ยวกับ3530
เเต่ดูในกระทู้ต่างๆเห็นว่า c350 ดีกว่า
เเล้ว ราคาเท่าไร ซื้อที่ไหนดี ถ้า มาบุญครอง จะไปร้านไหน
เเล้วถ้าซื้อต้องซื้ออุปกรณ์เสริมไรอีกครับ
เอาข้อดีข้อเสียมาด้วยก็ดีครับ
ถ้าซื้อ moto ที่ มาบุญครอง เขาจะให้อุปกรณ์เสริมมาด้วยมั้ง ครับ

ขอบคุณทุกท่านที่มาตอบเลยครับบบ
ก็ไม่รู้เหมือนกัน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Mar 2003 23:26  

อันนี้ผมก็ไม่รู้เหมือนกันครับ เพราะผมใช้แต่โทร,ตู้ รู้แต่ว่ายกหูแล้วหยอดเหรียนก็โทรได้แล้วครับ
ก็ไม่รู้เหมือนกัน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Mar 2003 23:26  

อันนี้ผมก็ไม่รู้เหมือนกันครับ เพราะผมใช้แต่โทร,ตู้ รู้แต่ว่ายกหูแล้วหยอดเหรียนก็โทรได้แล้วครับ
titan
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Mar 2003 15:44  

วันนี้ไปเดินดูมาที่ฟอร์จูน ราคา 7300-7500 บาท แต่อุปกรณ์เสริมยังมีไม่ครบนะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: