Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 FOMA D903i - WIDE FACE x SLIM BODY

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 8 / เข้าชม: 19693
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
Junior Member
Junior Member
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: FOMA D903i - WIDE FACE x SLIM BODY
วันที่โพสท์ : 16 Oct 2006 14:38  
ตอบโดยอ้างถึง  

จอกว้างชะมัด
ti-22-47.9_titanium
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: Nonthaburi
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ti-22-47.9_titanium.co.jp
วันที่โพสท์ : 16 Oct 2006 18:47  

จอแจ่มอ่ะ สีชมพูอ่อนๆ สวยดี
ชินนา
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : re
วันที่โพสท์ : 01 Nov 2006 14:37  

ที่ญี่ปุ่นก้เพิ่งปิดตัวเดือนนี้ค่ะ
903i debut อยากได้มาก จอนี่สุดๆๆๆๆๆ
แถม 3 g ที่ญี่ปุ่นยังแจ่มอีก แต่ติดเรื่องราคาค่าบริการนี่ก้เหนื่อยอยู่
อยากถามท่านผุ้รุ้หน่อยค่ะ ว่าเครื่องญี่ปุ่นเอากลับไปใช้ที่ไทยได้มั้ยค่ะ
เชษ
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: อโยธยาศรีรามเทพนคร
หัวข้อ : Re: re
วันที่โพสท์ : 01 Nov 2006 15:53  

ชินนา ผู้เขียน:
ที่ญี่ปุ่นก้เพิ่งปิดตัวเดือนนี้ค่ะ
903i debut อยากได้มาก จอนี่สุดๆๆๆๆๆ
แถม 3 g ที่ญี่ปุ่นยังแจ่มอีก แต่ติดเรื่องราคาค่าบริการนี่ก้เหนื่อยอยู่
อยากถามท่านผุ้รุ้หน่อยค่ะ ว่าเครื่องญี่ปุ่นเอากลับไปใช้ที่ไทยได้มั้ยค่ะ

ไม่ได้ครับ
+:+Karina+:+
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Nov 2006 16:58  

อยากรู้จังว่าราคาเท่าไหร่
อยากได้มากๆเลยอะ
สวยดี
ชอบตรงหน้าจอ
แต่น่าจะมีสีเหลืองนะ
เคยเห็นว่ามันมีสีเหลืองอะ

ใครรู้ราคาช่วยบอกหน่อยนะค่ะ
kame_me
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Nov 2006 17:22  

สวยดีอ่ะ ที่สำคัญคัตตุนเป็นพรีเซ็นเตอร์ หุหุ

สวยทุกสีเลย จอกว้างมากมาย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Jan 2007 21:15  

เห็นแล้วอยากได้ตั้งแต่ที่เห็นคัตตุนโฆษณาและ
ฮิโระ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Jan 2007 19:29  

ใครรู้ราคาตัวเครื่องมั้งอ่ะค่ะว่า

จะอยู่ที่เท่าไรอ่ะ อยากรู้ๆผู้รู้บอกหน่อยนะค่ะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: