Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Samsung X680 - ซัมซุง

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 13 / เข้าชม: 90043
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Samsung X680 - ซัมซุง
วันที่โพสท์ : 21 Dec 2006 21:22  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Samsung X680 - ซัมซุง
แคตตาล็อก : http://www.siamphone.com/catalog/samsung/x680.htm

- BankZ -
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Dec 2006 21:30  

ไม่น่าจะแพงมาก ดีไซน์ดูภูมิฐานดี
ToEi'z
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: Ubonratchatani
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Dec 2006 21:56  

เท่ดี แต่คงไม่แพงจิงๆแหละ

จอเล็กไป แต่ปุ่มใน สวยดี
sd1015901
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Dec 2006 19:22  

ม่าค่อยสวยเยยอ่า
boatboat
Bronze Member
Bronze Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Dec 2006 12:15  

ก็ดีนะ
เช
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Dec 2006 23:01  

ไปซื้อมาแว้ว ซื้อให้เด็กเรา..... 5,350 บาท ที่มาบุญครอง โดยรวมก็โอเค ยังไม่ค่อยได้ใช้อะไรมาก แต่เท่าที่ลองดู เมนูเร็วดี ไม่หน่วง

เสียอยู่อย่าง เวลาจะถ่ายรูปตัวเอง ไม่รู้จะเลงยังไง ไม่ให้พลาด เพราะไม่มีเลนส์สะท้อนมาให้
danint
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Dec 2006 03:29  

ขายมาตั้งหลายเดือนแล้ว เมมมีแค่ 24mb ได้ประมาณ 6 เพลง
แถมหูฟังก็ไม่เพราะ ต้องไปเอาของตระกูล D 500 มาใช้ เสียงถึงจะดีเยี่ยม

เครื่องดูดีมาก แต่จอไม่ละเอียด เป็นเม็ดใหญ่ๆ
ดีที่มีบลูทูธให้

ขายไปตั้งนานแล้วครับ เบื่อตอนเปลี่ยนเพลงนี่แหล่ะ
แต่ก็ใช้ Samsung E 870 แทน
- DANG -
Year's Star

จังหวัด: cm
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Dec 2006 21:54  

ใครคิดเหมือนผมบ้างครับ ผมว่าซัมซุงออกแบบมา ดูมันซ้ำ ๆ กัไงไม่รู้ ผมดูกี่รุ่น ๆ เหมือน ๆ กันเลยอะ (หรือเป็นเฉพาะผมคิดเองนะ Confused )
ToEi'z
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: Ubonratchatani
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Dec 2006 22:21  

เช ผู้เขียน:
ไปซื้อมาแว้ว ซื้อให้เด็กเรา..... 5,350 บาท ที่มาบุญครอง โดยรวมก็โอเค ยังไม่ค่อยได้ใช้อะไรมาก แต่เท่าที่ลองดู เมนูเร็วดี ไม่หน่วง

เสียอยู่อย่าง เวลาจะถ่ายรูปตัวเอง ไม่รู้จะเลงยังไง ไม่ให้พลาด เพราะไม่มีเลนส์สะท้อนมาให้

พับฝาลง กดปุมชัตเตอร์ด้านข้างตัวเครื่องไว้สักครู่ จอด้านหน้าจะเปลียนโหมดมาใชในการถ่ายรูปได้ สามารถมองจากจอด้านหน้าเพื่อถ่ายตัวเองได้

*รุ่นก้อนๆก็เป็นแบบนี้ทั้งนั้นนะ
cx65
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 31 Dec 2006 22:54  

รุ่นนี้ขายมาตั้งนานแล้วนี่ครับ ผมซื้อมาใช้จนขายไปแล้วครับ
เป็นเครื่องบริสเทลอะ ทำไมถึงเพิ่งมาเปิดตัว
งงครับ Sad
เกสต์
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : มันออกแล้วหรอ??
วันที่โพสท์ : 17 Jan 2007 14:01  

มันยังไม่ออกไม่ใช่เหรอ?? Surprised
CX65
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Jan 2007 00:11  

คุณเกตส์ครับ มีขายมานานแล้วจริงๆครับ เป็นเครื่องศูนย์บริสเทลครับ
ที่คีย์แพดมีภาษาไทยด้วยครับ แต่จริงอย่างคุณว่าตอนผมไปขาย
ร้านทำหน้างงๆ บอกไม่เคยเห็นรุ่นนี้ ตอนแรกจะไม่รับบอกเครื่องหิ้วเหรอ
ผมบอกเครื่องศูนย์ยังเหลือประกัน พอถอดแบตออกเจอสติ๊กเกอร์บริสเทล
เค้าเลยโทรเช็คอิมมี่กับซัมซุงไทย ซัมซุงก็บอกเป็นเครื่องศูนย์
เค้าเลยรับ แต่เค้าบอกว่ายอมรับว่าไม่เคยเห็นรุ่นนี้จริงๆ Sad
ตอนแรกผมนึกว่ามันไม่นิยม คนเลยไม่รู้จัก แต่ที่จริงแล้วคนไม่รู้จักเยอะนะ
ธาร ยุทธชัยบดินทร์
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Jan 2007 11:44  

ใช่ เห็นมานานแล้ว มีดีตรงบลูทูธนี่เอง Laughing
wit222
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Feb 2007 21:51  

x680 ใช้ดีไหมครับ เสียงเรียกเข้า mp3 ดังดีไหมครับ เสียงสนทนาชัดเจนดีไหมครับ มีแถมหูฟังสมอลทอคไหมครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: