Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 รบกวนเรื่อง 7650 ด่วนๆคะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 3589
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ??????????? 7650 ???????
วันที่โพสท์ : 16 Mar 2003 02:13  
ตอบโดยอ้างถึง  

หนูเพิ่งซื้อเครื่องมาเมื่อวานนี้คะพี่ ไม่มีคู่มือเลย ไม่สอบว่ารายละเอียดเครื่องใช้ลูกเล่นของเครื่องอย่างไนบ้าง ในเครื่องมีอ่านข้อความไทยได้ และถ่ายวีดีโอได้ด้วยคะ ส่วนเสียงเรียกเข้าเวลาโหลดจาก web เหมือนอูฐร้องมากๆเลยคะ แต่เสียงที่อยู่ในเครื่องเพราะอย่างกับ T100 ไม่ทราบว่าโหลดที่ไหนกันบ้างหรือคะ อยากโหลดบ้างแล้วเครื่องนี้ทำอะไรได้บ้างคะ ช่วยแนะนำที หรือที่ไหนมีขายคู่มือบ้างคะ หรือจะส่ง เสียงเรีัยกเขาให้หนูหน่อยก็ได้คะ อ้อ สังเกตุดูเสียงเพลง ถ้ามี MID ต่อท้ายชื่อเพลงจะเสียงเพราะคะ ไม่ทราบว่าเพราะอะไรช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ขอบพระคุณพี่ๆมากคะ 01-6206582
nine09th
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Mar 2003 14:40  

ก่อนอื่นถ้าอยากให้ 7650 ทำอะไรได้เยอะๆ แล้วคุณ ฺbee ต้องมี Infared Port ก่อนนะครับราคาอยู่ที่ประมาณ 1100-1400 บาทครับ เอาไว้โหลดเพลง โหลดโปรแกรม เกมส์ ฯลฯ ส่วนคู่มือนั้นไม่ต้องไปหาซื้อหรอกครับ เปลืองตังค์เปล่าๆ ลองหัดเล่นดูบ่อยๆ เดี๋ยวก็รู้เรื่องครับ...ถ้าีมีอะไรสอบถามเพิ่มเติมถามได้ครับ
Roxy
Year's Star

หัวข้อ : ?????????
วันที่โพสท์ : 17 Mar 2003 01:10  

ถูกแล้วค่ะ ต้องมีIR port ก่อนเลย แล้วก็ลงโปรแกรมที่ให้มากับเครื่อง คือpc suite ใจเย็น ๆ ค่ะ ลองเล่นไปเรื่อย ๆ ส่วนเสียงเรียกเข้า ตอนนี้ถ้าอยากได้เพราะกว่าmid ก็จะเป็นแบบwavค่ะ คือมีเสียงร้องด้วยไม่ใช้ทำนองอย่างเดียวแต่ไฟล์มันจะมีขนาดใหญ่กว่ามาก อยากรู้อะไรเพิ่มเมล์มาถามได้ค่ะ hiyoko_inter@hotmail.com
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: