Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เหนมือถือรุ่นใหม่ของระบบ HUTCH แล้วค่ะ nokia ชิดซ้ายเรย

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 4 / เข้าชม: 6252
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????????????????????? HUTCH ??????? nokia ??????????
วันที่โพสท์ : 10 Mar 2003 11:47  
ตอบโดยอ้างถึง  

ขอบอกว่ามะวานไปเจอพี่ชาย(เปนญาติกัน)มา เค้าทำงานอยู่ในบริษัทของ HUTCH อ่ะค่ะ เค้าเอาเครื่องมาให้ดูค่ะ รู้สึกว่าจาเปนตัว sanyo อ่ะค่ะ แบบว่าฟังก์ชั่นเยอะมากแล้วเครื่องสวยมากค่ะ สัญญาณก็ใช้ได้อยู่ในลิฟต์กะลานจอดรถชั้นใต้ดินก็ยังสามารถโทได้ค่ะ แบบว่าตัวเครื่องและฟังก์ชั่นถูกใจมาก nokia sumsung siemens sony ericson ชิดซ้ายเลยค่ะ ราคาของตัวนี้ตกอยู่ที่ 17,900 บาทค่ะ อันนี้เอามาเล่าให้ฟังค่ะ
ro
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????????????????
วันที่โพสท์ : 11 Mar 2003 02:56  

มีขายแล้วเหรอที่ไหน ช่วยบอกดวยครับ
Mook
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????? Hutch
วันที่โพสท์ : 12 Mar 2003 19:46  

แล้วเครื่องของ SAMSUNG SCH-A564 ราคาเท่าไหร่ทราบมั๊ยคะ พอดีเข้าไปดูในเว็บไซต์ของ Hutch มา แต่ม่ได้บอกราคาไว้ อยากทราบจัง น่าใช้ดีค่ะ
S
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????
วันที่โพสท์ : 12 Mar 2003 22:02  

ใช่ๆๆ ระบบนี้มาแรงมากๆเลยน่าใช้มากๆๆ มีสาขาอยู่ที่ central ลาดพร้าว อ่ะไปดูได้นะ
เหอๆ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Mar 2003 07:53  

รับประกันได้ เครื่องนี้สู้ nokia 9210i หรือ p800 ไม่ได้
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: