Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 LG Chocolate VX8500

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 11 / เข้าชม: 19451
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Aug 2006 22:00  
ตอบโดยอ้างถึง  

โอ้ว!! โดนอย่างแรง ตอนแรกเตรียมถอย LG K810 แล้วตอนนี้สงสัยต้องรอรุ่นนี้เสียแล้ว
รูปร่างคล้าย iPod เลย เป็น sliding phone อีกต่างหาก

ถูกใจ ถูกใจ Embarassed
Raindeer
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Aug 2006 22:03  

เอ๊ะ แต่จะเข้าไทยรึป่าวหว่า ? Mad
Kengkong
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : จิงดิ
วันที่โพสท์ : 04 Aug 2006 11:23  

เห็นที่เขียนว่า เมม 2GB จิงเอ๋อคับ แต่ทว่า.....ไม่มี fm อีกแร้วง่า Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
Aristocrat
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Aug 2006 19:43  

มองข้างหน้า เอาไปเต็ม 10 พอมองข้างหลัง อย่างกับ รีโมทโทรทัศ ท่าทางจะค่อนข้างหนานะคับ(ดูจากรูป) แต่ดูสวยแบบเรียบง่ายดีคับหลูหลาอลังการมาก โดยรวมสวย น่าใช้มาก
nthree
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Oct 2006 22:44  

Raindeer ผู้เขียน:
เอ๊ะ แต่จะเข้าไทยรึป่าวหว่า ? Mad

อานนี้ไม่แน่นะ คงต้องรอ CAT CDMA ว่าจะเอาเข้าไหม
ส่วนทาง Hutch คงไม่เอาเข้าแน่นอน

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย nthree เมื่อวันที่ 10 Oct 2006 22:45; ทั้งหมด 1 ครั้ง
nthree
Year's Star

หัวข้อ : Re: จิงดิ
วันที่โพสท์ : 10 Oct 2006 22:45  

Kengkong ผู้เขียน:
เห็นที่เขียนว่า เมม 2GB จิงเอ๋อคับ แต่ทว่า.....ไม่มี fm อีกแร้วง่า Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad

ไม่มี FM เพราะมี V Cast Radio แล้วครับ
FM นิ โบราณมากๆ สมัย 2499 เลย

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย nthree เมื่อวันที่ 08 Nov 2006 22:47; ทั้งหมด 1 ครั้ง
riez
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Oct 2006 10:29  

ใช่มือถือรุ่นนี้อยู่ค่ะ เพราะตอนนี้อยู่ที่เมกา ดีมากๆเลย เพื่อนๆชอบมาก บอกว่าเท่ค่ะ เเต่ส่งใสว่าคงใช่ที่ไทยไม่ได้น่ะค่ะเพราะเปลี่ยน sim card ไม่ได้อ่ะค่ะ
ดูแข็งแร็ง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Nov 2006 16:19  

ก็ดีนะไม่บางเกินไป ดูบึกบึนดี ^ ^b
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Nov 2006 13:25  

riez ผู้เขียน:
ใช่มือถือรุ่นนี้อยู่ค่ะ เพราะตอนนี้อยู่ที่เมกา ดีมากๆเลย เพื่อนๆชอบมาก บอกว่าเท่ค่ะ เเต่ส่งใสว่าคงใช่ที่ไทยไม่ได้น่ะค่ะเพราะเปลี่ยน sim card ไม่ได้อ่ะค่ะ

อยู่ประเทศไทยครับ อยากใช้รุ่นนี้มาก ไม่รู้ว่าจะใช้ได้ไหมครับ
banana_bode
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ^^
วันที่โพสท์ : 13 Mar 2007 16:18  

เข้ามาจำหน่ายในไทยชัวร์ ครับ แต่ต้องรอกันหน่อย อาจจะนานไปนิดสำหรับคนที่กำลังคิดจะซื้อมือถือในเวลานี้

เพราะ ระบบ เครือข่าย CDMA บ้านเรายังพัฒนาไม่เพียงพอ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: