Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ขาย p900 สภาพดีมากของครบสุดๆมีรูป (เฉพาะที่เป็นรอยให้ดู)

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตอบ: 1 / เข้าชม: 1223
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ขาย p900 สภาพดีมากของครบสุดๆมีรูป (เฉพาะที่เป็นรอยให้ดู)
วันที่โพสท์ : 25 May 2007 01:20  
ตอบโดยอ้างถึง  

เครื่องศูนย์ ใช้งานไม่มีปัญหา ไม่เคยซ่อม ของครบทุกอย่าง
อุปกรณ์ต่างๆ ไม่ได้เอามาใช้ ถนอมมาก

รายละเอียดมีอะไรบ้าง

p900 อัพเป็น p910a ใส่เม็มได้เหมือน p910
เครื่อง สถาพดูจากรูปนะครับ
แบตแท้ (กำลังไฟขนาดของ p910i)
ที่ชาร์ท
เม็ม MSD 32M
Memory stick adapter + ซอง
แท่นซิงค์
Smalltalk สองหู
ซองผ้า
น๊อตสำรอง
ผ้าเช็ด
ปากกา สองแท่ง
ฟริป
ตัวปิดเวลาเอาฟริบออก
ซีดี PC Suite
ซีดี PC Application
ซีดี Smartthai Smartdict
ซีดีเกมส์ ลิขสิทธิ์ ยังไม่ได้แกะ
ไขควง
สายคล้องมือ
กล่อง
คู่มือ

ติดกันรอยอย่างดี และให้ซิลิโคนไปด้วย
อุปกรณ์ต่างๆไม่เคยแกะมาใช้งาน
ติดต่อ 0866366543 ตลอด 24 ชั่วโมงครับ

ที่ถ่ายมาให้ดูคือ รอยที่มี นะครับ ที่อื่นที่ไม่ได้ถ่ายคือไม่มี
ส่วนของก็ครบ ตามที่มีมาในกล่อง

หากรูปดูไม่ได้ก็ดูที่นี่นะครับ http://www.smart-mobile.com/forum/viewtopic.php?t=119393

pom_super
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 May 2007 18:45  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมขายไปแล้วนะครับ ขอบคุณครับผม
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: