Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Samsung 1.3 ล้าน วิทยุ MP3 บลูทูธ 2900 (มาดูอีชั่งต่อกันแร๊ว)

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตอบ: 2 / เข้าชม: 1823
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Samsung 1.3 ล้าน วิทยุ MP3 บลูทูธ 2900 (มาดูอีชั่งต่อกันแร๊ว)
วันที่โพสท์ : 18 Jun 2007 19:11  
ตอบโดยอ้างถึง  

Samsung SGH-E730 TFT-LCD 262K สี จอด้านนอก OLED 65K สี เสียงเรียกเข้า MP3, 64-polypho หน่วยความจำ 90 เมกะไบต์ (ตัวเครื่อง) แสดงรูปถ่าย ขณะมีสายเข้า บลูทูธ Bluetooth กล้องดิจิตอล 1.3 ล้านพิกเซล พร้อมแฟลช บันทึกวีดีโอ ภาพเคลื่อนไหว ต่อเนื่อง 1 ชั่วโมง เครื่องเล่นเพลง MP3 และ วีดีโอ วิทยุ FM + ลำโพงเสียง มีเครื่อง สีดำ แบต 1 ก้อน สายชาร์ท สายดาต้าลิงค์ CD (มีเท่าที่เขียน) 2900 บาท

ขายแล้วนะครับ
อ๋อด้านล่างถ้าคิดว่ามันสูงไปก็ไปขอซื้อกับคุณป้าคุณดูนะครับ อาจจะได้ถูกกว่าผมก็ได้ กล้าพูดว่าคนอื่นเนอะว่า "ราคาที่ตั้งไว้สูงไปหน่อย" แต่ผมว่าราคาที่คุณวิงวอนขอมามันไม่ต่ำไปหน่อยเหรอ ราคาที่บอกมามันเท่ามันเท่ากับ E700 เลยนะ ไม่ทราบว่าตอนคิดต่อราคานี้กำลังเลมหญ้าไปด้วยพิมพ์ไปด้วยหรือเปล่า ถึงได้เอาต่อมสิ้นคิดมาต่อราคาแบบนี้ แล้วยังมีหน้ามาว่าคนอื่นว่าขายแพงไปอีก เอางบประมาณที่มีอยู่ของตัวเองมาตัดสินเหรอครับว่ามันแพงไป ถ้าผมต้องขายให้คุณราคานี้ผมโยนให้หมาที่บ้านมันเทะเล่นดีกว่าครับคุณ!!

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย chaiwat_4 เมื่อวันที่ 20 Jun 2007 03:25; ทั้งหมด 2 ครั้ง
the killers
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : สนใจ
วันที่โพสท์ : 19 Jun 2007 11:00  

สนใจจะซื้อมาต่อเน็ตกับ notebook นะครับ แต่ราคาที่ตั้งไว้สูงไปหน่อย ขอราคา 1800-1900 บาท นะครับ ถ้าสนใจติดต่อ ktitan@hotmail.com นัดเจอตัวจ่ายตังค์ได้ครับ
ขอบคุณครับ
the killers
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : idiot...
วันที่โพสท์ : 20 Jun 2007 22:25  

ไม่เห็นต้อง post ข้อความทุเรศอย่างงี้เลยนะครับ ปัญญาชนกันแล้วนะครับ ถ้าขายได้ก็ขาย ขายไม่ได้ก็ไม่ต้องขาย ไม่ต้องมา post แสดงสติปัญญาอันต่ำทราม เลยนะครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: