Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 คนที่ซื้อ SE รุ่น W960i มาแล้วใช้งานเป็นอย่างไรกันบ้างครับ?

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 4 / เข้าชม: 4116
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: ปราจีนบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : คนที่ซื้อ SE รุ่น W960i มาแล้วใช้งานเป็นอย่างไรกันบ้างครับ?
วันที่โพสท์ : 25 Jan 2008 14:09  
ตอบโดยอ้างถึง  

กำลังอยากได้รุ่นนี้มาครอบครอง อยากรู้ว่าคนที่ซื้อมาแล้วชอบ/ไม่ชอบ ยังไงบ้างครับ เล่าสู่กันฟังหน่อยครับผม Smile
Turrenceneede
Year's Star

จังหวัด: Saudi Arabia
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: คนที่ซื้อ SE รุ่น W960i มาแล้วใช้งานเป็นอย่างไรกันบ้างครับ?
วันที่โพสท์ : 05 Feb 2008 02:22  

ผมก็สนใจรุ่นนี้เหมือนกันครับ เคยได้ยินมาว่ารุ่นนี้เสียงดีที่สุดของSE ทั้งหมดเลยไม่ใช่เหรอครับ แต่เสียดายไม่มี EDGE Sad เวลาออกนอกบ้านหรือออกต่างจังหวัด ต้องใช้เน็ตประจำ ส่วนมากผมใช้ google map กับเช็ค mail ครับ..3G ไม่มีประโยชน์อะไรเลยในตอนนี้ Sad
deksilpa
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Feb 2008 12:00  

ไม่มีเอดจ์ก็ได้ครับ........ถ้าใช้เน๊ตบ่อย เราก็ใช้ wifi ได้ครับเร็วกว่า เอดจ์อีกครับ ... Very Happy
WPark
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: ปราจีนบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Feb 2008 16:04  

deksilpa ผู้เขียน:
ไม่มีเอดจ์ก็ได้ครับ........ถ้าใช้เน๊ตบ่อย เราก็ใช้ wifi ได้ครับเร็วกว่า เอดจ์อีกครับ ... Very Happy

ต่างจังหวัดไม่มี wifi ครับ ผมใช้อยู่ต่างจังหวัดตอนนี้ก็ใช้มือถือเป็นโมเด็มต่อเข้ากับโน้ตบุ๊คเล่นเน็ตผ่าน EDGE เมื่อก่อนใช้มือถือที่มีแต่ GPRS อย่างเดียวมันเล่นเน็ตช้ามากๆ ครับ เลยเปลี่ยนมาเป็นมือถือที่รองรับ EDGE กลัวว่าซื้อมาใช้งานแล้วมันจะเล่นเน็ตช้า

ปล. W960i หน้าที่การใช้งานอื่นๆ ดีมาก ทำให้อยากได้ เสียตรงที่ไม่มี EDGE นี่ล่ะครับ ถ้าเอามาใช้ต่างจังหวัดคงไม่เหมาะแน่
Turrenceneede
Year's Star

จังหวัด: Saudi Arabia
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Feb 2008 00:18  

ถ้าผมซื้อรุ่นนี้จริง ผมคงรับได้ครับ เวลาต่อเน็ตก็ใช้ K790i เป็นตัวเชื่อมต่อแทน..อีกประมาณ2เดือนผมจะซื้อใหม่อีกเครื่องครับ ผมต้องการจอใหญ่ เอาไว้แปลง Music VDO ไว้ดูในเครื่อง..ทีแรกเล็งN95 ไว้แต่พอข้ามไปอ่านฝั่งNOKIAแล้ว มีแต่ปัญหาN95 ทั้งนั้นเลยครับ..N82 ก็เริ่มมีปัญหาบ้างแล้ว เช่น จอไม่สว่าง สีลอกง่าย..พวกPDAก็อยากลองใช้นะ แต่CPU แรงๆกับ RAM สูงๆ ราคามันแพงกว่า Note Book ตัวที่ผมใช้อยู่อีก Laughing
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: