Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 W810i W890i W610i

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 3761
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : W810i W890i W610i
วันที่โพสท์ : 22 Feb 2008 20:27  
ตอบโดยอ้างถึง  

พอดีจะซื้อมือถือใหม่อ่ะค่ะ อยากทราบว่าอะไรจะดีกว่ากัน
deksilpa
SP Member
SP Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Feb 2008 20:39  

ถ้าให้เทีบ 3 ตัวนี้ ....W890i เหนือกว่าครับ .... ด้วยความที่เป็นรุ่นไหม่ ซัพพอร์ทอะไรใหม่ๆ ระบบใหม่ๆ ...... เช่น 3G ที่ตอนนี้คงไม่ใช่ความฝันอีกต่อไปครับ เพราะได้รับการอณุมัติให้ทำระบบ 3 G กันแล้ว และระหว่างที่รอ 3G ก็ยังมีเอดจ์ ติดตัวมาให้เล่นก่อนอีกครับผม ........... ซึ่งถ้ามีขึ้น ระบบนี้จะเร็วกว่า เอดจ์มากมาย .... ซึ่งได้ใช้กันแน่ๆครับ .... ปลายปีนี้หรือต้นปีหน้า ..... Very Happy ..... ส่วนเรื่องกล้อง W890i มีมาที่ 3.2 ล้าน .... ถึงไม่มี AF และ มาโคร ไฟส่อง แต่ไม่ขี้แหร่แน่นอนครับ ถ้าถ่ายตอนกลางวัน ..... เมมโมรี่ที่แถมมา 2 กิ๊ก ... ฟังเพลง ดูหนังกันมันแน่นอน .....ดีไซทันสมัย บาง และวัสดุที่ดี .......หน้าจอใหญ่ 2 นิ้ว กับราคาที่ไม่แพงครับ ที่ 13900 ...... Very Happy ........ ถ้าเป็นผม ผมจะรอสอย W890i อย่างไม่ลังเลเลยครับผม .... Very Happy เรื่องเสียง ออกลำโพงและหูฟัง น่าจะทำได้ดีกว่า W610i W810i ครับ ......เพราะถือว่าเป็นรุ่นใหญ่เหมือนกันครับ สำหรับ W890i ..... Very Happy

ป.ล ราคา 13900 เป็นราคาที่ Admin โซนี่แจ้งมาครับ ราคาจริงอาจจะเท่านี้ หรือไม่เกิน 14900 ครับผม ..... เพราะวางขายที่งาน 0 สิริกิต ก็ราคา 13900 ครับผม
chiisai
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Feb 2008 19:19  

อูย รุ่นนี้ W890i โดนผมจิงๆ ครับ ขนาดมี W880i อยู่แล้ว ยังอยากได้อีกเครื่องเลยอ่ะครับเนี่ย Laughing แต่ใช้รุ่นนี้ให้คุ้มก่อนแล้วค่อยเปลี่ยน Wink
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: