Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 w890i ปีหน้า ราคาน่าจะเหลือเท่าไหร่อะคับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 3602
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: Luxembourg
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : w890i ปีหน้า ราคาน่าจะเหลือเท่าไหร่อะคับ
วันที่โพสท์ : 04 Mar 2008 19:43  
ตอบโดยอ้างถึง  

ใครที่พอจะทำนายได้ ช่วยบอกทีคับ

ถ้าปีหน้าจะเหลือซัก 10000 ก็จะได้รอซื้ออะคับ

คือต้องเก็บเงินซื้อเองอะคับ ถ้าจะซื้อตอนนี้ ที่เล็งไว้ก็ w610i แต่ชอบดีไซน์ของ w890i มากอะคับ

เลยกำลังคิดว่า จะซื้อ w610i เลยดี หรือว่า รอเก็บตังซื้อ w890i ดีอะคับ

เพราะถ้าซื้อแล้วก็คงใช้นานเลยอะคับ พี่ๆช่วยแนะนำที ขอบคุนมากน้าค้าบ ^0^
truepack
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Mar 2008 20:28  

คิดเหมือนกันเลย กำลังตัดสินใจระหว่าง W610i กับ W890i อยู่เหมือนกันว่าจะซื้ออะไรดี ถ้าเป็น W610i ก็คุ้มเงินดี ฟังก์ชันก็ครบ แต่ชอบดีไซน์ W890i มากกว่า แถมหน้าจอละเอียดกว่าด้วย ชอบจอที่แสดงผลละเอียดๆน่ะครับ ถึงแม้จะกลัวแบตหมดเร็วก็ตาม แต่ W890i ก็เสียตรงกล้องไม่มีแฟลช ไม่มี auto focus, macro นี่แหละ แต่จริงๆชอบฟังเพลงมากกว่าถ่ายรูปนะ ข้อเสียตรงนี้ก็เลยพออภัยได้
deksilpa
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Mar 2008 01:20  

โห........ถ้าปีหน้านี่ ราคาคงลงมาต่ำกว่า หมื่น อ่ะครับ เพราะเปิดตัวเดือนนี้แค่ 13900 เองครับ ...... Very Happy ไม่ค้องถึงปีหน้าหรอกครับ ปี้นี้ก็ได้ซื้อแน่ครับ ....
vaphUnsatappy
Year's Star

จังหวัด: Luxembourg
หัวข้อ : ขอบคุนค้าบ
วันที่โพสท์ : 05 Mar 2008 16:17  

Very Happy ขอบคุนพี่ๆมากค้าบ ที่ช่วยออกความคิดเห็น รอเก็บเงินได้ เอาแน่นอนค้าบ Laughing
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: