Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ใครใช้ K850i เข้ามาอ่านที่นี่หน่อย(ไม่รู้จะมีเยอะไหม)

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 3850
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ใครใช้ K850i เข้ามาอ่านที่นี่หน่อย(ไม่รู้จะมีเยอะไหม)
วันที่โพสท์ : 21 Feb 2008 21:56  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือว่าผมเจอปัญหาว่ามันมีกลิ่นเห็มไหม้ที่ช่องใส่การ์ด ไม่รู้ว่ามีใครเป็นบ้าง
และเมื่อวานได้โทรไปถามที่ศูนย์ SE (เบอร์โทร 022483030)ทาง จนท. บอกว่าปรกติ
ผมละงงมาก มีกลิ่นไหม้เนียนะปรกติ แล้วผมก็ถามกลับไปว่าสาเหตุและที่มาของกลิ่นมาจาก
ไหน เขาก็เงียบไปไม่ตอบสักพักก็บอกว่าให้ผมเอาเครื่องมาเช็คที่ศูนย์(บ้านอยู่นครปฐม)
เซ็น-ปิ่น Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes ไม่รู้จะทำไง ไม่รู้จะปรึกษาใคร ช่วยแนะนำทีหวังว่าจะมีผู้รู้มาชี้
แนะแนวทางสว่าง (หากที่กล่าวมาเป็นอาการปรกติของเครื่องจะได้ไม่ต้องไปถึงศูนย์)
แต่อยากรู้สาเหตุก็เท่านั้น แหมซื้อมาตั้งเกือบ 2หมื่นหย่อนไปร้อยเดียวไหงเป็นงี้ได้ไง

[size=18]ยังไงช่วยตอบกันเยอะหน่อยนะครับ[/size]
black_izer
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : RE
วันที่โพสท์ : 22 Feb 2008 22:51  

ปกติคับ ถ้าใช้นานๆ หรือสักพัก K750 ก็เป็น ส่วน K770 ของผมก็เป็นน่ะ แต่ 770 มันก็ยังไม่มากคับ
inwdewkung
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Mar 2008 20:55  

เซ็นปิ่นส่งไปก็เท่านั้นแหละครับ...

เข้าศูนย์ใหญ่ตรงข้ามแดนเนรมิตรเก่าเลยดีกว่า ชัวสุด รุ่นใหม่ๆแบบนี้
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: