Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากรู้เรื่อง ราคาของ. ่่sony ericsson T100

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 3677
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????? ???????. ??sony ericsson T100
วันที่โพสท์ : 30 Sep 2003 20:06  
ตอบโดยอ้างถึง  

ใครรู้เรื่องราคาของ sony ericsson T100 บ้างค่ะ ช่วยบอกปอหน่อยนะ
อยากรู้จริงๆ เพื่อจะได้ซื้อใช้บ้างค่ะ
pongpruk
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ???????????????????
วันที่โพสท์ : 01 Oct 2003 09:07  

ตอนนี้ ราคาท้องตลาด เครื่องนอก มือนึงอ่ะครับ ก้อ อยู่ ราวๆ 3400 - 3700 ฿ ไม่น่าจะเกินนี้ครับ มือสองก้อ ตามสภาพอ่ะครับ ราคาอยู่ที่ 2000 - 2800 บาท ครับ
มีตังค์มากหน่อย ผมว่า ซื้อมือนึงดีกว่าฮับ ผมก้อใช้รุ่นนี้อยู่ฮับ
Phoenix_dew
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Oct 2003 14:23  

ตอนนี้ มือหนึ่ง 3,600 ครับ เครื่องศูนย์ แล้วก็ 3,400 นี่แหละ ครับ แต่ผมว่าน่าจะมีถูกกว่านี้

แหละ ลองหาดูนะครับ ตอนนี้มีรุ่น T105 มาแล้วหนะครับ ประมาณ 4,200 ผมว่าปุ่มกด

และสีสวยกว่านะ แต่ไม่แน่ใจว่า ตรงข้างๆ มันจะเป็นยางหรือป่าว ถ้าไม่เป็นจะดีมากเลยหละ

ผมว่านะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Oct 2003 18:36  

ไม่รู้ราคา แต่ใช้มาได้เกือบปีแล้วค่ะ ใช้งานง่าย และไม่มีปัญหาอะไรค่ะ การเลือกเข้าใช้งานฟังก์ช้นต่างๆก็ดี ไม่น่าเบื่อ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: