Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ขอชื่อโปรแกรมSet Ring Tone เป็น Group ครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 3600
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ขอชื่อโปรแกรมSet Ring Tone เป็น Group ครับ
วันที่โพสท์ : 31 Mar 2008 07:18  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือเป็นคนชอบลองของน่ะครับ Up Rom เล่นบ่อยๆ เลยขี้เกียจ Set RingTone ของแต่ละคนใน ConTact อ่ะครับ

ไม่อยากใช้โปรแกรมแบบ BackUp นะครับ เพราะ Contact Update ตลอด

เลยอยากได้ชื่อโปรแกรมที่สามารถ Set Ring Tone เป็น Group ครับ เอาแบบตัวโปรแกรมไม่ Copy File ไปไว้ในเครื่องนะครับ

เอาไปไว้ใน Card ดีกว่า เคยใช้ Ringo แต่มันก้อจะ Copy ไปไว้ในเครื่องครับ เปลือง MEM แย่เลยครับ

ผมใช้ Atom EXEC Up rom เป็น WM 6แล้วครับ (WM 6.1 OS 5.2.19199 Build 19199.1.0.2 for Atom Exec)

ขอบคุณครับที่ช่วยตอบครับ

เอกครับ
pravitp2001
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: Nonthaburi
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : โปรแกรม set ringtone group อื่นๆ อีกมากมาย
วันที่โพสท์ : 03 Apr 2008 11:53  
ตอบโดยอ้างถึง  

ใช้โปรแกรม inesoft address book ครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: