Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ถามความแตกต่างระหว่าง w380i กับ w700i

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 3973
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ถามความแตกต่างระหว่าง w380i กับ w700i
วันที่โพสท์ : 25 May 2008 10:40  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือผมใช้ w700i อยู่ แต่เห็นหน้าตา ของเจ้า w380i แล้ว ชอบมากๆเลย

เลยอยากจะถามว่า ความแตกต่าง ภายในของทั้ง 2 รุ่นนิต่างกันยังไงมั่งครับ

แล้วหูฟังที่แถมของ w380i นิดูท่าทางจะห่วยกว่า w700i ใช่ปะครับ
deksilpa
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 May 2008 17:10  
ตอบโดยอ้างถึง  

กล้องครับ .......... W700i 2 ล้าน W380i 1.3 ล้าน ......... และ W700 ยังเป้นรุ่นก่อนที่โซนี่จะ แยกประสิทธิภาพของกล้อง ออกเป็นซีรี่ครับ ...... ส่วนเรื่อง หูฟังนั้น W700i ให้มาดีกว่าครับผม เป็นรุ่นที่แถมมากับ W ทั่วไปที่ราคาไม่ต่ำมากครับ คือ HPM 70 .....แต่ W380i เป้นหูฟังตัวใหม่ที่แถมมากับ รุ่นที่ราคาต่ำครับ เช่น W200i ..... เรื่องเสียงนั้น HPM 70 ดีกว่าแน่นอนครับ ........... ส่วนเรื่องฟังชั่นนั้น W380i ใหม่กว่าครับ ระบบการเล่นเพลงที่ดีกว่า รองรับอะไรที่ใหม่กว่า ........ และเสียง ผมว่าถ้าใส่ HPM 70 เหมือนกัน W380i น่าจะเสียงดีกว่านิดหน่อยครับ เพราะ ซอร์ฟแวร์ ใหม่กว่า ............

....... ส่วนตัวผมเห็นตัวจริงของ W380i แล้วชอบมากครับสวยงามดี ..... แต่ดูแล้วผมว่ามันเหมาะกับหญิงสาวมากกว่าในความคิดผิมนะ.......แต่ถ้าใครชอบก็ไม่ใช่ปัญหาครับ Very Happy
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: