Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ครัยมี k850 มั้งอะช่วยตอบหน่อยว่ามันดีอย่างไงบ้างแล้วมันมี

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 4 / เข้าชม: 9322
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ครัยมี k850 มั้งอะช่วยตอบหน่อยว่ามันดีอย่างไงบ้างแล้วมันมี
วันที่โพสท์ : 26 May 2008 14:51  
ตอบโดยอ้างถึง  

มันมีเมกะเบสไหมครับ อยาก
deksilpa
SP Member
SP Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 May 2008 22:07  

มี Mega Bass ครับผม ........ เหมือน W ครับ แต่ซอร์ฟแวรืด้านเพลงไม่เหมือนกัน Very Happy ส่วนตัวผมว่ารุ่นนี้ดีนะ กล้อง 5 ล้าน คมชัดดีครับ ....... แต่สีออกจะเหมือนจริงมากไปหน่อย คนชอบสีสดๆ เลยไม่ชอบรุ่นนี้หาว่าถ่ายไม่สวย ......... ไฟ แฟรช Xenon แรงครับ แรงกว่ายี้ห้ออื่นซ่ะอีก อันนี้เวปเมืองนอกเขาก็จัดอันดับให้เป็นที่ 1 ครับ .......... หน้าจอ 2.2 ใหญ่พอใช้ได้ครับ แต่อาจจะไม่ใหญ่มากเท่าโนเกีย ......... ปุ่มสัมผัสก็น่าพอใจครับ แต่ก้ไม่ถึงกับขนาด กดปุ๊ป ไปปั๊ป ...... แต่ไม่ถึงกับหน่วงครับ ........ วัสดุการประกอบก็ดีครับได้มารตราฐาน แต่วัสดุมันวาว เกิดรอยนิ้วมือได้ง่ายมากๆ แต่มี ฟิล์มกันรอย ปิดได้ทั้งเครืองครับ .... แต่กันได้แค่รอยนะ กันรอยนิ้วมือไม่ได้ ............ ลูกเล่นด้านกล้องมีเพียบครับ เล่นสนุก เหมือนเล่นกล้องจริงๆเลย.......ได้อารมณ์กว่า เปิดกล้องปุ๊ปถ่ายปั๊ป ........ มีกล้องด้านหน้ามาด้วยรองรับ 3G ที่กำลังเปิดให้บริการอยู่ครับได้ใช้แน่ๆครับ ........ แต่ถ่ายรูปไม่ได้นะ เรื่องเสียงนี่ขอบอกว่าดีมากๆครับ ดีกว่ารุ่นอื่นๆที่ไม่ใช่ W ครับ.......ถ้าได้ HPM 75 มาสักตัวรับรองไม่แพ้ W แน่นอน ......... ราคาตอนนี้ 13900 บาท และกำลังจะลงมาอีกครับ รออีกหน่อย .... Very Happy

ผมว่า ราคา รอให้ลงมาอีกนิดรับรองว่าคุ้มมากๆครับตัวนี้ ............ แต่ถ้าจะซื้อในราคา 13900 บาท ก็ได้ครับ คุ้มครับ เชื่อใจได้แน่นอน Very Happy
aprex
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 May 2008 16:20  

ขอบคุณมากเลยครับ ที่ให้ความรู้ ตัวผมเองใช้ตระกูล k อะครับ พอขายไปก็ไม่อยากเปลี่ยนเป็นแบบอื่น ก้เลยสนใจรุ่นนี้ครับ ที่ว่าฟังเพลงกับหุฟังรุ่นhp75 ดีเท่า w เลยหรอครับน่าลองนะ
deksilpa
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 May 2008 20:38  

K850i ต่อกับ HPM -75 นั้น เสียงดีมากครับผม ......... แต่ต้องบอกก่อนว่า ดีไม่เท่า W ซีรี่สูงนะครับ ......... น่าจะพอๆกับซีรี่ W แบบปกติราคากลางๆ พอฟัดครับ ....... อย่าไปเทียบพวก W890i W850i W980i W910i W580i ........ แต่รับรองว่าเสียงดีครับ Very Happy
aprex
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 May 2008 22:08  

deksilpa ผู้เขียน:
K850i ต่อกับ HPM -75 นั้น เสียงดีมากครับผม ......... แต่ต้องบอกก่อนว่า ดีไม่เท่า W ซีรี่สูงนะครับ ......... น่าจะพอๆกับซีรี่ W แบบปกติราคากลางๆ พอฟัดครับ ....... อย่าไปเทียบพวก W890i W850i W980i W910i W580i ........ แต่รับรองว่าเสียงดีครับ Very Happy
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: