Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 k550i กับ w610i อันไหนดีกว่ากันครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 4001
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: พิจิตร
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : k550i กับ w610i อันไหนดีกว่ากันครับ
วันที่โพสท์ : 18 May 2008 22:07  
ตอบโดยอ้างถึง  

k550i กับ w610i อันไหนดีกว่ากันครับ
deksilpa
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 May 2008 22:43  

พอๆ กันครับ ........ แต่ W610i ให้อะไรมาครบกว่า นั้นคือ เมมโมรี่ และ หูฟัง ที่ดีกว่าครับ ....... และเสียงเพลงก็ดีกว่า .......... แต่ K550i ก็ไม่ได้ด้อยกว่าครับ ถ้าเพิ่มเติมในส่วนที่ขาดไป คือเมมโมรี่และหุฟังดีๆสักเส้น Very Happy แล้วแต่ชอบครับ
JeansZi
Senior Member
Senior Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 May 2008 23:37  

W610i จะดีกว่าในด้านเสียงเพลงครับ เครื่องเล่นเพลงแสดงภาพศิลปิน และมีระบบเสียง Megabass ด้วย

ส่วนกล้องก็พอๆ กันครับ แต่จะขาดฝาปิดเลนส์อยู่
dannicrazy
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Jun 2008 21:57  

ราคาทั้งสองตัวนี้ตอนนี้อยู่ที่เท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับ Smile
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: