Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เกี่ยวกับการใช้ wap ของ C350

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 0 / เข้าชม: 3398
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????????? wap ??? C350
วันที่โพสท์ : 25 Mar 2003 07:05  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมได้ลองใช้ wap ในระบบ Dprompt ปรากฏว่าสามารถต่อใช้งานได้ แต่ Load มาไม่ได้มันจะขึ้นฟ้องว่า มือถือผิดชนิด ต้องใช้ T191 ครับ ทำไมถึงเป็นเช่นนั้น ผู้รู้ช่วยตอบทีครับขอบคุณ
ผมต่อไปที่ wap.mymobilesoft.com แต่พอเข้าไปที่ c350.mymobilesoft.com กลับต่อไม่ได้เพราะอะไร(อันนี้จะฟ้องว่าไม่พบข้อมูลใน server)

ผู้ที่เคย download ได้ ช่วยตอบข้อสงสัยอันนี้ด้วยครับ ขอบคุณ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: