Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ขอคำแนะนำด้วยครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 2588
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ขอคำแนะนำด้วยครับ
วันที่โพสท์ : 04 Aug 2008 17:13  
ตอบโดยอ้างถึง  

เมื่อวานซืนผมพึ่งซื้อ Nokia 6120 classic มาครับ
ตอนนี้ที่ทำได้ก็ฟังเพลง ต่อเนทลงคอม ( เล่นบนมือถือได้ full html สุดยอดมากครับ )

เข้าเรื่องครับ คือว่าผมค่อนข้างจะใหม่กับวงการมือถือ
โดยเฉพาะ symbian นี่ บอกตามตรงว่า "ไม่รู้เรื่องเลยครับ"

ช่วยบอกหน่อยได้ไหมครับว่า
ถ้าซื้อเครื่องมาใหม่ ต้องทำยังไง
ต้องดาวโหลดไหม และก็ที่ไหน ทำยังไง
แล้วจะลงโปรแกรมอะไร ทำยังไง ช่วยหน่อยนะครับ

อาจจะฟังดูเป็นคำถาม "สิ้นคิด" แต่ผมไม่รู้จริงๆอะครับ
จริงๆลอง search หากระทู้เก่าๆดูแล้ว แต่หาไม่เจอครับ

ยังไงรบกวนเพื่อนๆช่วยให้คำแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ Very Happy
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: