Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 มันมาแล้นก่ะ จุดอ่อน8จิ๊ กะฝาสไลด์

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 2254
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: ชล
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : มันมาแล้นก่ะ จุดอ่อน8จิ๊ กะฝาสไลด์
วันที่โพสท์ : 25 Jul 2008 15:41  
ตอบโดยอ้างถึง  

ไม่รู้ว่าจะคิดไปเองรึป่าว คือถอย N95 8GB มาได้ประมาณเดือนกว่าๆ ด้วยความเห่อของเจ้าของ ก็ตะบี้ตะบันเล่นมันทั้งวันทั้งคืน ลงเพลง ลงคลิป อยู่ข้างนอกก็ดูyou tubeวันนึงต้องชาร์จแบต2ครั้งเลยก็ประมาณนี่นะคะ แล้วทีนี้ก็มีปัญหาตรงเวลาเปิดเพลงเนี่ยจะอืดๆๆไปพักนึง ไอ้เจ้าฝาสไลด์ก็ง่องแง่งก๊องแก๊งๆ แล้วเวลาเปิดคลิปบางครั้งภาพจะเบลอ แบบเป็นบล็อกๆ เหมือนเวลาดูวีซีดีที่แผ่นเปงรอยอ่ะคะ บางครั้งหน้าจอก็เป็นเหมือนกันทั้งที่ไม่ได้เปิดคลิปหรืออะไรเลยอ่ะคะ (ไอ้เจ้าแบดแบดมารุความจริงมีแค่ตัวเดียว บางทีมันแยกเป็น2ตัวเลย) อยากจะเอาเข้าศูนย์เหมือนกัน แต่คิดว่าคงจะนานแน่ๆ เลยขี้เกียจรอ
อยากจะถามท่านที่ใช้รุ่นเดียวกันอ่ะคะ ว่าเป็นเหมือนของเรารึป่าว เพิ่งจะเคยใช้ซีรี่ย์N อ่ะคะ
ปล.อุปกรณ์ต่อทีวีต้องทำไงค่ะ มันมีแต่เสียงไม่มีภาพค่ะ (^-^;)
nok2008
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: chiangrai
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Jul 2008 18:33  

ผมใช้ 3-4วัน ชาร์ทครั้งนึง ของคุณชาร์ทวันละ 2ครั้ง เท่ากับคุณใช้งานมากกว่าผม 5-6เท่า ผมว่าโทรศัพท์มันทนใช้ได้นะ..สายต่อเข้าทีวี ก็ต่อตามสี เหลืองจะเป็นภาพ ขาวกับแดงจะเป็นเสียงซ้าย ขวา ต่อให้สีตรงกับขั้วของทีวี ก็ใช้ได้แล้วครับ....
babybeers
Year's Star

จังหวัด: ชล
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Aug 2008 15:00  

nok2008 ผู้เขียน:
ผมใช้ 3-4วัน ชาร์ทครั้งนึง ของคุณชาร์ทวันละ 2ครั้ง เท่ากับคุณใช้งานมากกว่าผม 5-6เท่า ผมว่าโทรศัพท์มันทนใช้ได้นะ..สายต่อเข้าทีวี ก็ต่อตามสี เหลืองจะเป็นภาพ ขาวกับแดงจะเป็นเสียงซ้าย ขวา ต่อให้สีตรงกับขั้วของทีวี ก็ใช้ได้แล้วครับ....

แปลว่ามันไม่ได้มีปัญหาใช่มั้ยค่ะ จะได้สบายใจ นึกว่าของคนอื่นก็เป็น
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: