Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ถามหน่อยครับเรื่องN80ที่ไปซ่อมสายเเพ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 2743
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ถามหน่อยครับเรื่องN80ที่ไปซ่อมสายเเพ
วันที่โพสท์ : 06 Aug 2008 23:05  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมใช้มาไม่ถึงปีเลย ก็เกิดอาการเกี่ยวกับสายเเพสะเเล้ว พวกหน้าจอขาวๆกดไม่ติดบ้าง
เเล้วถ้าเราไปซ่อมมาเเล้ว มันจะอยุ่ได้อีกนานไหมครับกว่าจะเปนอาการเเบบเดิม กำลังคิดว่าซ่อมเสดจะไปขายต่อเลยดีไหม กลัวใช้ๆไม่นานมันก้กลับมาเปนอีก อะเเล้วคนอื่นๆที่ใช่รุ่นนี้เปนเเบบผมมั้งป่าวครับ ใช่มาไม่ถึงปีเลยอะ
2142arm2142
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: พังงา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Aug 2008 14:32  

ถ้าจะขาย ขายผมก็ดั้ย
สนจัยจะหาเปนเครื่องสำรองพอดี
จัยจิงชอบด้วยอ่า เคยใช้แต่โดนโขมย
สวยฉิบ เสนอราคาได้คับ แอดมาที่ watcara-arm@hotmail.com
แล้วผมจะติดต่อกลับคับ ส่วนที่ว่าเปลี่ยนแล้วใช้ได้นานมั้ย
มันขึ้นอยู่กับคุณไสลด์บ่อยป่าวคับ ต้องถนุถนอมอย่างว่าพวกไสลด์อ่ะ
montreem
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Aug 2008 19:51  

แนะนำค่ะ .. Very Happy ถ้าส่งเข้าศูนย์ Nokia อยู่ในประกันไม่มีค่าใช้จ่าย แต่ถ้าหมดประกันแล้วมีค่าบริการ 400 + อะไหล่ กรณีเป็นแค่สายแพรเสียค่าซ่อมที่ศูนย์ ประมาณ 700 บาท + ค่าบริการแล้วค่ะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: