Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ที่นี่ค่ะมีงานดีดีให้คุณทำ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ฝากข่าวประชาสัมพันธ์ (Information & Service)
ตอบ: 0 / เข้าชม: 1348
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ที่นี่ค่ะมีงานดีดีให้คุณทำ
วันที่โพสท์ : 15 Aug 2008 12:15  
ตอบโดยอ้างถึง  

สวัสดีค่ะ ดิฉัน อัจจิมา ชัยนุรัตน์ (ซี)
ดิฉันทำธุรกิจ Global Domain International (GDI) ค่ะ
เป็นธุรกิจที่มีระบบการทำงานออนไลน์ 100%
ไม่มีแอบแฝงงานขายสินค้าอุปโภค,บริโภคใดๆ
ไม่ต้องเดินทางไปอบรมนอกสถานที่ ไม่ต้องซื้อสินค้าราคาแพงๆ
หรือสต็อกสินค้าเพื่อรักษายอดทีละมากๆ
ธุรกิจของเราเป็นธุรกิจเกี่ยวกับ การเช่าโดเมนเนม ลองไปดูข้อมูล
ได้ที่เวปไซค์ http://www.ajima.ws นะค่ะ เมื่อคุณเข้าไปแล้ว ดิฉันจะได้รับอีเมล์ เบอร์โทร และชื่อของคุณ
มาจากที่คุณได้เข้าไปกรอกรายละเอียดไว้ที่เวบไซค์
ขอความกรุณานะค่ะกรอกข้อมูลให้ถูกต้องโดยเฉพาะ
อีเมลล์ และ เบอร์โทรศัพท์ของคุณ เพื่อดิฉันจะได้ส่งข้อมูลให้คุณอ่านเพิ่มเติมค่ะ
หากคุณสนใจในธุรกิจนี้จริงๆๆ
เพราะจะเป็นผลดีกับตัวคุณเองที่จะได้ข้อมูลเพิ่มเติมค่ะ
ธุรกิจนี้เรากำลังมองหาผู้ที่มีความจริงจังและตั้งใจ อยากจะมีธุรกิจเป็นของตนเอง
โดยธุรกิจของเรานั้นจะเกี่ยวข้องกับการเช่าโดเมนเนมเพื่อมี เวบไซค์เป็นของตัวเอง ใช้สำหรับทำการตลาด Network Marketing
จากที่ฟังสรุปรูปแบบการทำธุรกิจแบบคร่าวๆ แล้ว
คุณคิดว่านี่คือสิ่งที่คุณสนใจและต้องศึกษาข้อมูลเพิ่มเติมหรือเปล่าค่ะ
ถ้าต้องการคุณสามารถติดต่อขอข้อมูลเพิ่มเติมทางอีเมลล์นี้ได้โดยการ
กดปุ่มตอบกลับอีเมลล์แบบนี้ จะรีบจัดส่งไฟล์รายละเอียดข้อมูลธุรกิจให้อีกครั้งค่ะ
อัจจิมา ชัยนุรัตน์ ( ซีค่ะ)

E-Mail : ajimanon@hotmail.com

หรือ โทรมาที่ 083-5943446
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ฝากข่าวประชาสัมพันธ์ (Information & Service)
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: