Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 w580i ดูหนังได้ไหมครับ(ไฟล์อะไร)

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 6792
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : w580i ดูหนังได้ไหมครับ(ไฟล์อะไร)
วันที่โพสท์ : 15 Aug 2008 20:00  
ตอบโดยอ้างถึง  

w580i ดูหนังได้ไหมครับถ้าดูได้ดูไฟล์ อะไรครับ 3gp หรือ mp4 วานผู้รู้บอกทีครับขอบคุณมากๆ
JeansZi
Senior Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: w580i ดูหนังได้ไหมครับ(ไฟล์อะไร)
วันที่โพสท์ : 16 Aug 2008 07:37  

weerakorn ผู้เขียน:
w580i ดูหนังได้ไหมครับถ้าดูได้ดูไฟล์ อะไรครับ 3gp หรือ mp4 วานผู้รู้บอกทีครับขอบคุณมากๆ

W580i รองรับไฟล์วีดิโอหลายแบบครับ ซึ่งไฟล์ที่เล่นได้ก็จะมี 3gp MP4 WMV Realvideo ครับ
inwdewkung
Year's Star

หัวข้อ : Re: w580i ดูหนังได้ไหมครับ(ไฟล์อะไร)
วันที่โพสท์ : 16 Aug 2008 23:08  

Zebra Cab ผู้เขียน:

W580i รองรับไฟล์วีดิโอหลายแบบครับ ซึ่งไฟล์ที่เล่นได้ก็จะมี 3gp MP4 WMV Realvideo ครับ

WMV ได้เหรอครับ อันนี้ผมไม่แน่ใจ
แต่ Real ผมว่าไม่ได้นะครับ

ที่เห็นๆ ก็มีแต่ 3gp mp4 นี่อ่ะครับ
JeansZi
Year's Star

วันที่โพสท์ : 17 Aug 2008 08:19  

inwdewkung ผู้เขียน:
Zebra Cab ผู้เขียน:

WMV ได้เหรอครับ อันนี้ผมไม่แน่ใจ
แต่ Real ผมว่าไม่ได้นะครับ

ที่เห็นๆ ก็มีแต่ 3gp mp4 นี่อ่ะครับ

ถ้าเป็นรุ่นเก่าๆ จะดูไม่ได้ครับ เช่นพวก W300i W800i W850i

แต่รุ่นใหม่ ตั้งแต่ W610i K850i จะดูได้ครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: