Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 w610i หรือรุ่นไหนดีคับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 4822
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : w610i หรือรุ่นไหนดีคับ
วันที่โพสท์ : 22 Aug 2008 20:51  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือก็จะเอามาฟังเพลงล่ะคับ อยากจะเล่นเกมในมือถือด้วยแหละ

ถ่ายรูปนิดๆหน่อยๆ อยากรู้จังคับ ช่วยหน่อยคับ

มีเมนูไทยมั้ยคับ

จะซื้อพุ้งนี้แล้ว เชียร์รุ่นกันหน่อยนะคับพี่ๆ

ผมหา w810i มือ1ไม่ได้ ศูนย์ sony บอกไม่มีแล้ว เศร้าไป ผมอยากได้ walkman คับ

แบบด้าม บอก ข้อดีเสีย ให้ฟังหน่อย ทั้งรุ่น 610 หรืออื่นๆ

ช่วยผมหน่อยคับ อิอิ ขอบคุณนะคับ
deksilpa
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Aug 2008 00:51  
ตอบโดยอ้างถึง  

ซื้อมาฟังเพลง W610i ก็คิดถูกแล้วครับ ......... เออ! รุ่นนี้เครื่องเป็นแบบสลิม ฉ่ะนั้นเวลาเครื่องมันร้อนก็อย่าไปตระหนกตกใจไป เพราะมันบางเลยระบายความร้อนได้ดี มันก็เลยทำให้เครื่องมันร้อน .... เป็นปกติ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: