Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ศึกษาข้อมูล

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ฝากข่าวประชาสัมพันธ์ (Information & Service)
ตอบ: 0 / เข้าชม: 1169
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ศึกษาข้อมูล
วันที่โพสท์ : 01 Sep 2008 09:31  
ตอบโดยอ้างถึง  

โอกาสที่ดีที่สุดมาแล้วครับนานๆทีที่จะมีคำว่าโอกาสมาเป็นของคนไทยจริงๆผมก็เป็นพนักงานคนหนึ่งครับที่อยากจะมีรายได้พิเศษ(รายได้เสริม)เพราะตอนนี้รายได้ไม่พอรายจ่ายทั้งผมเองก็มีหนี้บัตรเยอะด้วยครับมาเจอเศรษฐกิจแบบนี้ยิ่งหนักเคยไปฟังมาเยอะครับทั้งที่ลงโฆษณาว่าทำงานบน Internet ไปฟังกู้เงินไปทำตั้ง140,000บาทสุดท้ายทุนก้หายกำไรไม่ต้องพูดถึงเพราะว่ามันไม่ได้ทำงานทาง Internet จริงๆสุดท้ายหนี้ยังอยู่แถมยังเพิ่มขึ้นมาอีกครับเล่าซะยาวเลยเอาเป็นว่าในเมื่อผมเคยมีประสบการณ์
ไม่ดีมาก่อนผมคงไม่ได้เลวพอมาหลอกคนอื่นต่อหรอกครับ

ระบบ E-Commerces ทำงานบน Internet มันมีจริงๆครับที่สำคัญคือ
ไม่ต้องเข้าประชุม ไม่มีการบรรยาย
ไม่มีระบบโมติเวทบ้าทะลุจุดเดือดให้เรารำคาญ ไม่ต้องไปประชุมอาทิตย์นึง 3-4 วันน้ำมันแพงเวลาไม่มีสิ่งที่ผมจะแนะนำท่านนี้ผมขอให้ท่านลองเข้าไปศึกษาก่อนได้ครับผมเองทำมา 25 วันรับ $1,000 แล้วครับเน้นนะครับธุรกิจนี้ไม่ใช่อยู่เฉยรับแสนไม่มีแบบนั้นในโลกหรอกครับผมกำลังเสนอการทำธุรกิจบน Internet จริงๆ

ระบบการทำงานที่มีการรับรองรายได้ให้ไม่มีปัจจัยความเสี่ยงอย่ากลัวเลยครับว่าจะโดนหลอกเพราะว่า
ความรู้สึกแบบนี้ผมรู้สึกมาแล้วและลังเลที่จะทำเหมือนกันในตอนแรกแต่คุณครับผมว่าในภาวะปัจจุบันนี้ที่ทุกอย่าง
สามารถตรวจสอบได้คงไม่มีใครที่จะหลอกคุณได้ลองแค่เข้าไปศึกษาก่อนครับอย่ากลัวถ้าเราไม่มีอะไรจะเสียและแย่ไปกว่านี้แล้วผมหวังว่าการ คลิ๊ก เพื่อเข้าเวปจะทำให้ชีวิตของท่านเปลี่ยนแปลงไปในทางที่ดีเหมื่อนกับผมที่เปลี่ยนมามีความหวังในชีวิตอีกครั้งนะครับ
ศึกษาข้อมูลได้ที่
http://www.rejuvenategroup.com/businessworldwide08.
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ฝากข่าวประชาสัมพันธ์ (Information & Service)
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: