Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ถ้าซื้อ LG Dare มาจากเมกา จาเอามาใช้ในไทย ได้มั๊ยคร๊าบ????

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 4036
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: ราชบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ถ้าซื้อ LG Dare มาจากเมกา จาเอามาใช้ในไทย ได้มั๊ยคร๊าบ????
วันที่โพสท์ : 27 Sep 2008 20:17  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือ อยากสอบถามอะครับว่า ถ้า ซื้อ เครื่อง LG dare มาจากที่เมกามาเลยอะครับ มันจะเอามาใช้ที่เมืองไทยได้หรือป่าวครับ?.....แล้ว เรื่อง ภาษาไทยด้วยอะครับ.....หรือ มันสามารถ upgrade ได้ทีหลังครับ??? ช่วยหน่อยนะครับ เพราะ คิดจาใช้ LG Dare เป็น เครื่องแรก ในค่าย LG เลยอะครับ แล้วที่ซื้อเอาจากที่โน่น เพระา คิดว่า แปลงราคา แล้ว น่าจะ ถูกกว่า รอเข้าไทยอะครับ.....ถ้ามีความคิดเห็น แตกต่าง ช่วยชี้แนะด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ Surprised
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: