Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 รบกวนขอโปรแกรม msn WM2003 หน่อยครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 5069
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: สงขลา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : รบกวนขอโปรแกรม msn WM2003 หน่อยครับ
วันที่โพสท์ : 11 Mar 2009 12:55  
ตอบโดยอ้างถึง  

พอดีหาแล้วหาไม่เจอเลยอ่าครับ
เจอแต่ตัว update แล้วก็พวกสำหรับ WM5 ขึ้นไปอ่า

ผมใช้ตัว o2mini ครับ เป็น WM2003

ขอบคุณมากครับ
ไข่เจียวยัดไส้
Gold Member
Gold Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: รบกวนขอโปรแกรม msn WM2003 หน่อยครับ
วันที่โพสท์ : 11 Mar 2009 18:52  

bux ผู้เขียน:
พอดีหาแล้วหาไม่เจอเลยอ่าครับ
เจอแต่ตัว update แล้วก็พวกสำหรับ WM5 ขึ้นไปอ่า

ผมใช้ตัว o2mini ครับ เป็น WM2003

ขอบคุณมากครับ

ปกติมันมีอยู่แล้วนี่ครับ ลองหาดูใน Programs หรือ บนเมนู Start นะ มันจะมี MSN Messenger (ขนาด O2 Xda II ยังมีเลย)
bux
Year's Star

จังหวัด: สงขลา
หัวข้อ : Re: รบกวนขอโปรแกรม msn WM2003 หน่อยครับ
วันที่โพสท์ : 19 Mar 2009 16:17  

พอดีอัฟรอมใหม่อ่าครับ
มันก็เลยหายไป
ยังหาลงไม่ได้เลยครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: