Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากได้ C902 เวิร์คมั๊ยครับ หรือควรจะดูตัวไหนดี

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 7106
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : อยากได้ C902 เวิร์คมั๊ยครับ หรือควรจะดูตัวไหนดี
วันที่โพสท์ : 01 Apr 2009 23:10  
ตอบโดยอ้างถึง  

เล็งๆ C902 C702 กับ W890i ไว้ ช่วยแนะนำข้อดีข้อเสียด้วยครับ
ปกติชอบฟังเพลงจากลำโพง เล่นเกม แล้วก็ชอบถ่ายรูปครับ อยากได้กล้องที่ถ่ายแสงน้อยๆ ได้ชัด แล้วก็ถ่ายตัวหนังสือเล็กๆได้ครับ
ผมชอบ SE มากครับ เคยใช้ W800i แต่หาย เปลี่ยนมาใช้ 7610 Supernova ไม่ชอบมากๆครับ เลยเล็งไอโฟน แต่สุดท้ายก็อยากได้ SE อยู่ดี
ถ้ามีรุ่นอื่นๆจะแนะนำก็ได้เลยนะครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
piyawan_85
Year's Star

จังหวัด: สุราษฎร์ธานี่
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ดีมากค่ะ
วันที่โพสท์ : 10 Apr 2009 16:20  

รุ่น c 902 บางเฉียบ สวยกระชับมือมาก เพิ่งจะเอามาใช้อยู่เหมือนกันค่ะ สีดำ ลำโพงชัดแจ๋ว ถ่ายรูปได้ทั้งกลางวันและกลางคืนได้คมชัด มีแฟลต ลองหาซื้อมาใช้ได้นะค่ะ ไม่แพงด้วย สมราคาดี
saviola07
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Apr 2009 23:46  

ขอบคุณมากครับ แต่สุดท้ายตกลงไปถอย w902 มาอ่ะครับ Laughing
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: