Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 มือถือรุ่นไหนบ้างค่ะที่มี dic อยู่

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 5866
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : มือถือรุ่นไหนบ้างค่ะที่มี dic อยู่
วันที่โพสท์ : 28 Apr 2009 17:02  
ตอบโดยอ้างถึง  

ระบบสัมผัส

ราคาไม่เกิน 6-7 พัน บาทอ่ะค่ะ

มีไหมค่ะ
kalatasaline
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Apr 2009 17:23  
ตอบโดยอ้างถึง  

ส่วนใหญ่มือถือไม่มีdic ในตัวครับจะมีก็คือ House brand

แต่เดียวนี้ไม่มีก็สามารถหามาลงได้แล้วครับ

ขึ้นอยู่กับว่าคุณชอบเครื่องไหน ตอนนี้ระบบสัมผัสถูกสุดของ LG คือ

ks20 กับ kp500 8,990 เท่ากัน

ks20 เป็น wm dicนั่นลงได้ชัวร์ครับ หาง่ายมาก

kp500 ก็ลงได้ ในเว็บคนรักLG ก็มีดิกของ kp500 ครับแต่ต้องเป็น java ครับ

ผมไม่แนะนำ Samsung ที่ไม่ใช่ Window mobile นะครับเพราะลงยากลงตรงตรงไม่ได้

ต้อง hack เอาค่อนข้างลำบาก
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: