Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 หาเสียง สัตว์และเสียงธรรมชาติ Load เข้า T610 ได้ที่ไหน วานผู้รู้ตอบที ขอบคุณ คะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 6489
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ??????? ????????????????????? Load ???? T610 ????????? ?????????????? ?????? ??
วันที่โพสท์ : 16 Oct 2003 11:39  
ตอบโดยอ้างถึง  

หาเสียง สัตว์และเสียงธรรมชาติ Load เข้า T610 ได้ที่ไหน วานผู้รู้ตอบที ขอบคุณ คะ
จากสมาชิกใหม่
T610 User
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ans.
วันที่โพสท์ : 30 Oct 2003 22:26  

รู้สึกว่า t610จะไม่ support เสียงที่เป็น truetone นะครับ เสียใจด้วยนะก๊ะ
หมาเฉา
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????..
วันที่โพสท์ : 31 Oct 2003 22:41  

รุ่น T610 สามารถใช้เสียงสัตว์ได้เว็บให้โหลดก็มีที่ Shinee.com กับ Mobilemagic ของ Sanook นะครับ ลองเข้าไปดู
อยากรุมาก เรย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????????? T610
วันที่โพสท์ : 08 Nov 2003 07:04  

คืเราอยากรุว่า เราจะโหลดสิ่งต่างๆผ่านทาง wap หรือ GPRS ด้ายอย่างไร อ่ะ คือเราไม่ค่อยเข้าจัยอ่ะ ช่วยตอบเราทีนะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: