Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Motorola RIZR Z6 - โมโตโรล่า
 หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 132 / เข้าชม: 287931
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 May 2008 12:22  
ตอบโดยอ้างถึง  

ราคาลงแล้วหรอ ไม่มาดูนาน ไม่น่าเรย ง่า เพิ่งซื้อ sew380i ราคา 6990 ไป เสียดายจังอตสาห์ตั้งหน้าตั้งตารอ....งักๆๆๆๆ
unkn0vvn
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ผู้รู้หรือเพื่อนๆแฟน moto ช่วยหน่อยครับ
วันที่โพสท์ : 05 May 2008 12:11  

ผมไปซื้อมาที่ secon เมื่อวานนี้เองที่ TG fone ทำไมถึงแพงกว่าที่เพื่อนๆซื้อกันครับ ผมซื้อมา 10900 บาทครับ
ไม่รู้ว่าผมโดนหลอกหรือเปล่า แต่ก็ไม่ได้คิดอะไรมากนะครับ ถือว่ายังคุ้ม ได้หู s9 มา
เพื่อนๆคนไหนทราบราคา ช่วยตอบด้วยนะครับ ว่าที่ไหนถูก ผมจะซื้อให้แฟนใช้อีกเครื่องครับ
ขอบคุณล้วงหน้านะครับ Very Happy
จิม
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: Chol-Bu-Ri มังค
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ผู้รู้หรือเพื่อนๆแฟน moto ช่วยหน่อยครับ
วันที่โพสท์ : 06 May 2008 16:14  

unkn0vvn ผู้เขียน:
ผมไปซื้อมาที่ secon เมื่อวานนี้เองที่ TG fone ทำไมถึงแพงกว่าที่เพื่อนๆซื้อกันครับ ผมซื้อมา 10900 บาทครับ
ไม่รู้ว่าผมโดนหลอกหรือเปล่า แต่ก็ไม่ได้คิดอะไรมากนะครับ ถือว่ายังคุ้ม ได้หู s9 มา
เพื่อนๆคนไหนทราบราคา ช่วยตอบด้วยนะครับ ว่าที่ไหนถูก ผมจะซื้อให้แฟนใช้อีกเครื่องครับ
ขอบคุณล้วงหน้านะครับ Very Happy

ผมซื้อที่ Bliss@TEL
MotoROKR Z6 + Headphone S9 + MicroSD 1 GB + เสื้อ Moto = 6990 บาท

ปกติที่ซื้อ Moto ที่ Bliss@TEL จะแถมสองอย่างให้เลือกครับ
1. เสื้อยืด Moto ก็สวยดีนะ (แดง/ดำ สองสีให้เลือก)
2. น่าจะเป็นกระเป๋าผ้า อันี้จำไม่ค่อยได้แล้วครับ เพราะไม่ได้สนใจ

Rem. ถ้าไม่ได้ราคานี้ไม่ต้องซื้อครับ
unkn0vvn
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ขอบคุณมากๆนะครับ
วันที่โพสท์ : 10 May 2008 14:27  

ขอบคุณคุณ จิม มากๆนะครับที่ให้ข้อมูล Very Happy
putlee
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 May 2008 01:06  

ไม่ได้มาดูนาน ผมเจอปัญหากับตัวเล่นเล่นเพลง มันชอบขึ้นมาเซอจเพลง บอกดาต้าเบสเสียเรื่อย หรือไม่ค้างไปบ้าง ใครเจอมั่งอ่ะ แล้วแก้ไงครับ ผมล้างแมมไปหลายรอบแล้วนะ - -*
จิม
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 May 2008 09:25  

putlee ผู้เขียน:
ไม่ได้มาดูนาน ผมเจอปัญหากับตัวเล่นเล่นเพลง มันชอบขึ้นมาเซอจเพลง บอกดาต้าเบสเสียเรื่อย หรือไม่ค้างไปบ้าง ใครเจอมั่งอ่ะ แล้วแก้ไงครับ ผมล้างแมมไปหลายรอบแล้วนะ - -*

น่าจะต้อง Refresh รายชื่อเพลงใหม่ที่ Moto
(Rem. โดยปกติ ถ้าเพลงมีการเปลี่ยนแปลง ใส่ Crad เข้าไปใหม่ มันก็น่าจะ Refresh ให้เองนิครับ)
RinT
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 May 2008 10:59  

อยากถามค่ะ ว่ารุ่นนี้สามารถ flash แบบรุ่น E2 ได้มั้ยคะ ถ้าได้ต้องหา firmware จากที่ไหน

ขอบคุงค่า
putlee
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 May 2008 01:53  

จิม ผู้เขียน:

น่าจะต้อง Refresh รายชื่อเพลงใหม่ที่ Moto
(Rem. โดยปกติ ถ้าเพลงมีการเปลี่ยนแปลง ใส่ Crad เข้าไปใหม่ มันก็น่าจะ Refresh ให้เองนิครับ)

คือว่า มัน Refresh เองแบบว่าฟังเพลงอยู่ ๆ ก็ Refresh แล้วก็ไม่เสร็จ เลย ต้องปิดแล้วเปิดเครื่องใหม่ถึงจะหายครับ มี Firmware ใหม่แก้ไหมครับ หรือว่าเป็นที่เครื่องผมตัวเดียว จะย้ายศูนย์แล้ว ที่พาราก้อนทำไม่หายซะที 3-4 รอบแล้วครับ เห็นว่ามีที่ เอสพรานาทอีกที่ ไม่รู้จะแก้ได้หรือป่าวครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 May 2008 19:37  

คือว่า มัน Refresh เองแบบว่าฟังเพลงอยู่ ๆ ก็ Refresh แล้วก็ไม่เสร็จ เลย ต้องปิดแล้วเปิดเครื่องใหม่ถึงจะหายครับ มี Firmware ใหม่แก้ไหมครับ หรือว่าเป็นที่เครื่องผมตัวเดียว จะย้ายศูนย์แล้ว ที่พาราก้อนทำไม่หายซะที 3-4 รอบแล้วครับ เห็นว่ามีที่ เอสพรานาทอีกที่ ไม่รู้จะแก้ได้หรือป่าวครับ

ผมก้อเป็นครับ...เพิ่งเป็นเมื่อวาน ลองทำใจรอดู...มันก้อทำเสร็จนะครับ แต่นานใช้ได้เลย..

ไม่รู้เป็นเพราะเราไป rename เพลงรึเปล่าก้อไม่รู้นะ
Primergy
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 May 2008 13:35  

รบกวนถามคุณจิมหน่อยครับ คือว่าผมลงเกม java แล้วมันใช้ softkey ในเกมไม่ได้ซัเกมเลยครับ
แต่ว่า applcation พวก opera mini, world mate, lek lek dict ก็กดใช้ soft key ได้
และเวลาปกติ softkey ใช้ได้นะครับ ไม่ได้เสียอะไร

เลยอยากถามคุณจิมว่ามีอาการนี้กับเกม java มั้ยครับ
ของผมเครื่องดำส้ม firmware R60_G_80.33.27R
ไม่รู้ว่าเครื่องผมจะมีปัญหารึเปล่า
จิม
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 May 2008 13:36  

Primergy ผู้เขียน:
รบกวนถามคุณจิมหน่อยครับ คือว่าผมลงเกม java แล้วมันใช้ softkey ในเกมไม่ได้ซัเกมเลยครับ
แต่ว่า applcation พวก opera mini, world mate, lek lek dict ก็กดใช้ soft key ได้
และเวลาปกติ softkey ใช้ได้นะครับ ไม่ได้เสียอะไร

เลยอยากถามคุณจิมว่ามีอาการนี้กับเกม java มั้ยครับ
ของผมเครื่องดำส้ม firmware R60_G_80.33.27R
ไม่รู้ว่าเครื่องผมจะมีปัญหารึเปล่า

เครื่องผมก็ Firmware R60_G_80.33.27R เหมือนกันครับ
แถมผมใส่ Memory 2GB อีกตะหาก

Rem. ไม่ทราบว่าคุณ Format Memory Card ด้วยเครื่อง(มือถือ Moto) หรือไม่
Memory Crad จำเป็นอย่างยิ่งต้อง Format ด้วยเครื่อง(มือถือ Moto)

เรื่อง Application ผมทดสอบแค่ Java Game เท่านั้นครับ และก็เล่นได้ด้วยครับ
ยังไม่ได้ทดสอบกับ Java Application เลยบอกไม่ได้ครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 31 May 2008 19:05  

รุนนี้ใช้นานๆมีปัญหาสายแพปะ
taung2000
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Jun 2008 03:16  

พอผมได้มาวันแรกผมก็จัดการแฟลชเครื่องเป็น 44R ทันที เลยไม่ค่อยมีปัญหาอะไร นานๆจะมีอาการป่วงๆสักทีแต่ก็ปิดเครื่องแล้วเปิดใหม่ ผมว่าถ้าใครเพิ่งได้เครื่องมาใหม่ข้อมูลยังไม่ค่อยเยอะ ลองแฟลชเครื่องเป็น 44R ดีกว่า เพราะถ้าใช้ 44R แล้วเราจะสามารถ Mod ให้มันถ่ายวีดีโอชนาด 320x288 ได้แล้วคับ ลองดูที่ http://www.modmymoto.com คับ
หน้ากากตี๋
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Jun 2008 11:44  

เพิ่งสอย Z6 มาเมื่อวานนี้คับ
หน้าตาหล่อมาก
หูฟัง S9 เสียงดีจนน่าตกใจ
การใช้งานยังคงงงๆนิดหน่อย
ซักพักน่าจะชินขึ้น
มีข้อสงสัยตามนี้คับ

1. เวลาเครื่องพักหน้าจอ มันมืดมาก จนมองไม่เห็นอะไรเลย
ถือว่า ปกติ ใช่มั้ยคับ?? เมื่อก่อนใช้ โนเกีย เวลาพักหน้าจอ
มันจะเห็นเป็น วัน-เวลา และ MissCall อะไรเทือกนี้

2. เมื่อมีคนโทรเข้า แล้วเราไม่รับสาย
ซักพักมันจะเตือนเราตลอด
จะปิดการเตือนแบบนี้ ยังไงคับ??

ขอบคุณมากคับ
RI-A
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Jun 2008 22:15  

ตอนนี้ที่ blisstel มีสีอื่นไหมค่ะ นอกจาก สี ดำ-ส้ม (แบบว่าอยากได้สีที่รีวิวในสยามโฟนนะค่ะ)

แล้วทำไมที่ blisstel ถึงถูกกว่าที่อื่นอ่ะค่ะ

ถ้าที่ blisstel มีแต่สีดำ-ส้ม แล้วที่อื่นมีขายสีอื่นไหมค่ะ ราคาประมานเท่าไหร่

แล้วที่บอกว่า base linux นะหมายความว่าไงค่ะ

ตกลงมันเป้น os ของ linux ใช่ป่ะค่ะ แล้วสามารถลงโปรแกรมต่างๆ ได้ไหมค่ะ

ใครรุ้ช่วยตอบด้วยน้า ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
ediozzaa
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Jul 2008 13:39  

ซื้อมาเเล้ว ใช้มาได้จะอาทิตย์ละ ไม่ค่อยประทับใจการเล่น วีดีโอเลยภาพเเตกๆไงไม่รู้
กำลังซื้อ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Jul 2008 00:40  

taung2000 ผู้เขียน:
พอผมได้มาวันแรกผมก็จัดการแฟลชเครื่องเป็น 44R ทันที เลยไม่ค่อยมีปัญหาอะไร นานๆจะมีอาการป่วงๆสักทีแต่ก็ปิดเครื่องแล้วเปิดใหม่ ผมว่าถ้าใครเพิ่งได้เครื่องมาใหม่ข้อมูลยังไม่ค่อยเยอะ ลองแฟลชเครื่องเป็น 44R ดีกว่า เพราะถ้าใช้ 44R แล้วเราจะสามารถ Mod ให้มันถ่ายวีดีโอชนาด 320x288 ได้แล้วคับ ลองดูที่ http://www.modmymoto.com คับ

อัพแล้วใช้ภาษาไทยได้มั้ยครับ
yhnc
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Jul 2008 03:41  

อัพแล้วยังใช้ภาษาไทยไมได้คับ ต้องลง LP0021 ก่อนแล้วจะใช้ภาษาไทยได้ตามปรกติ อาจจะมีปัญหาอย่างหนึ่งคือพอมี SMS เข้ามามันจะขึ้นเป็ฯ +668xxxx +667xxxxx +661xxxx ทำให้บางที่งงว่าเป็นเบอร์ใคร ต้องมานั่งเช็คอีกว่าใครส่งมา คือมันไม่ขึ้นชื่อเบอร์คนที่ส่งมาให้ (เบอร์คนที่เราเมมไว้เราจะเมมไว้ว่า 087xxxx ) อะไรแบบนี้
ediozzaa
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Jul 2008 11:16  

http://www.modmymoto.com/forums/showthread.php?t=193931

320x240

ยังไงเด๋วมาลงวิธีทำ
ediozzaa
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Jul 2008 18:54  

วิธีทำนะครับ
เครื่องเราจะต้องมี
1.Motorola_End_User_Driver_Installation_2.9.0 http://www.uploadd.com/download.aspx?pku=1079196057KAHZDKLBEYNH91PXPIY8

2.rsd lite
http://www.uploadd.com/download.aspx?pku=1079196059BF3U24LM5GG5FQEKK[P3

3.firmware
http://www.uploadd.com/download.aspx?pku=1079196058SEWQQO3NKXP3P1JGEXZI

4.Language Pack
http://www.uploadd.com/download.aspx?pku=107919667FCVSAQ[VP5UH1[LHK4Y[S

5.mod 2.1
http://www.uploadd.com/download.aspx?pku=107919667F1AQQLHTKT64VQKSHK6XF

6.Flash2.1
http://www.uploadd.com/download.aspx?pku=107919667FP36S7TL26PTR6E[B55RN
ediozzaa
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Jul 2008 19:19  

ขั้นตอนการทำ โหลดทุกอย่างลงเครื่องเราเพื่อการหาง่ายๆควรทำfolderเฉพาะไว้
ต่อไป
ลง 1 2
3 4 5 เเตกไฟล์ไว้รอนะฮะ
เเล้วก็ ต่อโทรศัพท์ z6ตัวเก่ง อ่อ ปิดเครื่อง ต่อมา ก็ กด * # +ปุ่มเปิดพร้อมกัน3ปุ่ม
จะเข้าโหมด อะไรซักอย่างหน้าจอจะดำๆ
เส็ดเปิด rsd lite ขึ้นมาเเล้ว กด ... เพื่อหา firmware เราก็กดเลือกไปครับ เเล้วกด start
รอ จนกว่าจะเสร็จ ไม่ว่าจะนานเเค่ไหน จะขึ้นคำว่า pass มั้งถ้าจำไม่ผิด
ต่อมาทำวิธีเดิม ลง 4 มันคือภาษาไทย ตามด้วย 5 ตัวนี้คือ mod ให้เครื่องถ่ายวีดีโอ320x288
ส่วน6 ให้เเตกไฟล์เเล้วใส่ใน sd card เลย ไม่ต้องสร้างโฟเดอร์
พอทำเส็ดเเล้วเราก็ดึงออกจากคอมเเล้ว ไปที่ตั้งค่าโทรศัพท์ เลือก รีเซต รหัส จะเป็น 000000 หกตัวนะครับ ถ้ายังไม่เคยตั้งรหัสเครื่อง รอเเปบนึงเครื่องจะรีสตาทเอง
เราก็จะได้ motorola z6 new firmware ถ่ายวีดีโอได้ใหญ่ขึ้น320x288 กินความจำจุเเฮะ

ขั้นตอนในการทำ ทดลองเองหมดไม่มีเครื่องทดสอบนะครับ หลังจากที่ได้ซื้อเครื่องเพียง 9 วันเเละหาข้อมูลงูๆปลาๆ Very Happy
champ2t
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : re
วันที่โพสท์ : 08 Jul 2008 15:09  

ห่วยแตกมากๆ พูดแล้วเสียงสะท้อน บางทีก็ดับเอง ใครเป็นบ้างครับ ซื้อมาสามเดือนเอง
ประกันยังอยู่เลย เซ็งเป็ด
ediozzaa
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: re
วันที่โพสท์ : 09 Jul 2008 14:10  

champ2t ผู้เขียน:
ห่วยแตกมากๆ พูดแล้วเสียงสะท้อน บางทีก็ดับเอง ใครเป็นบ้างครับ ซื้อมาสามเดือนเอง
ประกันยังอยู่เลย เซ็งเป็ด

เเก้ได้โดยลดเสียงไม่ก็ตอนคุยสไลด์ขึ้นให้ลำโพงมันหางกับไมค์หน่อย ตอนเเรกผมก็งงๆ อยู่ว่าเป็นได้ไง
ถ้ายังไม่หายลองเข้าศูนย์อัพ เฟิร์มเเวร์ใหม่ครับ
chatzza
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Jul 2008 20:39  

เมื่อมีคนโทรเข้า แล้วเราไม่รับสาย
ซักพักมันจะเตือนเราตลอด
จะปิดการเตือนแบบนี้ ยังไงคับ??

รบกวนผู้รู้ด้วยครับ

Razz
tuxedoman
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ans.
วันที่โพสท์ : 04 Aug 2008 18:01  

เป็นเหมือนกันครับ เป็นบ่อยจนขายทิ้งไปแล้ว รำคาณ
tkung
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : .....
วันที่โพสท์ : 04 Aug 2008 23:13  

ซื้อมาอาทิตย์หนึ่งแล้วคุ้มดีครับ 6,990 .-
สวยถูกใจ โมโตใช้ดีจริงๆ
อยากแฟตเครื่องบ้างแล้วตอนนี้
แต่ยังทำไม่เป็น แฟตแล้วมีอะไรเปลี่ยนแปลง
บอกกันบ้างนะครับ

ผมใช้เครื่อง MAC กำลังหาข้อมูลอยู่
ediozzaa
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: .....
วันที่โพสท์ : 10 Aug 2008 23:06  

tkung ผู้เขียน:
ซื้อมาอาทิตย์หนึ่งแล้วคุ้มดีครับ 6,990 .-
สวยถูกใจ โมโตใช้ดีจริงๆ
อยากแฟตเครื่องบ้างแล้วตอนนี้
แต่ยังทำไม่เป็น แฟตแล้วมีอะไรเปลี่ยนแปลง
บอกกันบ้างนะครับ

ผมใช้เครื่อง MAC กำลังหาข้อมูลอยู่

mac ผมไม่เเน่ใจครับ เเตยังไงลองเข้าไปที่ http://www.modmymoto.com/forums
นะครับ Laughing
adsine2008
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Aug 2008 18:15  

ediozzaa ผู้เขียน:
ขั้นตอนการทำ โหลดทุกอย่างลงเครื่องเราเพื่อการหาง่ายๆควรทำfolderเฉพาะไว้
ต่อไป
ลง 1 2
3 4 5 เเตกไฟล์ไว้รอนะฮะ
เเล้วก็ ต่อโทรศัพท์ z6ตัวเก่ง อ่อ ปิดเครื่อง ต่อมา ก็ กด * # +ปุ่มเปิดพร้อมกัน3ปุ่ม
จะเข้าโหมด อะไรซักอย่างหน้าจอจะดำๆ
เส็ดเปิด rsd lite ขึ้นมาเเล้ว กด ... เพื่อหา firmware เราก็กดเลือกไปครับ เเล้วกด start
รอ จนกว่าจะเสร็จ ไม่ว่าจะนานเเค่ไหน จะขึ้นคำว่า pass มั้งถ้าจำไม่ผิด
ต่อมาทำวิธีเดิม ลง 4 มันคือภาษาไทย ตามด้วย 5 ตัวนี้คือ mod ให้เครื่องถ่ายวีดีโอ320x288
ส่วน6 ให้เเตกไฟล์เเล้วใส่ใน sd card เลย ไม่ต้องสร้างโฟเดอร์
พอทำเส็ดเเล้วเราก็ดึงออกจากคอมเเล้ว ไปที่ตั้งค่าโทรศัพท์ เลือก รีเซต รหัส จะเป็น 000000 หกตัวนะครับ ถ้ายังไม่เคยตั้งรหัสเครื่อง รอเเปบนึงเครื่องจะรีสตาทเอง
เราก็จะได้ motorola z6 new firmware ถ่ายวีดีโอได้ใหญ่ขึ้น320x288 กินความจำจุเเฮะ

ขั้นตอนในการทำ ทดลองเองหมดไม่มีเครื่องทดสอบนะครับ หลังจากที่ได้ซื้อเครื่องเพียง 9 วันเเละหาข้อมูลงูๆปลาๆ Very Happy

ขอบคุณข้อมูลนี้มากๆ แต่ยังไม่ค่อยกล้าลองเท่าไหร่ ไว้ให้ผ่อนหมดก่อน จะลองนะ

อ่อ....ขออีกนิดครับ ตรงที่

"จะเข้าโหมด อะไรซักอย่างหน้าจอจะดำๆ
เส็ดเปิด rsd lite ขึ้นมาเเล้ว กด ... เพื่อหา firmware "

ข้อมูลช่วงแรก ยัง งงๆอยู่ โหลดไฟล์ลงเครื่อง นี่ Pc หรือ ว่า โทรศัพท์ แล้วต้องโหลดเข้าโทรศัพท์มั๊ย อ่านแล้วยัง ไม่ค่อยเข้าใจอ่ะครับ
ผ่านมาตอบ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Sep 2008 00:37  

ยังมีชาว Z6 เหลืออยู่ไหมครับ

อุตส่าห์ถอยมา

บอร์ดหงอยเหงาเหลือเกิน...

Crying or Very sad
ballball777
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 May 2009 13:22  

ต้องการขาย Moto Z6 สีดำส้ม ยกกล่องพร้องหูฟัง บลูทูธของ z6 ราคา 4000 บาทครับสนใจติดต่อ 081-248-2612 ได้เลย
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: