Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 i-mobile360ตั้งให้รับbluetoothลงการ์ดความจำยังไง

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 10 / เข้าชม: 6823
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: จันทบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : i-mobile360ตั้งให้รับbluetoothลงการ์ดความจำยังไง
วันที่โพสท์ : 24 Apr 2009 16:47  
ตอบโดยอ้างถึง  

i-mobile 360 ตั้งให้รับ bluetooth ลงการ์ดความจำยังไง
gunguyes
Year's Star

จังหวัด: ระยอง
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Apr 2009 17:58  

ก้อตอน save file มันจะให้เลือกอยู่แล้วครับ
I3anK_KunG
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Apr 2009 18:36  

มันส่งไม่ได้เลยครับ มันขึ้นว่า ความจำเต็ม

- -"

ใครใช้แล้วบอกหน่อยครับ
gunguyes
Year's Star

จังหวัด: ระยอง
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Apr 2009 18:51  

การ์ดเต็ม ป่าวครับ
ลอง format ดู
I3anK_KunG
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Apr 2009 20:39  

ไม่เต็มอะครับ ใส่เพลงไปแค่ 100mb

การ์ดมัน 512

เหมือนกับมันจะส่งเข้า ความจำเครื่องอะครั้ง

หาที่ตั้งเป็น การ์ดไม่เจอ

มีของคนอื่นรับได้ไหมครับ
kang ja
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ : ผมก็พึ่งซื้อมา 360
วันที่โพสท์ : 25 Apr 2009 05:17  

ผมก็พึ่งซื้อมาพอจะรับ bluetooth มันขึ้นความจำเต็มทุกที ขนาด เมม1gbนะเนี่ย
ใครใจบุญข่วยที ลองบอกวิธีเซ็คหน่อย หน่วยความจำในเครื่องให้มาโคตะระน้อยเลย
ให้มาไม
แต่จากที่สังเกตุ คือมันต้องมีหน่วยความจำในเครื่องเยอะๆๆๆถึงจะได้
เพราะบ้านผมใช้แต่ i+mobileทั้งนั้นเลย

ถ้ามันเป็นอย่างที่ผมสังเกตุ จริงนะ ผมจะโยนมันใส่กำแพง และกระทึบๆๆๆๆ
และจะไม่ให้ที่บ้านเล่นi+mobileอีกต่อไป
ป.ล บอกศูนย์หรือเจ้าของ ด้วยว่าที่หลังไม่ต้องใส่ bluetooth มา
เดี๋ยวเล่นมือถือจีนแ_งเลย
narongsak15
Year's Star

จังหวัด: สมุทรปราการ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Apr 2009 17:08  

ผมก็เป็นเหมือนกันนะคับ ผมปรับลงการ์ดแล้วแต่รับลงตัวเครื่องทุกทีเลยอะคับจาปรับยังไงมันก็ลงเครื่องอะคับแถมรุ่นนี้ตัวเครื่องน้อยด้วยสิคับถ้ารับได้ก็ได้แต่รูปอะคับ ผมก็อยากรู้ว่าลงในการ์ยังไงไครรู้ช่วยบอกหน่อยนะคับ
I3anK_KunG
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 May 2009 19:59  

เซงเลยครับผม
dew309
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ยะลา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 May 2009 16:59  

ต้องไปอัพโปรแกรมใหม่ครับ...เพราะโหมดพื้นที่จัดเก็บข้อมูลหายไปครับ.......บอกให้ทางศูนย์ back up ข้อมูลและ imei ด้วยนะครับเพราะ อับแล้ว อีมี่ หายครับ....ให้ทางร้านรวังนะครับ....ถ้าอีมี่หายหรือไม่ตรงกับด้านหลังตัวเครื่องจะถูกตัดประกันทันทีครับ
wari
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 May 2009 18:30  

ผมไปอัพมาแล้ว คอนเฟิร์ม ว่า ใช้ได้จริง ใช้เวลา 2 ชั่วโมงเท่านั้น ไม่เสียตังค์ ด้วย Laughing Laughing
wari
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 May 2009 18:33  

พออัพแล้วมันจะมี เมนู "เลือกพื้นที่ที่ใช้" เพิ่มขึ้นมาในตั้งค่า บลูธูท
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: