Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Sony Ericsson T650i - โซนี่ อีริคสัน
 หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 153 / เข้าชม: 233142
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : สี Midnight Blue
วันที่โพสท์ : 25 Oct 2007 23:38  
ตอบโดยอ้างถึง  

i-mobile มาบุญครอง ชั้น 4 มีแต่สีเทาน้าเงิน (midnight blue)
ซื้อมาแล้ว 14900 สวยมาก ชอบ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Oct 2007 19:27  

รูปภาพสีใหม่คับ สวยมากมาย ดูหรูขึ้นเยอะ
[/img]
se7364
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 31 Oct 2007 11:50  

รบกวนขอธีม under water ของT650i ด้วยค่ะ
jack_six
Junior Member
Year's Star

จังหวัด: chonburi
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Nov 2007 05:49  

หรูหราดี จริงๆ Twisted Evil
ha ha
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Nov 2007 14:13  

se7364 ผู้เขียน:
รบกวนขอธีม under water ของT650i ด้วยค่ะ

ธีม under water มันไม่ได้มาพร้อมกับ T650i เหรอครับ? ไม่ต้องพยายามเอาไปลงใน SE รุ่นอื่น(โดยเฉพาะรุ่นเก่าๆ) เพราะลงไม่ได้หรอกครับ
zzr
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Nov 2007 14:29  

ภาพถ่ายในที่มีแสงน้อยจะออกเหลืองไปหน่อย แม้จะใช้ไฟช่วยแล้วก็ตาม
se7364
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Nov 2007 21:56  

ได้ธีม underwaterพร้อมแฟลชเมนูแล้วค่ะ เอาไปใส่w580i ได้ด้วยค่ะ(ด้วยโปรแกรม FAR) วันฮัลโลวีนมีผีลอยออกมาด้วย ลองตั้งวันที่เป็นวันคริสต์มาส มีเกร็ดหิมะด้วย สวยจังเลยค่ะ !
ลองก่อน รู้ก่อน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Nov 2007 15:38  

se w580i ผู้เขียน:
ได้ธีม underwaterพร้อมแฟลชเมนูแล้วค่ะ เอาไปใส่w580i ได้ด้วยค่ะ(ด้วยโปรแกรม FAR) วันฮัลโลวีนมีผีลอยออกมาด้วย ลองตั้งวันที่เป็นวันคริสต์มาส มีเกร็ดหิมะด้วย สวยจังเลยค่ะ !

โชคดีที่ลงแล้วใช้ได้ครับ แต่ไม่ใช่ทุกรุ่นที่ลงได้นะครับ
ไม่ลองใส่วันปีใหม่ หรือวันวาเลนไทน์ดูด้วยละครับ ผมลองมาหมดแล้ว
se7364
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Nov 2007 08:08  

อ้างถึง:
โชคดีที่ลงแล้วใช้ได้ครับ แต่ไม่ใช่ทุกรุ่นที่ลงได้นะครับ
ไม่ลองใส่วันปีใหม่ หรือวันวาเลนไทน์ดูด้วยละครับ ผมลองมาหมดแล้ว

ลองแล้วค่ะ วันปีใหม่มีพลุโป๊ะเป๊ะ เป็นข้าวตอกแตกค่ะ วาเลนไทน์มีหัวใจดวงน้อยล่องลอยไปมา สวยงามดีจัง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Nov 2007 19:23  

:: Black ::
jack_six
Year's Star

จังหวัด: chonburi
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Nov 2007 00:51  

ทำไมสวยหรูจัง???????? Cool
vbb
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Nov 2007 05:48  

หน้าจอไม่ได้ป้องกันการขูดขีดได้ 100% นะครับ เป็นรอยได้เหมือนกัน เพียงแต่เป็นรอยยากเท่านั้น ตัวเครื่องที่เป็นสเตนเลสเป็นรอยง่ายกว่ามาก
อืม
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : อืม
วันที่โพสท์ : 17 Nov 2007 17:13  

อ้างถึง:

ลองแล้วค่ะ วันปีใหม่มีพลุโป๊ะเป๊ะ เป็นข้าวตอกแตกค่ะ วาเลนไทน์มีหัวใจดวงน้อยล่องลอยไปมา สวยงามดีจัง

k850i ใช้ธีที่ว่าเนี่ยได้หรือป่าวครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Nov 2007 17:05  

vbb ผู้เขียน:
หน้าจอไม่ได้ป้องกันการขูดขีดได้ 100% นะครับ เป็นรอยได้เหมือนกัน เพียงแต่เป็นรอยยากเท่านั้น ตัวเครื่องที่เป็นสเตนเลสเป็นรอยง่ายกว่ามาก

โทรศัพท์นี่ไม่ใช่เพชรจะได้ไม่เป็นรอย ถ้าเอามีดมากรีดแล้วไม่เป็นรอยก็ให้มันรู้ไปสิเนอะ
มีการป้องกันก็ช่วยได้มากแล้ว ขอให้เราถนอมๆมันแล้วกัน
se7364
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Nov 2007 18:29  

อ้างถึง:
อ้างถึง:

k850i ใช้ธีที่ว่าเนี่ยได้หรือป่าวครับ

ถ้าเป็นธีมเอาลงเครื่องก็ใช้ได้เลยค่ะ ถ้าเป็นแฟลชเมนู ต้องใช้โปรแกรมช่วยเอาแฟลชเมนูเข้าเครื่องก่อน แล้วมาแก้ที่ธีมให้ใช้กับแฟลชเมนูน่ะค่ะ แต่เอาแค่ธีมลงก็พอค่ะ เพราะใช้โปรแกรมนี่อันตรายจะทำให้หมดประกันด้วยค่ะ
อึม
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 20 Nov 2007 06:01  

อืม! ไม่ค่อยเข้าใจที่ว่าต้องลงแฟลชเมนูก่อน นึกว่ารุ่นที่รองรับแฟลชใส่ธีมที่ว่านั่นจะใช้ได้เลย แล้วถ้าผมลงธีมอย่างเดียวอย่างที่แนะนำจะลูกเล่นอย่างว่าหรือเปล่าครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Nov 2007 18:05  

อยากทราบว่ามีสีดำขายหรือยังครับ ?
se7364
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Nov 2007 21:56  

อ้างถึง:
อืม! ไม่ค่อยเข้าใจที่ว่าต้องลงแฟลชเมนูก่อน นึกว่ารุ่นที่รองรับแฟลชใส่ธีมที่ว่านั่นจะใช้ได้เลย แล้วถ้าผมลงธีมอย่างเดียวอย่างที่แนะนำจะลูกเล่นอย่างว่าหรือเปล่าครับ

ลงธีมอย่างเดียวก็ใช้ได้ค่ะ มีลูกเล่นจากธีมอยู่แล้ว ถ้าจะให้ไอคอนตรงหน้าเมนูเปลี่ยนให้เข้ากับธีมจึงจะต้องเอาเข้าเครื่องค่ะ(ต้องเป็นเครื่องที่รองรับแฟลชด้วยค่ะ) ไม่แนะนำให้ทำค่ะเพราะอันตราย(สำหรับคนที่ไม่เคยทำ) เพราะฉะนั้นลงธีมอย่างเดียวก็พอค่ะ
อืม
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 25 Nov 2007 18:48  

อ้างถึง:

ลงธีมอย่างเดียวก็ใช้ได้ค่ะ มีลูกเล่นจากธีมอยู่แล้ว ถ้าจะให้ไอคอนตรงหน้าเมนูเปลี่ยนให้เข้ากับธีมจึงจะต้องเอาเข้าเครื่องค่ะ(ต้องเป็นเครื่องที่รองรับแฟลชด้วยค่ะ) ไม่แนะนำให้ทำค่ะเพราะอันตราย(สำหรับคนที่ไม่เคยทำ) เพราะฉะนั้นลงธีมอย่างเดียวก็พอค่ะ

อ้อ..แบบว่าถ้าใส่ใน k850i ก็จะได้ลูกเล่นที่ว่ามีพรุ มีหัวใจ มีผี ตามวันต่างได้เลยใช่ไหมครับ แต่ถ้าจะให้ตัวภาพของเมนูเปลี่ยนไปด้วยนั้น ต้องใส่ต่างหาก ผมเข้าใจถูกหรือเปล่าครับ และถ้าจะใส่จริงๆต้องใช้โปรแกรมช่วย(ประมาณนั้น)และค่อนข้างเสี่ยง ขอสรุปหน่อยครับ คือว่า จะต้องมี 2 ไฟล์ถูกไม๊ครับ อันนึ่งเป็นไฟล์ของธีม อันหนึ่งเป็นไฟล์ของแฟลชเมนู ถ้าผมเข้าใจผิดประการใดรบกวนช่วยอธิบายให้อีกหน่อยครับ แต่ถ้าผมเข้าใจถูกแล้ว(ว่ามี 2 ไฟล์) แฟลชเมนูที่เราใส่โดยใช้โปรแกรมนั้น มันจะเปลี่ยนเมื่อเราเปลี่ยนธีมด้วยหรือเปล่าครับ หรือว่าไม่ได้(ถ้าจะเปลี่ยนก็ต้องเปลี่ยนโดยใช้โปรแกรมช่วยอีกครั้ง) ผมเข้าใจถูกมั้ยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ Very Happy
FC SE
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : อยากทราบว่ามีสีดำขายหรือยังครับ ?
วันที่โพสท์ : 27 Nov 2007 14:07  

สีดำยังไม่มี แต่ในอนาคตไม่แน่อาจทำเอาใจสาวก SE ตอนนี้ที่เห็นจะเหลือแต่สีเขียวนะ เพราะสีน้ำเงินขายดีมากขอบอก ราคาอยู่ที่15990 มีของน้อย แต่ละรุ่นแต่ละสีทำออกมาแค่10กว่าตัวเอง หมดแล้วหมดเลยหายากด้วย รีบๆตัดสินใจซื้อเลย ถ้าอยากได้ราคาที่ต่ำกว่านี้ต้องเดินหาอาจได้อยู่ที่13-14 ได้ไรคืบหน้าแล้วจะมาบอกนะ
FC SE
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : อยากทราบว่ามีสีดำขายหรือยังครับ ?
วันที่โพสท์ : 27 Nov 2007 14:09  

สีดำยังไม่มี แต่ในอนาคตไม่แน่อาจทำเอาใจสาวก SE ตอนนี้ที่เห็นจะเหลือแต่สีเขียวนะ เพราะสีน้ำเงินขายดีมากขอบอก ราคาอยู่ที่15990 มีของน้อย แต่ละรุ่นแต่ละสีทำออกมาแค่10กว่าตัวเอง หมดแล้วหมดเลยหายากด้วย รีบๆตัดสินใจซื้อเลย ถ้าอยากได้ราคาที่ต่ำกว่านี้ต้องเดินหาอาจได้อยู่ที่13-14 ได้ไรคืบหน้าแล้วจะมาบอกนะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Nov 2007 07:15  

แล้วจะมีสีดำขายในไทยปะเนี่ย ขนาดสีน้ำเงินยังหาซื้อไม่ได้เลย มีเมื่อไหร่
K550i
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : k550i>>T650i
วันที่โพสท์ : 02 Dec 2007 11:16  

พี่ Looker ครับ K550i สามารถแปลงให้ใช้
theme ประเภท Under Water ของ T650i ได้มั้ยครับ
มีที่ไหนรับทำมั่งครับ
bbbow
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Dec 2007 12:30  

เพิ่งจะซื้อสีดำมาเมื่อวานที่ร้าน winner ราคา 14300 เป็นเครื่องนอก Smile
พอดีเพิ่งเคยใช้ se ครั้งแรก เลยอยากถามว่า ตัว t650i นี้สามารถใช้ theme รวมกับรุ่นอะไรบ้างหรอคะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Dec 2007 15:52  

สีดำมีขายที่ไหนบ้างครับ ช่วยบอกที
ฟก
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Dec 2007 11:21  

Anonymous ผู้เขียน:
vbb ผู้เขียน:

โทรศัพท์นี่ไม่ใช่เพชรจะได้ไม่เป็นรอย ถ้าเอามีดมากรีดแล้วไม่เป็นรอยก็ให้มันรู้ไปสิเนอะ
มีการป้องกันก็ช่วยได้มากแล้ว ขอให้เราถนอมๆมันแล้วกัน

หน้าปัดนาฬิกาไม่ใช่เพชรเหมือนกัน แต่กันรอยได้ 100% เอามีดกรีดดูหลายครั้งแล้ว
adfgjseroigjseripg
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Dec 2007 11:27  

ทำไมถึงขนขวายจะลงให้ได้กันจังเลย กับธีม under water เนี่ย
มันแสดงรูปแปลกๆให้ดูได้ไม่กี่วันในหนึ่งปี

ถ้ามันแสดงรูปหัวหมู หัวมังกรในวันตรุษจีนของทุกปีได้ ถึงจะน่าสนใจ
yakusa46
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Dec 2007 13:05  

เมื่อวานเพิ่งไปซื้อให้แฟนเป็นของขวัญวันเกิดครับ สีเขียวสวยดีครับ ลองกล้องแล้วก้อชัดถึงชัดมากครับ ส่วนตัวเคยใช้ k790i ดูแล้วจะชัดกว่านิดหน่อยครับ เวลามีเสียงเรียกเข้า ไฟจะกระพริบที่ ตัวเลขแป้นกดไล่จากล่างขึ้นบนเลยครับ สวยดีจริงๆ ทดลองฟังเพลงและวิทยุแล้วก้อเสียงชัดใสดีนะครับ ยี่ห้อ sony ต้องยกให้เค้าเรื่องกล้องเรื่องเพลงจริงๆ คุยปกติก้อเสียงดังดีครับ ส่วนลูกเล่นอื่นๆยังไม่ได้ลอง ผมว่าถ้าคนที่ชอบดีไซด์เก๋ๆ วัสดุประกอบดี ฟังก์ชั่นครบ ไม่สนเรื่องราคาสูง รุ่นนี้เป็นอีกรุ่นที่น่าสนใจมากๆครับ
vn
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ก็มันสวย
วันที่โพสท์ : 07 Dec 2007 13:47  

adfgjseroigjseripg ผู้เขียน:
ทำไมถึงขนขวายจะลงให้ได้กันจังเลย กับธีม under water เนี่ย
มันแสดงรูปแปลกๆให้ดูได้ไม่กี่วันในหนึ่งปี

ถ้ามันแสดงรูปหัวหมู หัวมังกรในวันตรุษจีนของทุกปีได้ ถึงจะน่าสนใจ

ก็มันสวย
ohmkub
Year's Star

จังหวัด: สุพรรณบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Dec 2007 23:32  

ผมซื้อมาแล้วครับสีเขียว เสียงดังดีมาก กล้องชัดดี แต่ก็ใช้เวลานิดหนึ่งในการดูและถ้ารุ่นนี้มี mega Bass ก็จะเยี่ยมมากเลย เพราะผมลองเปิดเสียงเทียบกับ Nokia 6300 ดังเหมือนกันแต่ 6300 จะนุ่มกว่านิดหนึ่ง (ความรู้สึกส่วนตัวนะ)และผมชอบตรงไฟที่กระพริบขึ้นลง สวยมาก ซองใส่โทรศัพท์ แท่นวาง หรือแม้แต่กล่องก็สวยครับผมชอบโทรศัพท์ทึ่มีนำ้หนักนิดหนึ่งซึ่งจะทำให้ดูไม่เหมือนของเด็กเล่น มีสแตนเลส เป็นส่วนประกอบดูหรูหราดี สรุป ผมชอบมากครับรุ่นนี้ ใครกำลังตัดสินใจจะซื้อโทรศัพท์ ผมสนับสนุนT650i ครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Dec 2007 18:57  

scharan ผู้เขียน:
ผมซื้อมาแล้วครับสีเขียว เสียงดังดีมาก กล้องชัดดี แต่ก็ใช้เวลานิดหนึ่งในการดูและถ้ารุ่นนี้มี mega Bass ก็จะเยี่ยมมากเลย เพราะผมลองเปิดเสียงเทียบกับ Nokia 6300 ดังเหมือนกันแต่ 6300 จะนุ่มกว่านิดหนึ่ง (ความรู้สึกส่วนตัวนะ)และผมชอบตรงไฟที่กระพริบขึ้นลง สวยมาก ซองใส่โทรศัพท์ แท่นวาง หรือแม้แต่กล่องก็สวยครับผมชอบโทรศัพท์ทึ่มีนำ้หนักนิดหนึ่งซึ่งจะทำให้ดูไม่เหมือนของเด็กเล่น มีสแตนเลส เป็นส่วนประกอบดูหรูหราดี สรุป ผมชอบมากครับรุ่นนี้ ใครกำลังตัดสินใจจะซื้อโทรศัพท์ ผมสนับสนุนT650i ครับ

อ๊ากกกกกกกก อยากได้อะ รอสีดำนำเข้าอยู่ สีเขียวไม่ค่อยชอบ
ohmkub
Year's Star

จังหวัด: สุพรรณบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Dec 2007 19:23  

ใช่ครับสีดำก็สวย และผมว่าสวยหมดทุกสีเลยครับกับโทรศัพท์รุ่นนี้ พอดีโทรศัพท์ที่ผมใช้อยู่มันมีสีดำอยู่แล้ว ผมอยากได้สีที่แปลกออกไปก็เลยเลือกสีเขียวนะครับ Wink

ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Dec 2007 14:30  

bbbow ผู้เขียน:
เพิ่งจะซื้อสีดำมาเมื่อวานที่ร้าน winner ราคา 14300 เป็นเครื่องนอก Smile
พอดีเพิ่งเคยใช้ se ครั้งแรก เลยอยากถามว่า ตัว t650i นี้สามารถใช้ theme รวมกับรุ่นอะไรบ้างหรอคะ

คุณภาพดีไหม ยังมีขายอยู่รึเปล่าสีดำ
New T650i
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ปุ่มลอกแล้วอ่ะ ทำไงดี
วันที่โพสท์ : 18 Dec 2007 11:18  

พึ่งซื้อมายังไม่ถึงเดือนเลย ปุ่มตรงกลาง ที่เป็นสี่เหลี่ยมลอกแล้วอ่ะครับทำไงดี จะไปเคลมได้มั้ยหนอ

หรือจะซื้อใส่ใหม่ ราคาสักเท่าไหร่ใครทราบบ้างครับ
Dt|nexT
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: ปุ่มลอกแล้วอ่ะ ทำไงดี
วันที่โพสท์ : 18 Dec 2007 15:51  

New T650i ผู้เขียน:
พึ่งซื้อมายังไม่ถึงเดือนเลย ปุ่มตรงกลาง ที่เป็นสี่เหลี่ยมลอกแล้วอ่ะครับทำไงดี จะไปเคลมได้มั้ยหนอ

หรือจะซื้อใส่ใหม่ ราคาสักเท่าไหร่ใครทราบบ้างครับ

ไปเปลี่ยนฟรีเลยครับ ที่ศูนย์ประมาณ 1 ชมใ ครับปุ่มลอกเปลี่ยนฟรีจนหมดระยะรับประกันครับ
Led
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Dec 2007 16:36  

น่าสนใจดี สีเขียวสดใส
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Dec 2007 01:45  

[/url][/quote]น่าสนใจดี สีเขียวสดใส

สวยดีเหมือนกันเนอะ[/i]
bbooww
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ขาย T650 สีดำ
วันที่โพสท์ : 10 Jan 2008 09:01  

อยากขาย T650i สีดำอะคะ ซื้อมา 14500 ต้องการขาย 8000 บาท
ซื้อมาประมาณ 1 เดือน เครื่องใช้งานได้ปรกตินะคะ
มีmemory 1 gb ขายทุกอยากครบเซตคะ
อยากขายเพราะต้องการซื้อเครื่องใหม่
ถ้าสนใจ สามารถส่งเมลมาได้ที่ thehardihood@yahoo.com นะคะ
ขอบคุณคะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ¢ÒÂ T650 ÊÕ´Ó
วันที่โพสท์ : 10 Jan 2008 16:13  

bbooww ผู้เขียน:
ÍÂÒ¡¢Ò T650i ÊÕ´ÓÍФР«×éÍÁÒ 14500 µéͧ¡ÒâÒ 8000 ºÒ·
«×éÍÁÒ»ÃÐÁÒ³ 1 à´×͹ à¤Ã×èͧãªé§Ò¹ä´é»Ã¡µÔ¹Ð¤Ð
ÁÕmemory 1 gb ¢Ò·ءÍÂÒ¡¤Ãºà«µ¤Ð
ÍÂÒ¡¢ÒÂà¾ÃÒеéͧ¡Òë×éÍà¤Ã×èͧãËÁè
¶éÒʹ㨠ÊÒÁÒöÊè§àÁÅÁÒä´é·Õè thehardihood@yahoo.com ¹Ð¤Ð
¢Íº¤Ø³¤Ð

.
Sold already na ka
thanks Very Happy
นนรนน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ¢ÒÂ T650 ÊÕ´Ó
วันที่โพสท์ : 24 Jan 2008 22:34  

Anonymous ผู้เขียน:
bbooww ผู้เขียน:
ÍÂÒ¡¢Ò T650i ÊÕ´ÓÍФР«×éÍÁÒ 14500 µéͧ¡ÒâÒ 8000 ºÒ·
«×éÍÁÒ»ÃÐÁÒ³ 1 à´×͹ à¤Ã×èͧãªé§Ò¹ä´é»Ã¡µÔ¹Ð¤Ð
ÁÕmemory 1 gb ¢Ò·ءÍÂÒ¡¤Ãºà«µ¤Ð
ÍÂÒ¡¢ÒÂà¾ÃÒеéͧ¡Òë×éÍà¤Ã×èͧãËÁè
¶éÒʹ㨠ÊÒÁÒöÊè§àÁÅÁÒä´é·Õè thehardihood@yahoo.com ¹Ð¤Ð
¢Íº¤Ø³¤Ð

.
Sold already na ka
thanks Very Happy

อ่านไม่ออก
Prae2003
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ไปดูมาแล้ว ฝาหลังมีปัญหาเหมือนกับ K770i
วันที่โพสท์ : 26 Jan 2008 00:45  

ไปดูมาแล้ว จะเลือกแล้ว แต่ฝาปิดด้านหลังมีปัญหาเหมือนกับ K770i ด้านที่เสียบสายชาร์ต ปิดไม่สนิท หลวม ตัวเกี่ยวที่ฝา เกี่ยวกับโครงของ Body ไม่ได้ ขอเค้าดู 2 ตัว เหมือนกันเลย

ใครสนใจจะซื้อ ให้ดูที่ฝาดีๆ นะครับ
se...lover
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ...
วันที่โพสท์ : 18 Feb 2008 19:38  

ตอนนี้ราคาเท่าไหร่อ่ะค่ะ รบกวนพี่lookerช่วยบอกหน่อยนะ อยากได้มากๆๆ
อีกข้อนะค่ะพี่ ถ้าในราคาเท่าเครื่องนี้อ่ะค่ะ มีรุ่นไหนที่น่าสนใจอีกไหนค่ะ ขอบคุณมากค่ะ Very Happy
Looker
SP Moderator
Year's Star

หัวข้อ : Re: ...
วันที่โพสท์ : 28 Feb 2008 13:44  

se...lover ผู้เขียน:
ตอนนี้ราคาเท่าไหร่อ่ะค่ะ รบกวนพี่lookerช่วยบอกหน่อยนะ อยากได้มากๆๆ
อีกข้อนะค่ะพี่ ถ้าในราคาเท่าเครื่องนี้อ่ะค่ะ มีรุ่นไหนที่น่าสนใจอีกไหนค่ะ ขอบคุณมากค่ะ Very Happy

T650i ราคาศูนย์ฯ อยู่ที่ 14,xxx บาท ถ้า MBK ก็ 13,xxx บาท
รุ่นนี้ความสามารถหลากหลาย เสน่ห์อยู่ที่ความบาง ถ้าชอบก็ซื้อได้คับ

หากเทียบรุ่นที่ราคาพอๆ กัน ถ้าเน้นฟังเพลงไม่เน้นกล้องก็ W910i
แต่ถ้าเน้นกล้องเป็นหลัก ตามด้วยฟังเพลงก็ K850i, K810i หรือ K790i

ปล. K850i ที่ร้าน Blisstel ปรับลดราคาลงมาเหลือ 14,950 บาท, K790i เหลือ 8,990 บาท (คุ้มสุดคุ้ม)
W910i ศูนย์ Jaymart จัดรายการที่ MBK เหลือ 14,250 บาท, K810i เหลือ 9,990 บาท (น่าสอยสุดๆ) งานมีถึงวันที่ 3 มีนาคมนี้ ส่วน งัยลองไปดูเองแร้วกัลล์ laughing6
TANtanium
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : จามีใครตอบให้มั้ยเนี่ย?
วันที่โพสท์ : 29 Apr 2008 23:28  

ใจจิงอยากจาสอบถามตั้งแต่เวปมีปัญหาและ แต่พอเวปกลับมาใช้ได้ก้อไม่เห็นมีใครมา post ไรเลยเลยไม่กล้าลงถามไร แต่ก้อไม่รู้จาไปถามใคร เลยลองดู คืออยากทราบว่า
ฟังชั่นของตัวนี้ กะ K770i (เฉพาะกล้อง กะฟังเพลงก้อได้)
ที่ว่าวัสดุมีโลหะเป็นส่วนประกอบมีข้อดี ข้อด้อยยังไงบ้าง (เป็นรอยง่ายจิงเหรอ)
ณ ปัจจุบันนี้ของแถมในกล่องยังเหมือนเดิมรึเปล่า (เห็นราคาลงเยอะ 10900)
HPM 70 กะ HPM 75 ต่างกันยังไง
ตั้งความหวังอย่างจดจ่อ Neutral
แค่ก้อขอบคุณล่วงหน้า
ใช้ N1 แต่ชอบ 790
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 May 2008 23:11  

อยากได้เหมือนกันครับรุ่นนี้ ผมว่ามันสวยนะ แต่ตัดใจถอย 790i สีเงินมาแล้ว เอาไว้ถ้าที่บ้านจะถอยเครื่องใหม่ คงจะเชียร์ให้เอารุ่นนี้อ่ะ สวยครับ (ว่าแต่มันยังมีขายอยู่ใช่ป่ะ)
nuttyppk
Year's Star

หัวข้อ : ขายครับรุ่นนี้
วันที่โพสท์ : 23 May 2008 12:35  

สภาพสวยมากมาย ตามรูปครับ สนใจติดต่อ (สีน้ำเงินครับ ประกันเหลืิิอ)

อุปกรณ์ที่มีให้ มีดังนี้

- ตัวเครื่อง
- แบต(ยังใช้งานได้แจ่มครับ)
- เมม 256
- สายชาร์จ
- สายดาต้่า
- แท่นวางพร้อมต่อสายชาร์จได้(ไม่ได้ใช้เลย พลาสติกยังปิดอยู่เลยครับ)
- หูฟัง (เป็นตัว HPM 70 นะครับ)
- คู่มือ
- กล่อง

รูปจริงครับ

เอาละครับ ตัวนี้ขอตั้งที่ 7,988- บาท ครับผม ต่อรองได้ตามสะดวก(ผม) อิอิอิ

รับรองความหรูหราสวยงามครับ 081-5811146

สนใจโทรมาครับ
tyekung
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Jun 2008 13:00  

แล้วรุ่นนี้เพิ่มเมมได้สูงสุดเท่าไหร่คับ
เก็บ sms กะ mms ได้เท่าไหร่รึคับ
เสียงปลุกดังรึเปล่าคับ แล้วก้อเป็นแบบ increase รึเปล่าคับ
อ่อ เลือกตั้งได้กี่ครั้งรึคับ

น่าเสียดายนะคับ ไม่มี edge อยากได้มือถือมี edge ไว้ต่อเนตกะโน๊ตบุ๊คอะคับ
พี่ Looker มีแนะนำรึเปล่าคับ แบบมี edge นะคับ
รุ่นนี้ก้ออยากได้ สวยสะใจดี

เมื่อไหร่จะละกิเลสจากเทคโนโลยีได้สักทีนะ
123456789987654321
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Jun 2008 22:24  

เปนแบบ increase กับทำมะดา อันไหนดีกว่ากันอะคับ
tyekung
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Jul 2008 04:11  

คือตอนนี้ผมใช้ 960 เป็นแบบธรรมดาน่ะคับ
แล้วผมตั้งเป็นเสียงคุณแม่โทรเข้าน่ะคับ
ปลุกที สะดุ้งรับแทบมิทัน นึกว่าคุณแม่โทรมา
increase จะค่อยๆดังน่ะคับ กว่าจะรู้ตัว

ความจิงมันก็ต่างกันนิดนึง แต่นิดนึงของผมมันสำคัญน่ะคับ
แหะๆ ต้องขอโทดถ้าทำให้สับสน
pomm3000
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Sep 2008 00:24  

ไม่ทราบว่าตอนนี้ที่ศูนย์ยังมีรุ่นนี้เหลืออยู่ป่าวคับ
พอดีสนใจรุุ่นนี้อ่า
แล้วก็รุ่นนี้เปนplatform A200 ป่าวคับ
gettymaru
Grand Member
Grand Member
Year's Star

จังหวัด: สงขลา
วันที่โพสท์ : 15 Nov 2008 16:04  

pomm3000 ผู้เขียน:
ไม่ทราบว่าตอนนี้ที่ศูนย์ยังมีรุ่นนี้เหลืออยู่ป่าวคับ
แล้วก็รุ่นนี้เปนplatform A200 ป่าวคับ

น่าจะไม่ใช่นะ ถ้าเอ200 น่าจะมีคำสั่งบนหน้าจอ 3 คำสั่งมั้ง เห็นตัวนี้แค่ 2 คำสั่ง
suranaree
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Dec 2008 17:51  

อยากได้รุ่นนี้อ่ะครับ ไม่ทราบยังสามารถหามือ1 หรือ2 ได้จากที่ไหนบ้างครับ Very Happy
Looker
Year's Star

หัวข้อ : Re: อืม
วันที่โพสท์ : 03 Mar 2009 22:44  

gettymaru ผู้เขียน:

น่าจะไม่ใช่นะ ถ้าเอ200 น่าจะมีคำสั่งบนหน้าจอ 3 คำสั่งมั้ง เห็นตัวนี้แค่ 2 คำสั่ง

ถูกแล้วคับ ถ้าเป็นระบบปฏิบัติการ A200 จะมีเมนูคำสั่งข้างล่างจอ 3 อันและจะไม่มีปุ่มย้อนกลับคับ

suranaree ผู้เขียน:
อยากได้รุ่นนี้อ่ะครับ ไม่ทราบยังสามารถหามือ1 หรือ2 ได้จากที่ไหนบ้างครับ Very Happy

เครื่องศูนย์ฯ ใหม่มือ 1 ผมไม่เห็นแล้วคับ ถ้าเครื่องมือสองลองไปหาดูใน MBK คับ
suranaree
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: อืม
วันที่โพสท์ : 12 May 2009 09:12  

Looker ผู้เขียน:
gettymaru ผู้เขียน:

ถูกแล้วคับ ถ้าเป็นระบบปฏิบัติการ A200 จะมีเมนูคำสั่งข้างล่างจอ 3 อันและจะไม่มีปุ่มย้อนกลับคับ

suranaree ผู้เขียน:

เครื่องศูนย์ฯ ใหม่มือ 1 ผมไม่เห็นแล้วคับ ถ้าเครื่องมือสองลองไปหาดูใน MBK คับ

ป่านนี้ผมยังไม่เคยได้ใช้เลย หายากมากๆ Neutral
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: