Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Sony Ericsson R306i - โซนี่ อีริคสัน

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 54 / เข้าชม: 314717
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Sony Ericsson R306i - โซนี่ อีริคสัน
วันที่โพสท์ : 25 Jan 2008 17:51  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Sony Ericsson R306i - โซนี่ อีริคสัน
แคตตาล็อก : http://www.siamphone.com/catalog/sonyericsson/r306i.htm

ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Jan 2008 18:16  

สวยเรียบมาก ชอบจัง มีดีไซน์ ดูไม่ชาวบ้านดี อัดเสียงวิทยุได้ ดีมากๆเลย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Jan 2008 18:22  

Anonymous ผู้เขียน:
สวยเรียบมาก ชอบจัง มีดีไซน์ ดูไม่ชาวบ้านดี อัดเสียงวิทยุได้ ดีมากๆเลย

อ่านจากเว็บฟารั่งบอก เพิ่มเม็มไม่ได้ เเต่มีAMเเละFM ผมว่าก็โอนะ เเต่ไม่ควรขายเเพงมาก
BoormaMot
Year's Star

จังหวัด: Japan
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : inverse
วันที่โพสท์ : 25 Jan 2008 19:17  

เสียดายง่ะ ลำโพง 2 ตัวถ้าเพิ่มเม็มได้นะ ฟังเพลงมันจะได้กระหึ่มๆ แต่ก็นะ รุ่นนี้เขาเน้นฟังวิทยุ
แต่อยากให้เพิ่มเม็มได้ T^T
Skeibler
Bronze Member
Bronze Member
Year's Star

จังหวัด: South East Asia
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Jan 2008 19:25  

ถ้าชอบฟังเพลง MP3 แบบจุใจ ผมว่าไปใช้ซีรีย์ W ดีกว่านะผมว่า เสียงดีกว่าด้วย อันนี้เน้นฟังวิทยุเป็นพอ

เด๋วนี้ SE เริ่มแบ่งตลาด walkman กับสร้าง radio phone แล้วเหรอนี่ แปลกพิลึก อีกหน่อยซีรีย์อื่นจะโดนกั๊กวิทยุด้วยละมั้งนี่ เพราะจะเอามาใส่ ซีรีย์ R

ปล.อยากเห็นด้านใน เป็นยังไงอ่า
Aree-Yong
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Jan 2008 19:45  

แล้วถ้าอัดเพลงจากวิทยุมันจะชัดรึเปล่าครับนี่
แต่ดูโดยรวมก็Okนะครับ(ถ้าไม่ติดใจกะเรื่องMp3นะ)
deksilpa
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Jan 2008 19:55  

รุ่นพวกนี้ เขาออกมา ตลาดล่างครับ เน้นราคาถูกแต่ฟังวิทยุได้ มีกล้องให้มาถ่ายเล่นๆ .....ราคาคงไม่แพงไม่น่าเกินครึ่ง หมื่น Very Happy
jack_six
Junior Member
Junior Member
Year's Star

จังหวัด: chonburi
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Jan 2008 21:36  

........
สวยเนอะ Very Happy

ซีรีย์ใหม่หรอ R Question

cradit : se-society
de
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: LAMPANG
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Jan 2008 23:16  

สวย
taiki-aik
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Jan 2008 23:25  

stereo bluetooth แต่เพิ่มเมมไม่ได้
จะใส่มาให้มันราคาแพงขึ้นทำไม???
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Jan 2008 05:10  

ถ้า SE รุ่นนี้ทำออกมาเป็น WM6.1 นะ โคตรสุดยอดเลย ชอบดีไซน์ แต่รัก window mobile อะ
blaster3659
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Jan 2008 07:35  

Embarassed สวยโคตรๆเลย ชอบชอบอ่ะ Embarassed อีกนานป่าวกว่าจะมาอ่าาาาา?
Aree-Yong
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Jan 2008 12:22  

แนวดีนะครับข้างใน(แนวไรว้า)
Bikk
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Jan 2008 22:42  

กรี้ดดดดด ทำไมไม่มีมือถือฝาพับดีไซด์เก๋ๆแบบนี้สำหรับตลาดบนไฮโซๆบ้างงงงงงงงงง Evil or Very Mad
จ้า1234
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Jan 2008 18:40  

ชอบมากอะ
ตอนแรกดู w380i ตอนนนี้ชักหวั่นไหว 555
รุ่นนี้ก็สวยนะ
Artz
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: Lampang
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Jan 2008 09:22  

Shocked สวยใช้ได้ ไม่เกินหมื่นนี้คง 8900 ใช่ไหม Neutral
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Jan 2008 09:22  

เบื่อที่เสียบหูฟังกับที่ชาร์จแบตมันจัง แม่งกี่รุ่นกี่รุ่นก็แบบนี้หลุดง่ายชิบหาย ทำเป็นแบรูแจ๊คเสียบมั่งดิ
chaiiyawit
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Jan 2008 11:43  

เห็นด้วยที่ว่า ที่ชาร์ตหน่ะ หลวม และก็เรื่อง ดีไซน์ กินขาดเลย ตัวหใม่ๆ ที่ออกมายอมรับว่าสวยๆ ทั้งนั้นแต่ อย่าให้สวยแค่รูปนะครับ ไม่เอาแบบนั้นนะตัวจริงต้องดูดี ด้วยนะครับ
kersunesteCup
Year's Star

จังหวัด: Ethiopia
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Jan 2008 01:51  

สีขาว สวยดี

ออกแนวแปลกๆแนวๆ ดี

แต่ไม่ก้าใช้ -..-
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Jan 2008 12:12  

ดีไซน์แนวดี

ขาว-ดำ
เท่ห์คนละแบบ
molluscatube
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Jan 2008 20:19  

R เหรอ ซีรีย์อะไรเนี่ย??

แต่แปลกดีเนอะ น่าจะเจาะตลาดล่าง ราคาไม่น่าจะสูง จอหกหมื่น กล้อง1.3ล้านเอง
YoKEYKung
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเตป
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Jan 2008 20:06  

ซีรีย์ใหม่จะมีอ่ะไรเปลี่ยนบ่งเนี้ย
exitpomai
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 31 Jan 2008 06:00  

อยากซื้อไปให้แม่ใช้ฟังเพลงตอนกรีดยางครับ Laughing
captain2000
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: มหาสารคาม
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 31 Jan 2008 15:59  

เก็บเงินไปซื้อวิทยุดีๆมาซักเครื่องไม่ดีกว่าเหรอ..
yuppiekabb
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Feb 2008 13:31  

เครื่องเล่นเพลงหายไปไหน
Xaizer
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Feb 2008 01:55  

ขอโทษนะ ผมอ่านผิดรึเปล่า

mem เครื่อง 5mb เพิ่มไม่ได้
นี่มันปี 2008 แล้วนะ mem แค่นี้เก็บ mp3 ไฟล์นึงยังไม่ได้เลย

เข้าใจว่าเน้น design + ตลาดล่าง แต่ไม่น่ากั๊กขนาดนี้เลย
K_line
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Feb 2008 10:58  

ข้างในน่าจะสวยกว่านี้ว่ามั้ยท่าน Laughing
Aree-Yong
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Feb 2008 20:36  

ถ้าราคามันเกิน 5,000 ผมว่าไปถอยโนเกีย 3110C มาใช้แทนดีกว่านะครับ
monososumpa
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: เขตปกครองพิเศษ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Feb 2008 02:00  

เห็นด้วยไปเอา 3110 ดีกว่า วิทยุที่ไหนก็ฟังไดชัดเหมือนกันแหละน้า......ถ้ามีเคลื่อนน่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Feb 2008 11:02  

ถ้ากล้อง 2 ล้านขึ้นแจ่มเลย
Luzy
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Feb 2008 15:55  

Artz ผู้เขียน:
Shocked สวยใช้ได้ ไม่เกินหมื่นนี้คง 8900 ใช่ไหม Neutral

5000ก้อแพงแล้วคับรุ่นนี้
dekudon1991
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : เจ๋ง
วันที่โพสท์ : 20 Feb 2008 18:59  

เรื่องวิทยุนี้เจ๋งสุดๆ ไปเลยครับ
ถ้าราคาอยู่ที่ 2xxx-3xxx นี้จะดีที่สุดครับ
HmU-wAn
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: แบ็งคอก
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Mar 2008 20:29  

สวยเก๋ดีนะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Mar 2008 22:15  

เปิดตัวที่อินเดีย(อ่านจากหนังสือพิมพ์)
ไม่เกิน 4000 บาทไทยครับ
น้องดา
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : โหย
วันที่โพสท์ : 22 Apr 2008 19:54  

มี 2ลำโพง ดูออกจะเปนมือถือมัลติมีเดีย ดีไซน์โดนใจผมสุดๆ ผมชอบแนวนี้ แต่ดันไร้ช่องเสียบเมม

อีกอย่าง ถึงจะมีเมมก้อใช้ เมม สติ๊ก แพงหูฉี่ >< อะไรกันโซนี่ จ๋า

ทำไมทำกะเราได้ T T
papayatop
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: รัตนโกสินทร์
หัวข้อ : Re: โหย
วันที่โพสท์ : 22 Apr 2008 22:54  

น้องดา ผู้เขียน:
มี 2ลำโพง ดูออกจะเปนมือถือมัลติมีเดีย ดีไซน์โดนใจผมสุดๆ ผมชอบแนวนี้ แต่ดันไร้ช่องเสียบเมม

อีกอย่าง ถึงจะมีเมมก้อใช้ เมม สติ๊ก แพงหูฉี่ >< อะไรกันโซนี่ จ๋า

ทำไมทำกะเราได้ T T

เมม M2 อยู่ที่ 600 (1gb) 1100 (2gb) ถือว่าถูกกว่าเมื่อก่อนเยอะครับ

รุ่นนี้รอดตัวไป เน้นวิทยุ ฟัง mp3 ไม่ได้ จึงไม่จําเป็นต้องใช้เมม
รุ่นนี้หน้าตาน่าใช
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Apr 2008 17:54  

ทำไมสร้างให้มันอัดเสียงจากวิทยุได้
แต่ให้เมมในตัวเครื่องมาแค่นั้นอะ
เสียดายหน้าตานะนั่น
น่าจะมีความสามารถอีกหน่อยนะ สวยนะเนี่ยรุ่นนี้
dogygygyg
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : อืม..
วันที่โพสท์ : 28 Apr 2008 15:58  

ใช้ได้เลยนะค่ะ...แต่ไม่สวยเลย
---------------------------------------------
แจก theme มือถือ ฟรี! แปลกแวกแนวม่ซ้ำใครได้ที่ http://mydesigh.blogspot.com/
JeansZi
Senior Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 May 2008 09:52  

รุ่นนี้คนบ้านนอกชอบครับ เพราะรองรับ AM ด้วย เสียที่เดียวที่เป็นรุ่นระดับล่าง เลยเพิ่มความจำไม่ได้ เลยไม่เหมาะที่จะเอาไปลง MP3 ฟัง
95CuEMaSTeR95
Year's Star

จังหวัด: Soul Society
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 May 2008 23:55  

วิทยุ+โทรศัพท์ กลายเป็นอะไรเอ่ย ไปดูกันเลย Razz

- http://www.gsmarena.com/sony_ericsson_r306_radio-review-249.php
birdliver
Year's Star

หัวข้อ : ..ง
วันที่โพสท์ : 19 Jun 2008 13:19  

มาเมื่อไห่รเนี่ย
BlackMiracle
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Jun 2008 22:12  

สรุปว่า เทียบกับ w380i รุ่นนี้แพ้ใช่มั้ย 5555+
พี่ติก
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Jul 2008 11:53  

รอนานแล้วรุ่นนี้ มีรัยอัพเดทมั้ยครับ
.
.
เข้าไทยมั้ยครับ เปิดตัวราคารู้ยังอ่า
.
.
.ผู้รู้ วอน แจ้งข่าวบ้างครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Aug 2008 21:29  

3,600 กว่าๆครับ

เห็นจาก Brochure ของ Power Buys
pEEEEEEE
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Sep 2008 01:55  

3,990.- @ J Mart
hutup
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Sep 2008 08:41  

มาช่วยตอบนะครับ

ถ้าเทียบกับ w380i เรื่องดีไซด์ คงใกล้เคียงกัน

แต่เรื่องเสียงนี้ w380i ไม่ดีเลยครับ ยังไงถ้าใครคิดจะซื้อรุ่นผม ขอให้ลองฟังดูก่อนนะครับ ><
kirktom at hot
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Sep 2008 06:26  

3990 TWZ ราคาปกติเปิดตัว- ซื้อมาแล้วสีขาว โดยรวมก็พอใช้ได้
ซื้อก่อนใช้ก่อน แพงก็ช่างมันเน้อ -----ที่ใช้มา ผมเน้นการใช้งานไม่เหมือนใครนะ บอกก่อน อาจจะอธิบายในเรื่องที่คนไม่ใส่ใจ

แบต--ทดลองพอใช้ได้ ตามเวบบอก9 ชม talktime ผมว่าไม่ถึงนะ จากที่ลองใช้มา
แต่ก็เครื่องโซนี่ก็คุยได้นานกว่ายี่ห้อดังๆทัวไป อย่างน้อยก็7-8 ชั่วโมง + standby
ดูจากประวัติการผลิตแบตของโซนี่ ปีก่อนๆ จะผลิตแบตขนาด 950 มาปีนี้ 930 แต่ก็ยังมีเวลา standbyอย่างน้อย400ชม. talktime9ชม.
ยกเว้นW350iแบตให้มาแค่780เอง

ระบบรับเสียงไมโครโฟนของ smalltalk --เวลาคุย เอาไมค์ห่างปาก ไป2-3 ฟุตก็ยังรับได้ชัดเจน (ดีกว่ายี่ห้ออื่นนะ) โซนี่จะเหนือกว่านิดนึง
smalltalk คุยปิดฝาได้ แต่เวลารับต้องเปิดฝารับ 55555 ปุ่มข้างนอกบนหน้าจอไม่มีความหมายอะไร

bluetooth ต่อง่ายครับ รู้สีกจะเร็วๆขึ้นนิดนึงเวลาส่ง-รับข้อมูล เครื่องสเปกไม่สูง bluetooth กลับทำงานได้เร็ว

ผมเจอข้อเสียนิดนึง เวลาชาร์ต ฝาพลาสติกหลังจะร้อน และจะยิ่งร้อนไปใหญ่ เมื่อผมเอา ที่ชาร์ตรุ่นอื่นของโซนี่(ใช้ด้วยกันได้) ที่สามารถต่อ smalltalk ได้ ชาร์ตไปด้วยคุยได้ด้วย ร้อนครับ น่าจะอยู่ราวๆ 50-55 C วันหลังผมจะลองทดสอบดู เพราะผมมีโปรแกรมอ่านค่าอุณหภูมิเครื่องโทรศัพท์ ดังนั้นไม่ควรทำร้ายเครื่อง แบบชาร์ตไปคุยไปครับ

การทำงานของเครื่องไม่ตอบสนองไว ปรู๊ดปร๊าดแบบโซนี่รุ่นอื่นนะครับ ดังนั้นใจเย็นๆนิดเวลากด มันจะขึ้นมาช้ากว่านิด เวลารีบเปิดเครื่องมาแล้วจะกดเลขโทรออก แต่ไม่ช้าเกินไปครับ....
ของดีที่โปรแกรม การแสดงเบอร์โทรที่เคยโทรออก เช่น พอกด 081 มันจะแสดงคนที่เคยโทรหากัน ที่ขึ้นด้วย081มาเรียงกันมา แล้วเราก็เลือกเบอร์ได้ functionนี้ รุ่นW890 ก็มีเหมือนกัน

ทดสอบ เสียงringtone เล่นเพลงเดียวกัน กับW850i
เสียงที่ได้ มีความทุ่ม และ แหลม ที่กว้างและชัดเจนกว่า
ทดสอบแล้วทั้ง speaker และ ต่อลำโพงคู่ และ ต่อหูฟัง
อย่าได้ดูถูกรุ่น R306i เครื่องนี้เชียว เพราะรุ่น R306 พัฒนาเรื่องเสียง ที่ดีกว่า บางตัวใน ตระกูล W ที่ผลิตในปี 2006-2007
ถ้ารุ่นนี้จะฟังเพลงจากวิทยุให้แจ่ม หนักเบสหน่อย หาหูฟังรุ่น W มาใส่แทนก็จะดีขึ้น(หัวต่อเล็กกว่า แต่ฟังAM ไม่ได้)

วิทยุ สามารถกดเลขคลื่นFM มี2ทศนิยมแล้วก็ชัดเจนขึ้น ปรับปรุงดีขึ้นให้เหมาะกับชื่อรุ่น
มีโปรแกรมเพิ่มความถี่AM แต่ต้องใช้คู่กันกับ smalltalk ที่แถมมาให้ในกล่อง ใช้หูฟังรุ่นอื่นของโซนี่ฟังได้ FM ครับ

sms - พิมข้อความ แป้น กขค และสระ วรรณยุกต์ ต้องหัดจำกันใหม่นะครับ

แผ่นกันรอย จอใน จอนอก ไม่รู้หาซื้อที่ไหน ผมว่าจะซื้ออันใหญ่มาตัดเอง มีใครรู้บ้างว่ามีขายแล้วหรือยัง ตัวเครื่องเป็นพลาสติก ต้องใช้กันระวังหน่อยครับ ฝาพับโซนี่ยังไม่แสดงผลของบริเวณแถวเล็บจิกเวลาเปิดฝา และบริเวณปุ่มต่างๆ ว่าจะหลุดลอกหรือไม่ ต้องรอลุ้นเอา

Shortcute 4ทิศทาง บังคับ1ปุ่มบน ต้องเป้นวิทยุเท่านั้น ส่วนปุ่ม ซ้ายขวาล่างตั้งค่าอย่างอื่นได้

เรื่องกล้องวันหลัง ทดสอบแล้วจะมาเล่าให้ฟังอีกนะครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Sep 2008 11:38  

เลขคลื่น 2 หลักจริงๆรึเปล่าครับ
ผมไปกด 306 เล่นที่ Jaymart มีสองหลักแต่หลักสองเป็น 0 ตลอดเลยครับ
เช่น อยู่ที่ 99.50 กดไป 2 ที จะเป็น 99.60 99.70
เลยสงสัยว่าไม่เหมือนมีหลักเดียวหรอ
topiaki
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ไปเห็นตัวจริงมาที่งาน โมบายเอ็กโป
วันที่โพสท์ : 10 Oct 2008 00:22  

ไปงานโมบายเอ็กโปมาครับไปเห็นตัวจริง ลองจับลองเล่นแล้วก็โอเคนะครับ ดูไฮโซมีระดับมากๆครับส่วนตัวผมชอบสีดำนะ แต่เมื่เทียบกับฟังชั่นและราคาผมว่าแพงไปหน่อยนะ
เหลือซัก 2990 นี่โอเคเลยนะครับ กล้องผมว่าชัดใช้ได้นะครับแต่หน่วยความจำน้อยมากครับ
เพียวคุง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Oct 2008 06:06  

รุ่นนี้ใช้ Flash Theme ได้ไหมครับ

พวกหน้าจอเคลื่อนไหวง่ะ

ขอบคุณสำหรับคำตอบนะครับ
gag
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Feb 2009 18:49  

ก็ดีกว่าที่คิดนะ Laughing
วงศ์โสภา
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : *-*
วันที่โพสท์ : 20 Feb 2009 16:49  

มีขายที่บิกซี 2990 บาทค่ะ ด่วน Very Happy
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 May 2009 18:10  

ตอนนี้ยังมีที่ไหนทีถูกๆ บอกด้วยครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 May 2009 18:16  

รีบด่วนราคาอาจขึ้นๆลงๆ ซื้อมาที่Big C ฟิวเจอร์ปาร์ครังสิต เดินชั้น1ผ่านโซนร้านทองเเล้วเข้าไปในบิ๊กซีเเผนกโทรศัพท์มือถือ เหลือสีดำอย่างเดียว(สีดำสวยครับเพราะสีขาวต่อไปเหลืองชัวร์) เหลือเเค่2300กว่าๆ ครั้งที่เเล้วไปดุ3200บาท ในกลางเมืองไม่มีเเล้วเดินมาหมดทุกห้าง เจอก็เเพง3900ขึ้น(เป็นรุ่นที่หายากมากไม่รู้ทำไม) ถ้าใครซื้อเเล้วช่วยโพสบอกด้วยครับ เอาเครื่องไปติดกันรอยจอในที่พันทิพย์ชั้น3 เเถวที่ขายพวกเม็มมอรีเเละทรัมไดพ์ ติดเเค่59บาทถือว่าถูก
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Jun 2009 17:49  

Anonymous ผู้เขียน:
รีบด่วนราคาอาจขึ้นๆลงๆ ซื้อมาที่Big C ฟิวเจอร์ปาร์ครังสิต เดินชั้น1ผ่านโซนร้านทองเเล้วเข้าไปในบิ๊กซีเเผนกโทรศัพท์มือถือ เหลือสีดำอย่างเดียว(สีดำสวยครับเพราะสีขาวต่อไปเหลืองชัวร์) เหลือเเค่2300กว่าๆ ครั้งที่เเล้วไปดุ3200บาท ในกลางเมืองไม่มีเเล้วเดินมาหมดทุกห้าง เจอก็เเพง3900ขึ้น(เป็นรุ่นที่หายากมากไม่รู้ทำไม) ถ้าใครซื้อเเล้วช่วยโพสบอกด้วยครับ เอาเครื่องไปติดกันรอยจอในที่พันทิพย์ชั้น3 เเถวที่ขายพวกเม็มมอรีเเละทรัมไดพ์ ติดเเค่59บาทถือว่าถูก

ตอนนี้หมดเเล้วเท่าที่กลับไปดูไม่มีเเล้ว
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: