Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากถามเรื่อง fw

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 2024
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : อยากถามเรื่อง fw
วันที่โพสท์ : 13 Jun 2009 16:21  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมมีเครื่อง n95 8g เป็นเครื่องนอกครับ เลยไม่มีภาไทย

นำไปถามร้านเพื่ออัพ fw ทางร้านบอกว่าทำไม่ได้เพราะ

1.) เลข code ไม่ตรง ของผมเป็น 0564753 (แต่อันนี้น่าจะใช้โปรแกรมเปลี่ยนได้)
2.) เลข RM ไม่ตรง ของผมเป็น RM-421 ปกติในไทยไม่ใช่เลขนี้ เขาเลยไม่กล้าลงให้

อยากถามพี่ ๆ ว่า
1.)ถ้าผมใช้โปรแกรมเปลี่ยน code แล้ว RM จะเปลี่ยนไหม
2.)แล้วถ้าไม่เปลี่ยนจะสามารถลง fw ที่โหลดมาจากเว็บ Nokia ได้หรือไม่
3.)ถ้าอยบากลงภาษาไทยให้ได้มีวิธีไหนมั้ยครับ

ขอบคุณมากครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: