Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Nokia 6270 - Poised for Life
 หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2, 3 ... 17, 18, 19
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 1871 / เข้าชม: 1869178
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Oct 2006 22:54  
ตอบโดยอ้างถึง  

เออคือว่าใชไม่ค่อยเป็นอะครับ รุ่น6270 ทำไงให้รับไฟล์จากเครื่องอื้นผ่านBluetooth แล้วเก็บไว้ใน mem เลยอ่ะครับ หรือมันทำไม่ได้ หาไม่เจอจริงๆช่วยที่ ขอบคุณมากนะครับ
กรูรวยกว่าอีก
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Oct 2006 16:28  

เมนี่ สุดสวย ผู้เขียน:
ทำไมถูกอย่างนี้คะ เมนี่รับไม่ได้ ถ้าใช้คงคันมือแน่นอนคะ
อย่างเมนี่ต้องใช้รุ่นที่ 30000 ขึ้นค่ะ เวอตูเป็นล้านก็เว่อไป
ถ้าใช้ก็คงคันมืออีกเช่นกัน เอาเป็นว่าใช้ราคากลางๆ ละกัน ซีรี่ N ที่แพงๆ
30000 ขื้น เหมาะกะเมนี่แล้วละคะ เดี๋ยวจะรอรุ่นนั้น

..เมิงรวยนักเหรอไง.. Arrow ..สงสัยจาม่ายมีปัญญาซื้อมากกว่า.. Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation
nny
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : เรื่องบริการของศูนย์โนเกียผ่านดีลเลอร์
วันที่โพสท์ : 19 Oct 2006 18:33  

เราใช้เครื่องรุ่น 6270 มาตั้งแต่ตอนที่ออกใหม่ ๆ จะมีปัญหาคือเครื่องชอบ reset ตัวเองดับวูบไปเป็นประจำ เราก็เลยเอาไปที่ศูนย์บริการที่ซีคอน ชื่อร้านไออีซี ฝั่งโลตัส ชั้น2 กลับมาก็ดีไม่มีปัญหาอะไร จนเมื่อวานนี้เกิดปัญหาถ่ายรูปแล้วเซฟไม่ได้ เค้าก็แนะนำว่าไม่ต้องใช้ mini sd card แล้วก็ให้ update software ใหม่ เราก็ทำตามเพราะไม่ต้องเสียค่าใช้จ่าย ตอนเราไปเอาเครื่อง ก็รู้สึกว่ามันแปลก ๆ พอกลับมาบ้านก็เลยเปิดในอินเตอร์เนตดูรูป ก็เห็นว่าเส้นสีเงิน ๆ ที่อยู่ตรงช่อง หูฟัง (ด้านบนของคำว่า nokia) มันหายไป เช้ามาเราก็รีบโทรไปหาเค้า ๆ บอกให้เอาเครื่องมาให้ดู พอให้ดูช่างก็บอกว่าเนี่ยมันหน้ากากปลอม ไม่มีหรอกไอ้ที่ตรงหูฟังเนี่ย แล้วก็บอกว่าว่าด้านหลังของเครื่องก็ทำน๊อตหายอีกด้วย เราเลยแกะออกดูปรากฏว่าน๊อตหายไปจริง ๆ เราก็เลยบอกเค้าว่าบ้านเราไม่มีเครื่องมือเอาน๊อตพวกนี้ออกมาหรอกแล้วเราก็ไม่เคยไปศูนย์ไหนเลยนอกจากที่นี่ หน้ากากเราก็ไม่เคยเปลี่ยนตั้งแต่ซื้อมาใช้ (เราซื้อศูนย์โนเกียด้วย) ช่างไม่มีความรับผิดชอบอะไรเลย อยากเตือนเพื่อน ๆ ทุกคนว่าอย่าไปใช้บริการที่นี่ เพราะเราไม่รู้เลยว่าเค้าจะทำอะไรกับเครื่องของเราบ้าง เราเจอมากับตัวเองเลยพูดจาไม่รับผิดชอบ เราถามว่าจะรับผิดชอบให้เรายังไง เค้าบอกเราว่าถ้าอยากได้เส้นเงินๆ ตรงหูฟัง ก็ต้องเปลี่ยนหน้ากากใหม่ของเค้าเป็นของแท้ ต้องมีค่าใช้จ่าย เราก็เลยถามไปว่าเท่าไหร่ เค้าบอกว่าคิด 800 บาท เปลี่ยนให้ฟรี ฟังดูดีมาก แต่เราก็ยังไม่เปลี่ยน หลังจากนั้นเราเดินไปเจอศูนย์โนเกีย ชั้น1 ตรงฝั่งโรบินสัน เราไม่เคยเห็นเลย ลองเดินเข้าไปดู แล้วก็ถามเค้าว่ามีหน้ากากขายไหม เค้าบอกไม่มีขายแต่ต้องเอาไว้ให้ช่างเปลี่ยน ราคาอยู่ที่ประมาณ400 กว่าบาทรวมแวทก็ประมาณ 500 บาท แล้วร้าน IEC ที่ทำน๊อตเราหาย ทำที่กันฝุ่นตรงหูฟังของเราหาย มาบอกขายหน้ากากให้เรา 800 บาท เราฟังแล้วได้แต่อึ้ง มาก ๆ อยากบอกเพื่อนๆ ให้ช่วยบอกต่อ ๆ กันด้วยว่าอย่าไปร้านนี้เด็ดขาด ร้านอยู่ชั้น 2 ฝั่งโลตัส อยู่ตรงข้ามกับร้านก๋วยเตี๊ยวดู๋ดี๊ เสียความรู้สึกกับร้านนี้มากและไม่อยากให้ใครต้องเจอกับเหตุการณ์แบบนี้
lamoksman
Year's Star

จังหวัด: สุรินทร์
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Oct 2006 03:06  

ผมไปเปลี่ยนปุ่มมาแล้วครับเสียแค่ 167 บาทครับ ที่ศูนย์โนเกีย(ฟิวเจอร์) Razz Razz Razz
ขี้สงสัย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Nov 2006 16:28  

อยากทราบว่า ถ้าจะเปลี่ยนหน้ากากด้านหน้าของแท้ เปลี่ยนที่ไหนดีครับ แล้วราคาเท่าไหร่ครับ
candyboss2
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : .
วันที่โพสท์ : 26 Nov 2006 16:14  

ผมซื้อมาแล้วครับ แต่ผมจะลงเพลงในกราดนะครับ เอาไปต่อกับ usb ทำไมมันไม่เข้าละครับ
Nokia 6270
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ก็ดีอ่ะ
วันที่โพสท์ : 10 Dec 2006 22:09  

แต่ Video ไม่ค่อยชัดเลย อ่ะ สู้ Nokia N72 กับ Sony K790i อ่ะ แต่เรื่องกล้อง ไม่เป็น

รอง N72 อ่ะ แต่ถ้าเทียบกับ K790i ก็อาจไม่ได้เพราะ K790i มันเป็น Cybershot อ่ะ

อืม... แล้ว 6270 นี่ เครื่องดับเองบ่อยๆๆ มากๆๆ แฮงค์บ่อยโคตรๆๆ Mem โหลดช้า แต่

ถ้าน้อยก็คงเร็วอ่ะนะ ปุ่ม Analog ตรงกลาง ทะหลอก ง่ายๆๆ มาก

เอาแบบว่า รวมๆๆ แล้ว ก็ดีลงตัวมาก ถึงจุไม่ใช่ Sybian ก็เหอๆๆ
คนใช้ 6270
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : อยากเปลี่ยนอะไหล่จัง
วันที่โพสท์ : 11 Dec 2006 11:53  

ตอนนี้ 6270 ตรงข้างๆที่เป็นปุ่มกดชัตเตอร์ และที่ใส่ การ์ด มันขึ้นสนิมเลยล่ะครับ
ไม่ทราบว่า จะมีเปลี่ยนไหม และ อยากเปลี่ยน หน้ากาก (ตัวสไลด์) ไม่ทราบจะหา
ได้ที่ไหนบ้างครับ...
สาวกNokia6270
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : เพิ่งเอาเข้าศูนย์
วันที่โพสท์ : 13 Dec 2006 23:15  

เพิ่งเอา 6270 เข้าศูนย์ ไปเปลี่ยนปุ่มครับ
แต่ทางศูนย์บอกต้องรอ อะไหล่ 2 อาทิตย์
ควรจะโทรไปเร่งทางศูนย์ไหมครับ หรือจะ
รอให้ทางศูนย์ติดต่อมาหาเราเอง...
(เพิ่งเอาเข้าศูนย์ครับ)
jamyja
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Dec 2006 16:21  

ของเรามีปัญหาเรื่อง หน้าจอค้างอ่ะ ใช้มา 3 เดือนแล้ว เป็นมาประมาณ 3-4 ครั้ง กดปุ่มอะไรไม่ได้เลย ปิดเครื่องก้อไม่ได้ ต้องดึงแบตออก แล้วบางทีเครื่องก้อดับเอง อันนี้เพิ่งเป็น ก้อไม่รู้เป็นอะไร ยังไม่ได้เอาเข้าศูนย์เลยอ่ะค่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Dec 2006 11:56  

StormRedner ผู้เขียน:
ของผมก็ลอกเกือบจะไม่เหลืออะไรแล้ว จะกลายเป็นปุ่มใส่ๆแล้วง่ะคับ

แล้วก็ส่วนที่เป็นโครเมี่ยมก็หลอกเหมือนกัน ทั้งตรงที่กรอบของกล้องกับด้านข้างอะคับ

ไม่รู้ว่าทั้งปุ่มกดแล้วก็กรอบมีเปลี่ยนมั้ยคับ ? ราคาเท่าไร ?

ขอบคุณล่วงหน้าคับ

ของผมใช้มา 1 ปีกว่า ลอกเฉพาะปุ่มตรงกลางครับ ที่อื่นไม่ลอกเลย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Dec 2006 12:08  

P4n ผู้เขียน:
ใครที่เครื่องดับ หรือ Restart เอง ลองทำตามนี้ดูนะ
ถอด Mini SD ออกเลย ถ้าไม่จำเป็น
จริงๆเราก็อยากใช้ Ringtone ที่อยู่ใน Mini SD เหมือนกัน แต่เครื่องมันเต็มเลยย้ายมาไม่ได้
แต่แนะนำว่าให้ถอด Mini SD ออกจะดีกว่า
ตอนแรกเราก็รู้สึกแย่นะ คือเครื่องมันชอบ รีสตารท์เอง ดับเองบ้าง เราก็เลยหงุดหงิด
แล้วทุกครึ่งที่มันเป็นก็คือทุกครึ่งที่เราเข้าไปใน Gallery เราก็เลยตั้งขอสันนิษฐานเอาอะ
พอเราถอดออกนะ เครื่องก็ดีเลิสเลอ ไม่รีสตารท์ไม่ดับเลยอะ

ใครเป็นก็ลองทำดูนะแล้วบอกด้วยว่าช่วยได้มั้ย

ใครมีวิธีแก้อย่างอื่นก็ช่วยแนะนำทีนะ
PS. บางทีเครื่องเราชอบหา Kigston ไม่เจอทั้งๆที่ใส่อยู่
พอเราเลือก Ringtone จากในนั้น มันก็เลยไม่ดังเวลาเครื่องอ่านการ์ดไม่ได้
เซ็งมากๆไม่รุ้จะทำไง ตอนนี้ตัดปัญหาคือเลิกใช้การ์ดเลยอะ T^T

ปัญหานี้เจอตอนที่ออกมาช่วงแรกๆ เพราะตอนออกมาแรกๆ MEM Kingston จะ Made in China แต่หลังจากนั้นจะ Made in Japan ถ้าใครเจอแบบนี้ แล้วพอถอด MEM ออก แล้วหาย ลองดูที่ Card นะครับ ผมว่ามันคงจะ Made in China
111po
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : เยี่ยมมากครับสำหรับโนเกียรุ่นนี้
วันที่โพสท์ : 28 Dec 2006 13:14  

เยี่ยมมากครับสำหรับโนเกียรุ่นนี้

ปกติเป็นคนไม่ใช่โนเกีย เพราะเนื่องหน้าจอและความยืดหยุ่นของผู้ใช้ แต่พอได้ตัวนี้มา โอโหการเชื่อมต่อ หน้าจอ แต่ที่ชอบที่สุดคือการปรับแต่ง ยืดหยุ่นต่อผู้ใช่แต่ละคนมากๆ (เหมือน siemens สมัยบูมๆ) เสียง MP3 เข้าขั้นดี ดีกว่าซิมเบี้ยม เสียงเรียกเป็น 3 D แท้ๆ ออกแนวนุ่มๆแต่มีมิติของเสียงมากเหมือนเสียงมันอยู่รอบตัวเรา ไม่ใช่ออกมาจากลำโพง ข้อเสียอาจจะเป็นเรื่องแบตที่อยู่ได้ประมาณ 2 วันไม่ถึง 3 วัน
de
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: LAMPANG
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Feb 2007 18:10  

ถ้าจะเทียบกับ 5300 อันไหนน่าใช้กว่ากัน
MoonShadowZ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Mar 2007 17:18  

ผมซื้อมาตั้งแต่มันออกวันแรก(25/12/4Coolจนถึงวันนี้ก็ประมาณ 15 เดือนได้แล้ว

ซื้อที่ศูนย์โนเกีย เซ็นทรัล พระราม 2 ราคา 14900

ไม่มีปัญหาเลยนะครับ จะมีก็แค่ ปุ่มทิศทางด้านหน้ามันลอกเท่านั้น

กับ กรอบสีเงินๆ ด้านข้างลอก เพราะไว้ตรงประตูรถบ่อย

ฟังก์ชันโดยรวมของผมไม่มีปัญหานะครับ กล้องปกติ

เพลงฟังได้ปกติ อาจจะแค่ตอนต่อสาย Ca-53 ที่ให้มาลำบากซักนิดนึง

สรุปว่า คุ้มค่ากับเงินที่เสียไปครับ

ปล.บางคนอาจจะไม่สมบูรณ์เหมือนผมนะครับ เหมือนว่าผมโชคดีมากกว่า
MoonShadowZ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Mar 2007 17:24  

อยากทราบว่า คือตอนนี้ผมเมมชื่อเพื่อนไว้ในความจำเครื่องซึ่งมันจะได้ได้หลายตัวอักษร

ผมก็เมมซะยาวเลย แล้วพอย้ายเข้าเมมมันย้ายไม่ได้ คือจะเปลี่ยนเครื่องใช้กับน้องชาย

เบอร์มีอยู่ประมาณ 200 กว่าเบอร์ ไม่อยากมานั่งแก้ทีละเบอร์ เสียเวลาอ่ะครับ

พอมีวิธี แก้ไข รายชื่อ ใน Pc Suite บ้างป่ะครับ ว่าต้องทำยังไง Smile
nic4u
Year's Star

หัวข้อ : 6270
วันที่โพสท์ : 16 May 2007 00:10  

ซื้อมาเมื่อ Aug -2005
ใช้ไดดีมาก ไม่เคยรวน ยกเว้นปุ่มที่สีมันลอก
ถ้าไม่ติดเรื่องชอบ symbian ละก็ ตัวนี้ก็คุ้มทีเดียว
bigshrimp
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 May 2007 09:47  

ตอนนี้ราคา6990แล้วหรอค่ะ ถ้าจริงจะไปซื้อมาค่ะ
Ishiwaga
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 May 2007 15:50  

ระหว่าง 70me กะ รุ่นนี้ 6270 อานไหนจาโอกว่ากัน
โฟมมิ่ง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 May 2007 09:57  

เราก็กะว่าจะซื้อรุ่นนี้แหละ แต่เช็คราคาแล้วอยู่ที่ 9,900 น่ะค่ะ ไม่รู้ว่ารุ่นนี้เหมือนกับรุ่นซีรี่ส์อื่นๆของโนเกียป่าว เห็นว่าสวยดีก็เลยจะลองถอยมาเล่นๆอ่ะ อยากเปลี่ยนดูบ้างแต่กลัวไม่คุ้มมากกว่าอ่ะ Embarassed Embarassed Embarassed
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 May 2007 19:46  

อยากรู้ว่ารุ่นนี้มีหน้ากากเปลี่ยนไหมคะ เท่าท่อ่านดูในกระทู้เนี่ยยังไม่เห็นใครพูดถึงเรี่องนี้เลยอ่ะ จะซื้อก็กลัวไม่มีหน้ากากเปลี่ยนอ่ะ เพราะเวลาใช้ไม่ค่อยเบามืออยู่ด้วย
sเดก
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Jun 2007 21:29  

[quote="Anonymous"]อยากรู้ว่ารุ่นนี้มีหน้ากากเปลี่ยนไหมคะ เท่าท่อ่านดูในกระทู้เนี่ยยังไม่เห็นใครพูดถึงเรี่องนี้เลยอ่ะ จะซื้อก็กลัวไม่มีหน้ากากเปลี่ยนอ่ะ เพราะเวลาใช้ไม่ค่อยเบามืออยู่ด้วย[/quote

เห็นมีแต่ของเลียนแบบแถวคลองถมราคา180ไม่รวมค่าใส่ให้ต้องจ้างใส่ต่างหาก
น่าสนใจ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Sep 2007 22:02  

ตอนนี้ราคามือสองอยู่ที่เท่าไรงั๊บ ใครทราบตอบหน่อยนะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Oct 2007 19:50  

.. ผมว่าเป็นมือถือ ที่จ๋อยยย ที่สุดตัวนึงของโนเกียเลย ก็ว่าได้
Emoformers
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Nov 2007 16:57  

รุ่นนี้มันจุ mini SD ได้สูงสุดเท่าไหร่หรอครับ Confused
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Nov 2007 20:34  

Emoformers ผู้เขียน:
รุ่นนี้มันจุ mini SD ได้สูงสุดเท่าไหร่หรอครับ Confused

1 GB ครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Nov 2007 20:37  

หน้ากาก ตอนนี้ ของแท้ 800 บาท ครับ

เทียม ประมาณ 300

แบตตารี่ แท้ 1200
เทียม 280
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Dec 2007 16:30  

Anonymous ผู้เขียน:
.. ผมว่าเป็นมือถือ ที่จ๋อยยย ที่สุดตัวนึงของโนเกียเลย ก็ว่าได้

ของนายดิ จ๋อย เด๋วปั๊ด
oranita
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Jan 2008 18:45  

ตกลงว่าตอนนี้เจ้า6270เนี่ย มันราคาเท่าไหร่ละคะ
อยากทราบราคาทั้งมือหนึ่ง มือสองเลยค่ะ ใครทราบช่วยบอกที
พอดีสนใจรุ่นนี้อยู่ค่ะ...ขอบคุณค่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Jan 2008 23:09  

ประมาณ 6000 ก่าๆอ่าคับ
jaranaboon
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Jan 2008 20:53  

Anonymous ผู้เขียน:
ถ้าเทียบกับ N 70 ละครับ อันไหนจะดีกว่ากัน

ราคาต่างกันเยอะ n70 ดีกว่า
zpong
Year's Star

จังหวัด: สกลนคร
หัวข้อ : 6270
วันที่โพสท์ : 27 Jul 2008 08:08  

ผมให้ 6270 เครื่องมือสอง ใช้มา 2 อาทิตย์ ที่แรกก็ดีอยู่ แต่นานเข้า เวลาสไลด์ขึ้นภาพจะแตก หรือจอจะดับ มีภาพขาดๆ หาย บางทีไลด์ลงปรากฏว่าจอหายไปเลย ต้องปิดเครื่องใหม่
ใครรู้วิธีแก้ หรือส่งซ่อม ต้องใช้เงินเท่าไหร่ ช่วยบอกหน่อยนะครับ
foxhound
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : nnn
วันที่โพสท์ : 29 Jul 2008 17:01  

มันเปลี่ยนหน้ากากได้ป่ะคับ พอดีของพี่ชายมีอยู่เครื่องนึงแต่ไม่ได้ใช้เพราะสภาพภายนอกโทรมมาก ถ้าเปลี่ยนได้ต้องใช้งบเท่าไหร่คับ
theseak
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: 6270
วันที่โพสท์ : 14 Jan 2009 11:27  

zpong ผู้เขียน:
ผมให้ 6270 เครื่องมือสอง ใช้มา 2 อาทิตย์ ที่แรกก็ดีอยู่ แต่นานเข้า เวลาสไลด์ขึ้นภาพจะแตก หรือจอจะดับ มีภาพขาดๆ หาย บางทีไลด์ลงปรากฏว่าจอหายไปเลย ต้องปิดเครื่องใหม่
ใครรู้วิธีแก้ หรือส่งซ่อม ต้องใช้เงินเท่าไหร่ ช่วยบอกหน่อยนะครับ

อาการนี้สายแพขาดอย่างเดียวครับ ผมใช้รุ่นนี้มาตั้งแต่ออกใหม่ๆ เสียอย่างเดียวคือสายแพขาดครับ เปลี่ยนมา 4 รอบได้ืเนื่องจากทำเครื่องตกอะ เหอๆ ตกหนักยังไงก็สายแพกรณีเดียวครับ
ืั้เคยไปเปลี่ยนตามร้านมาราคา ขึ้นๆลงๆครับ ถูกๆก็ 350 แพงหน่อยก็ 450 ครับ
คนใช้6270เหมือนกัน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Mar 2009 11:43  

ห่วยครับ

สายแพเสียง่าย ใช้ได้ไม่ถึงปี โดยไม่ทำตกหรือไม่สไลด์กระแทก ก็ขาดอยู่ดี

เสียงริงโทนเบามาก

ใหญ่ด้วย ใส่กระเป๋ากางเกงนี่ตุง
Teeann
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Jul 2009 19:25  

ใช้ดีครับ ไม่มีปัญหาอะไร
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้
หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2, 3 ... 17, 18, 19

ไปยังหัวข้อ: