Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Nokia C3 - โนเกีย
 หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2, 3, 4, 5 ... 32, 33, 34  ถัดไป
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 3359 / เข้าชม: 8070010
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: สุราษฎร์ธานี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: Nokia C3 - โนเกีย
วันที่โพสท์ : 02 May 2010 15:22  
ตอบโดยอ้างถึง  

Nokia X2
ดีที่กล้อง 5 ล้าน
Nokia C3
ดีที่ WiFi และปุ่มแชต QWERTY ด้วยและสามารถนำรูปเพื่อนสนิทไว้หน้าจอได้ด้วย

โดยรวมในราคาที่ห่างกันแค่ 200 - 300 บาท แนะนำ C3 ดีกว่า อิอิ
aMazeMe'
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Nokia C3 - โนเกีย
วันที่โพสท์ : 02 May 2010 17:15  

gappkoo ผู้เขียน:
Nokia X2
ดีที่กล้อง 5 ล้าน
Nokia C3
ดีที่ WiFi และปุ่มแชต QWERTY ด้วยและสามารถนำรูปเพื่อนสนิทไว้หน้าจอได้ด้วย

โดยรวมในราคาที่ห่างกันแค่ 200 - 300 บาท แนะนำ C3 ดีกว่า อิอิ

ช่าย ย ย เราเห็นด้วย X2 หน้าตาประหลาดสุด ๆ - -

ตอนนี้เราเพ้อ C3 มาก ไม่งั้นไม่มาเพจนี้ทุกวัน ฮ่า ๆ
แต่ละคนก็ดูจะเพ้อใช่ย่อย - -
ลุ้นกันเป็นบ้าเลย อยากได้ > <
kongkong1212
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 02 May 2010 17:48  

เห็นข้างๆตัวเครื่องรุ่นนี้มันไม่มีปุ่ม เพิ่ม - ลดเสียงอะครับ
อยากรุ้ว่ามันจำใช้ปุ่มตรงไหนแทนน Rolling Eyes
Makura
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 02 May 2010 19:25  

คือผมอยู่ต่างจังหวัดอ่ะครับ คงมีแค่ที่เทเลวิซ น่าไว้ใจที่สุดในการซื้อ คือผมอยากถามว่า Nokia C3 ถ้าวางขายที่กรุงเทพแล้วต่างจังหวัดล่ะครับจะวางขายพร้อมกับกรุงเทพรึเปล่า ผมอยู่จังหวัดเลยอ่ะครับ ใครทราบช่วยตอบผมทีนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
gappkoo
PRO Member
PRO Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
วันที่โพสท์ : 02 May 2010 19:26  

Makura ผู้เขียน:
คือผมอยู่ต่างจังหวัดอ่ะครับ คงมีแค่ที่เทเลวิซ น่าไว้ใจที่สุดในการซื้อ คือผมอยากถามว่า Nokia C3 ถ้าวางขายที่กรุงเทพแล้วต่างจังหวัดล่ะครับจะวางขายพร้อมกับกรุงเทพรึเปล่า ผมอยู่จังหวัดเลยอ่ะครับ ใครทราบช่วยตอบผมทีนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ยังไม่ขายเลย ถ้าขายคงกรุงเทพก่อนแล้ว 2 - 3 คงกระจายของอะคับ
ozmosis
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
วันที่โพสท์ : 02 May 2010 20:13  

อ้างถึง:
เห็นข้างๆตัวเครื่องรุ่นนี้มันไม่มีปุ่ม เพิ่ม - ลดเสียงอะครับ
อยากรุ้ว่ามันจำใช้ปุ่มตรงไหนแทนน

น่าจะกด ขึ้นลง จากปุ่ม navi ตรงกลางนะครับ

ตัดสินใจลำบากจัง ระหว่าง แปรงซักผ้า (5233) กะ C3 เหอะๆ รักพี่เสียดายน้อง
popeyewarui
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 02 May 2010 20:17  

มาแจ้ง ข่าวร้ายครับ
Crying or Very sad

คือ ผมได้โทรไปถามที่ Nokia Care line 022552111
มาแล้ว ทางเค้าบอก ผมว่า "ตอนนี้ C3 ยังไม่มีกำหนดเข้ามาขายในไทยนะคะ ไม่ทราบว่าไปเอาข่าวมาจากที่ไหน><"

สรุปว่า รอกันอีกยาวครับ พี่น้องงงงงงงงงงงงงงงงงงงง..

เชิญ ซื้อE63 E71-72 แทนกันไปได้เยย(อาจจะปีหน้าเลยก้อได้)

ขอบคุณโนเกีย แคร์ ครับ><
pomm
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 02 May 2010 20:52  

อ้าวววววววววววววววววววววววววววววว T^T

จริงรึป่าวเนี่ยยยย โหยยยยย ตั้งตารอเลยน้า แงๆ Sad Sad Sad Sad
inferride
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: Other - อื่นๆ
วันที่โพสท์ : 02 May 2010 20:57  

แล้วมันไม่ใช่ ซิมเบี้ยนใช่มั้ย เวลาลโปรแกรม พวกนี้นี่จะได้รึป่าว เช่น QR code หรือ โปรแกรมแชตไรงี้ ช่วยตอบหน่อยนะ ไม่รู้จิงๆ
mcoooo11
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 02 May 2010 21:16  

เพ้อเหมือนกัน เพ้อมาก เข้ามาดูทุกวัน
หวังว่ามันจะมาเร็วๆนี้

แต่...โนเกีย แคร์...
violent1 violent1 violent1 violent1 violent1 violent1 violent1 violent1 violent1 violent1
gappkoo
PRO Member
PRO Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 02 May 2010 21:27  

เขากำหนดไตรมาส 2 เดือนหน้าหรือเดือนนี้อาจจะวางจำหน่ายครับ
LovIn' KorEa
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 02 May 2010 21:49  

popeyewarui ผู้เขียน:

คือ ผมได้โทรไปถามที่ Nokia Care line 022552111
มาแล้ว ทางเค้าบอก ผมว่า "ตอนนี้ C3 ยังไม่มีกำหนดเข้ามาขายในไทยนะคะ ไม่ทราบว่าไปเอาข่าวมาจากที่ไหน><"

สรุปว่า รอกันอีกยาวครับ พี่น้องงงงงงงงงงงงงงงงงงงง..

เชิญ ซื้อE63 E71-72 แทนกันไปได้เยย(อาจจะปีหน้าเลยก้อได้)

ไปเชื่อมัน พนักงานมันง่าว...
เข้าบอกมาแล้ว เข้าไตรมาส 2/2553
โง่มากพนักงานคนนี้
ถามชื่อมันด้วยสิ
จะได้เอาไปแจ้ง ทางบริษัทถูก
ว่าไม่รู้จักอัพเดทข้อมูล ของบริษัท

เว็บของโนเกีย เอามาอัพเดท โล่งโจ้งขนาดนั้น
คงไม่เอามาโปรโมทปีนี้แล้ว วางขายปีหน้าหรอก

Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad
gappkoo
PRO Member
PRO Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 02 May 2010 21:55  

LovIn' KorEa ผู้เขียน:
popeyewarui ผู้เขียน:

ไปเชื่อมัน พนักงานมันง่าว...
เข้าบอกมาแล้ว เข้าไตรมาส 2/2553
โง่มากพนักงานคนนี้
ถามชื่อมันด้วยสิ
จะได้เอาไปแจ้ง ทางบริษัทถูก
ว่าไม่รู้จักอัพเดทข้อมูล ของบริษัท

เว็บของโนเกีย เอามาอัพเดท โล่งโจ้งขนาดนั้น
คงไม่เอามาโปรโมทปีนี้แล้ว วางขายปีหน้าหรอก

Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad

โทรไปถามกี่ครั้ง รุ่นไหนวางจำหน่ายวันไหน
บอกไว้อย่างเดียวว่า Nokia XX CX NX EX XXXX ไม่มีกำหนดการวางจำหน่ายเลยครับ / ค่ะ

เปลือกเงินค่าโทรอย่าโทรไปเลย - -*
tinza
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
วันที่โพสท์ : 03 May 2010 06:46  

วันที่3แล้ว

เข้าทุกวันเลยง่ะ 555

อยากดั้ย ขอให้มันขายเถอะ
mcoooo11
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 03 May 2010 07:41  

เข้ามาเพ้อแต่เช้า

เมื่อไหร่จะมาเนี่ย อยากจะถอยใจจะขาดแล้ว

Fram€
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 03 May 2010 10:04  

เฝ้าแต่

รอ

รอ

รอ

Confused Confused Confused
peezukzon
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 03 May 2010 10:41  

3 พฤศภาคม แล้ว มารึยังคราฟ

ใครรู้ข่าวช่วยชี้แนะ
june1.7
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: ประจวบคีรีขันธ์
วันที่โพสท์ : 03 May 2010 10:55  

รอด้วยคนนนนนนนนนนนน

มะไหร่จามีมาน๊า รอนานแล้วน่ะ c3
gappkoo
PRO Member
PRO Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 03 May 2010 11:26  

รอก่อน อิอิ
nakio
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 03 May 2010 11:54  

มีแต่คน รอ เป็นร้อยๆ มาจริงไม่รู้ซื้อจริงกันทุกคนเลยหรือเปล่าน้อ
jaa ting ja
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 03 May 2010 12:56  

ไม่รอแล้วจ้า
gappkoo
PRO Member
PRO Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 03 May 2010 12:57  

ทุกคน อีเมล์ถาม Nokia ให้เยอะๆ เดี๋ยว Nokia ก็จะเห็นพวกเราเรียกร้องกันเยอะๆ
http://www.nokia.co.th/support-and-software/ask-nokia
เหอๆ

เพิ่งเปิดตัวไม่ถึง 3 อาทิตย์ไม่ต้องรีบหรอก บางตัวปล่อยให้รอเป็น 4 - 5เดือนนี้ดีนะ กำหนดไตรมาส 2 เห้อ . . .
peezukzon
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 03 May 2010 14:49  

ส่งอีเมลไปแล้วครับ เอิ๊กๆ ได้คำตอบกลับมาว่า

Nokia C3 ยังไม่มีกำหนดการวางขาย จ้าบร้ารึป่าวววววววววว!!!!

นี่วันที่สามแล้วนะ ถ้ามามิถุนา วางระเบิดเลยแสด!!! Twisted Evil
beeds
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 03 May 2010 15:08  

ให้แต่รออยู่นั่นแหละ เบื่อจะรอจริงๆ

คราวหลังไม่ต้องเปิดตัวก่อนหรอก

รอวางขายค่อยโฆษณาทีวีเลยดีกว่า

คนรอมันเสียความรู้สึกอ่ะ

ให้รอนานอย่างนี้เอาตังค์ไปซื้อ เอ็นซีรีส์มือ 2 สภาพดีๆมาใช้ซักเครื่อง

น่าจะดีกว่านะครับ

บอกตามตรงผมเพ้อหลานวันและ

ผมบ้าแต่โนเกียในคอมฯมีแต่รูปโนเกีย

แต่ตอนนี้ผมจะลบทิ้งวันละรูปๆ รอ ซี 3 มา

คอยดูรูปจะหมดมั๊ย

เซ็งจิต
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 03 May 2010 15:12  

อยากได้ๆ รีบวางขายนะคะ

รีบไปซอยอย่างไม่รีรอ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 03 May 2010 15:31  

ไม่ต้องรอแล้ว วางขายไตรชาติที่2 ย้งจะรออีกไหม
ll
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 03 May 2010 15:43  

ถ้ายังไม่ออกผมจะใช้รุ่นไหนเนี่ย
รร.จะเปิด อยู่ๆ แล้ววววววววว

รออ นาน แล้ว โว้ยยยยย !
fz
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 03 May 2010 15:48  

มาเฝ้ารอ อยู่ทุกวัน เช้าเย็น
ทั้งที่นี่ และที่อื่นๆ เกาะติดสถานการณ์ อิอิ

มือถือจอขาวดำ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 03 May 2010 16:06  

ไปดูมาที่ ช๊อบโนเกีย ซีคอนครับ

4พันนิด ๆ จำไม่ได้ อ่าครับ

ตามนั้นอ่า *-*+

ใครซื้อมาแล้วบอกหน่อยครับ *-*+
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 03 May 2010 16:21  

มือถือจอขาวดำ ผู้เขียน:
ไปดูมาที่ ช๊อบโนเกีย ซีคอนครับ

ใครซื้อมาแล้วบอกหน่อยครับ *-*+

จิงๆอะที่ว่าวางจำหน่ายแล้ว
เดวไปไม่เจอนะ
ไปถามมาหลายช็ปแล้ว
ก้อพูดเปนเสียงเดวกันว่า
ยังไม่มาแน่ๆเค้าแค่เอามาโปรโมตก่อน
บางสาขาถึงกะบอกว่าอีก4-5เดือนโน้น
ตรูละงงกะมันจริงจริ๊ง
peezukzon
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 03 May 2010 17:33  

อ๊ากกกกกกกกกกกกก!!!

เมื่อไหร่จะมาหว่า อดทนๆเพื่อC3 เอิ๊ก (ตังจะหมดก่อนมิเนี่ย เซง)
aotakung
Year's Star

วันที่โพสท์ : 03 May 2010 18:08  

โทรไปถามทั้งโนเกียศูนย์ใหญ่ แล้วก็โนเกียช็อปเซ๊นทรัลลาดพร้าวครับ

ได้คำตอบเดียวกันว่า

"ยังไม่มีกำหนดวางขายค่ะ"

ปล.สงสัยถูกตั้งโปรแกรมให้พูดประโยคเดียวกัน

เฮ้อออ -*-
LovIn' KorEa
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 03 May 2010 18:25  

Anonymous ผู้เขียน:

ยังไม่มาแน่ๆเค้าแค่เอามาโปรโมตก่อน
บางสาขาถึงกะบอกว่าอีก4-5เดือนโน้น

เชื่อมันหรอ ชอบมีพวกป่วน
คนเค้าลุ้นอยากได้ก็ทำมาพิมพ์
ว่าขายที่นั่นขายที่นี่
โลกเป็นไรไปหมดแล้ว
คนดีๆ มีน้อยลงทุกที
มีแต่พวก ทำลายสังคม

Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad
gappkoo
PRO Member
PRO Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 03 May 2010 18:25  

ไม่ต้องอารมณ์เสียกัน ไม่แน่อาจะเร็วๆนี้ก็ได้
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 03 May 2010 18:47  

เว่อร์ซะ Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes
peezukzon
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 03 May 2010 18:54  

อืม Laughing ......
รอต่อไป สู้ต่อไปทาเคชิ
minobu17
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
วันที่โพสท์ : 03 May 2010 18:59  

fz ผู้เขียน:
มาเฝ้ารอ อยู่ทุกวัน เช้าเย็น
ทั้งที่นี่ และที่อื่นๆ เกาะติดสถานการณ์ อิอิ

ที่เข้ามาดูที่บอร์ดทุกวันก็เพราะว่าเพ้อ...

คนนี้ยิ่งมาทำให้ชั้นเพ้อยิ่งกว่าเดิม Laughing
minobu17
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
วันที่โพสท์ : 03 May 2010 19:02  

LovIn' KorEa ผู้เขียน:

เชื่อมันหรอ ชอบมีพวกป่วน
คนเค้าลุ้นอยากได้ก็ทำมาพิมพ์
ว่าขายที่นั่นขายที่นี่
โลกเป็นไรไปหมดแล้ว
คนดีๆ มีน้อยลงทุกที
มีแต่พวก ทำลายสังคม

Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad

ใจเย็นๆเค่อะลูกสาว... โกรธมากหน้าบึ้งบ่อย เด๋วหน้ามันจะเหี่ยวไว

เป็นหญิงไทยยิ้มไว้ก่อน สู้ทุกสถานการณ์ Very Happy

อย่าไปสนใจเค้าเลย... ปล่อยเค้าไปเถอะ Rolling Eyes
june1.7
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 03 May 2010 19:11  

ไตรมาส 2
เมษา พฤษถา มิถุนา
สรุปว่าจะมาช่วงไหนของไตรมาส 2 ค่ะ ^^ รอยุน๊าc3
aotakung
Year's Star

วันที่โพสท์ : 03 May 2010 19:19  

june1.7 ผู้เขียน:
ไตรมาส 2
เมษา พฤษถา มิถุนา
สรุปว่าจะมาช่วงไหนของไตรมาส 2 ค่ะ ^^ รอยุน๊าc3

X2 ขายมิถุนา

ถ้า C3 ยังไม่เข้าก่อน X2 ผมคงเปลี่ยนใจ

-*-
E*Clips
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 03 May 2010 20:18  

FaceBook น่าจะเล่นได้ชัวร์ๆแล้ว...

แต่ Twitter ล่ะ? จะเล่นได้รึป่าวน้อ? Rolling Eyes

ไม่เห็นบอกว่าเล่นได้เลยแฮะ...
Panot
Year's Star

จังหวัด: กระบี่
วันที่โพสท์ : 03 May 2010 20:22  

ไปถามร้านโทรศัพท์หลายๆร้านมา

ส่วนใหญ่จะตอบอย่างนี้

c3อื่มมมมมมมมมมมไม่รู้เหมือนกันคะ

มีแต่c5อะคะ

แล้วก็มีบางร้าน

c3เหรอไม่เคยได้ยินอะคะ

-*-

พวกมันยังคิดจะขายโทรศัพท์กันอีกมั้ย
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 03 May 2010 20:38  

เริ่มเอือมและ
เซงและ
รอนานและ นานมาชิบ
kkung
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 03 May 2010 21:23  

ถามจริงเหอะพวกคุณ จะใจร้อนไปไหนครับ
รู้สึกว่า Nokia C3 จะเพิ่งลงเว็บสยามโฟน 2-3 อาทิตย์เองนะครับ ทำไมต้องเร่งขนาดนั้นด้วย
ดูอย่าง Samsung Wave สิ อยู่ในเว็บมากี่เดือนแล้ว ยังไม่วางจำหน่ายเลยครับ
เพราะะนั้น ใจเย็นๆครับ เข้าไทยแน่นอนอยู่แล้ว อีกไม่นานหรอกครับ ใจเย็นๆนะครับ
milk
Year's Star

จังหวัด: ลำพูน
วันที่โพสท์ : 03 May 2010 21:29  

E*Clips ผู้เขียน:
FaceBook น่าจะเล่นได้ชัวร์ๆแล้ว...

แต่ Twitter ล่ะ? จะเล่นได้รึป่าวน้อ? Rolling Eyes

ไม่เห็นบอกว่าเล่นได้เลยแฮะ...

http://www.thaimobilecenter.com/spec/Nokia_C3.asp

- รองรับการใช้งาน Facebook และ Twitter
aunyaon
Year's Star

จังหวัด: แม่ฮ่องสอน
วันที่โพสท์ : 03 May 2010 21:33  

รอๆๆและก็รอแต่ตอนนี้มือถือเสียอยู่

จะรอถึงมั้ยน้า Twisted Evil
gappkoo
PRO Member
PRO Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 03 May 2010 22:32  

เครื่องเพิ่งออกตัว อย่าเพิ่งรีบร้อนกันจิ - -*
5233
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 03 May 2010 23:00  

nokia ทำไปได้ เซงเกิ๊นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

ไม่น่าสอย 5233 มาเล้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

แต่ก้อชอบอ่ะ อยากมีทั้ง 2 เครื่องไว้ครอบครอง
inferride
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 03 May 2010 23:31  

ถามนิดนึง แล้วรุ่นนี้มันจะ ลงพวกโปรแกรมอะไรได้รึปล่าวหรอ คือมันไม่ใช่ ซิมเบี้ยนแล้วถ้าจะลงพวกโปรแกรม เสริมที่เอาไว้แชตกันนี่มันจะได้ป่าวคับ
june1.7
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 03 May 2010 23:51  

ไตรมาส2 ของเค้านี่ จะเปงเดือนไหนกันน่ะ เมษา ก้อผ่านไปแล้ว เหลือ พฤษภา กับ มิถุนา

2เดือนนี้ c3 จะมาเดือนไหนกัลน๊าๆๆๆ รอยุน้าค่ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ^^
inferride
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 04 May 2010 00:22  

อ๊ากกกก มหาลัยจะเปิดอยู่แล้วยังไม่ได้เลยเนียยยย
june1.7
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 04 May 2010 00:31  

inferride ผู้เขียน:
อ๊ากกกก มหาลัยจะเปิดอยู่แล้วยังไม่ได้เลยเนียยยย

^^ รอแล้วก้อรอ อิอิ
gappkoo
PRO Member
PRO Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 04 May 2010 00:36  

รอก่อน อิอิ Laughing
finorita
Year's Star

วันที่โพสท์ : 04 May 2010 00:59  

Question
อยากทราบว่า C3 สามารถลงจาวาdic ได้รึเปล่าค่ะ..

และ dic ตัวไหนที่จาลงในC3ได้บ้าง.. [size=18]
[/size]
c3
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 May 2010 01:42  

เอ่อ.. เมื่อกี้เพิ่งเข้า thaimobilecenter
มีคนขาย ที่ mbk โพส ราคา ไว้

วันที่ 4/5/2553
ประเภทเครื่อง เครื่องศูนย์
ชื่อร้านค้า/ผู้ขาย บริการส่งทั่วไทย
ที่อยู่ มาบุญครองชั้น4โซนeฝั่งโตคิว 086-6696673
จังหวัด กรุงเทพมหานคร
ผู้โพส BoyBB
ราคา 3,900

ใครอยู่แถวนั้น เรื่องจริงรึป่าว ช่วยดูที
tonparn
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 May 2010 03:31  

เข้ามาเพ้ออีกคน ตอนแรกว่าจะสอย E63 พอเจอรุ่นนี้เข้าไป สะดุดกึกเลย 55555555555.
อยากได้รุ่นนี้มาก รุ่นเก่าใช้มาปีกว่าๆล้ะ อยากเปลี่ยนน
เห็นแล้วชอบเลย ปกติไม่ชอบคีย์บอร์ดแบบ QWERTY หรอก แต่รุ่นนี้ไม่รู้ทำไม ชอบมากก > <
ออกปลายพฤษภานี่เถ๊อะ จะได้เปลี่ยนพร้อมพ่อ 5555555.
เลือกสีไม่ถูกอ่ะ ชอบด้านหน้าสีดำแต่ด้านหลังชอบแบบสีชมพู > <
แต่คงซื้อสีดำอ่ะ มันดูไฮโซกว่า 55555555555555. ;D

ปล.เห็นลำโพงนิดเดียว กลัวมันไม่ดังอ่าค่ะ TT
peezukzon
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 May 2010 09:53  

เมษายน พฤศภาคม มิถุนายน
5233 C3 C6
น่าจะใช่นะ c3 เลขน้อยกว่า c6 ต้องมาก่อนๆ 555+

อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก มาไวไวนะคราฟ Wink

ปล. ผมเดานะเอิ๊กๆ
inferride
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 04 May 2010 09:55  

ผมว่าอีกนานแน่เลยนะ เห็นเค้าไปดูรีวิวตามเว็บไซด์ทั้งไทยและอังกฤษยังไม่ค่อยมีออกมาเลย ไม่แน่อาจะเข้าไทยเดือนมิถุนาก้ได้
Panot
Year's Star

วันที่โพสท์ : 04 May 2010 10:08  

มันคงเป็นเวรกรรม

ที่ทำให้ฉันได้เจอกับเธอ

จงรักพักดีเสมอ

แค่คิดจะมีใครยังทำไม่ลง

T^T
Panot
Year's Star

วันที่โพสท์ : 04 May 2010 10:16  

มันมีงานของโอวี่อะ

เอารถมาเปิดเป็นเวทีที่กระบี่อะ

เลยเดินไปถามดูว่าc3มาเมื่อไหร่

เค้าตอบว่า.....

รุ่นนี้ยังไม่มีกำหนดวางขายคะ

ไม่รู้จะเข้าประเทศมั้ย

อ้าว!เวรกรรมละอีนี่

พวกแกอยู่กันยังไงฟะ - -*

เชื่อละว่าพนักงานไม่มีการอัพเดทข้อมูลของทางโนเกียเลย

แต่อย่างน้อยก็ดีที่มันยังรุ้ว่ามี

เฮ้ออออออออออออออออออออออออออออ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 May 2010 10:16  

มันจะไปกันใหญ่แล้ว ที่ว่ารอ รอ รอ ใจจะขาด มันเป็นอะไรกันนี่ แล้วถ้าเดือนนี้ไม่มีขาย พวกที่ว่ารอๆๆๆๆๆๆๆๆ ถามตัวเองก่อนว่าซื้อจริงเปล่า
aMazeMe'
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 May 2010 11:11  

มันจะไปกันใหญ่แล้ว ที่ว่ารอ รอ รอ ใจจะขาด มันเป็นอะไรกันนี่ แล้วถ้าเดือนนี้ไม่มีขาย พวกที่ว่ารอๆๆๆๆๆๆๆๆ ถามตัวเองก่อนว่าซื้อจริงเปล่า

จริงสิ ! ^^
จะออกมิถุนา กรกฏา เราก็รอ
เราไม่มีโทรศัพท์ใช้หรอก เพราะเครื่องเก่ามันพัง
แต่เราก็ยังไม่รีบร้อน ^^
ยังอยากได้เครื่องนี้อยู่ (ตังค์มีแค่นี้ - -)

คนอื่นไม่รุ้ แต่เรารอ และก็จะซื้อด้วย !
sugarsodapop
Year's Star

จังหวัด: พิษณุโลก
วันที่โพสท์ : 04 May 2010 11:39  

เมื่อวานไปถาม ศูนย์ ทีจี พิโลก มา คนขายบอก อีก 4-5 เดือนโน่นน
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 May 2010 13:24  

โส นะ น่า คออย กาน ปาย
peezukzon
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 May 2010 13:40  

ไอพวกที่ ชอบบอกว่า จะรอทำไม รอแล้วได้อะไร สมน้ำหน้า รอไปเถอะ อะไรต่างๆนาๆ

ขอร้องหละครับ กรุณาอย่าพูดมากหรือว่าปากดีไปกว่านี้เลย

ที่พวกเรากำลังรออยู่ตอนนี้คือสิ่งที่เราปราถนา มันเป็นสิทธิส่วนบุคคล กรุณาอย่ามาพูดจาให้พวกเราเสียหาย

และขอยืนยันว่า ผมคนนี้หละจะซื้ออย่างแน่นอน จำเอาไว้พวกปากไม่ดีทั้งหลาย! Evil or Very Mad
คนรอ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 May 2010 14:04  

ทำไม ???
พวกเราจะรอไม่ได้รึไง
มันหนักหัวใครมิทราบ !!!
หรือว่าเราไปรอที่หน้าคุณคะ
เราไปขอข้าวพ่อคุณกินหรอคะ
จะสมน้ำหน้ากันไปทำไม
ไม่รอก็อย่ามาป่วน
อย่าเข้ามาตอบกระทู้เลย
นิสัยอย่างนี้คงจะไม่มีคนคบละสิ
ถึงได้มาป่วน มาแสดงความคิดเห็นต่างจากคนอื่นเค้าอ่ะ
อยากมีเพื่อนหรอคะ
มาขอส่วนบุญหรอคะ
เดี๋ยวเราจะกรวดน้ำไปให้
เอากี่ขันดีล่ะ !?
ไอ่พวกปากปีจอ

Razz
pretty
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 May 2010 14:18  

เราก้จะซื้อเหมือนกัน
ใครที่ไม่ซื้อ
ก็หุบปากไปเลย
อย่าแสดงสันดานให้คนอื่นเค้ารู้สิ Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad
Crestfallen
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 May 2010 14:23  

ผมว่า...น่าจะวางขายไม่เกินเดือน พ.ค. นี้น่ะครับ

ใจเย็น ๆ กันหน่อย
Cool
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 May 2010 14:53  

มาหบอกให้อยากแล้วก็จากไป __ Arrow
peezukzon
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 May 2010 16:01  

พ.ค <<<<< นี้หละมาแน่ๆ แต่วันไหนหนะสิ ???

สาธุมาก่อนเปิดเทอมเถอะ Wink

ปล. รออย่างมีความหวัง
C3
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 May 2010 17:53  

ยิ่งรอๆก็ยิ่งร้อนใจนะครับ
ทำเฉยๆ ทำนู่นทำนี่ เด๋วแป๊บๆเวลาก็ผ่านไปเอง

ถึงมาแล้วจะมีปัญหาอะไรยังไงเราก็ยังไม่รู้
ถึงตอนนั้นเราก็อาจะเปลี่ยนใจอีกทีก็ได้นะ
หรือไม่ก็มีรุ่นใหม่ที่น่าสนใจกว่าไปอีก...ใครจะรู้

ถามศูนย์เขาก็ต้องยังไม่บอกเป็นธรรมดาครับ
เพราะถ้าบอกไปว่าจะออกเมื่อไหร่ คนก็จะรอซื้อรุ่นนั้นๆ
ตัวที่เขามีในท้องตลาดยอดมันก็จะชะลอออกไปอีก
ธรรมดาของการตลาด (จริงๆเขาก็บอกอะนะว่า Q2)
อยู่ที่เราจะมาร้อนใจเพราะเรื่องนี้หรือไม่

ส่วนตัวก็ชอบรุ่นนี้ครับ สนตรง Wifi
แต่มือถือเก่าก็ยังได้อยู่ ไม่มาก็ไม่เป็นไร ใจเย็นๆนะครับ Smile
mcoooo11
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 May 2010 19:28  

เรารออยู่
และถ้ามันมาเราก็จะซื้อจริงๆ
ถ้าจะไม่ซื้อ
แล้วเราจะมารอไปเพื่ออะไร ?

สงสัยว่ามันจะเล่นเกมในเฟซบุ๊คได้มั้ย ?
พอดี ค่อนข้างติด(งอมแงม) 5 55
june1.7
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 04 May 2010 20:33  

โนเกียช๊อปเซ็นทรัลปิ่นเกล้า เลขที่ 7/415 ศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซ่า ปิ่นเกล้า ห้อง 332/2 ชั้น 3 ถนนบรมราชชนนี แขวงอรุณอัมรินทร์ เขตบางกอกน้อย กรุงเทพฯ 10700 02-884-7553
โนเกียช๊อปเซ็นทรัลพระราม 2 เลขที่ 128 หมู่ 6 ศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซ่า พระราม 2 ห้อง IT-02 ชั้น 2 ถนนพระราม 2 แขวงแสมดำ เขตบางขุนเทียน กรุงเทพฯ 10150 02-872-4399
โนเกียช๊อปเซ็นทรัลพระราม 3 เลขที่ 79/159 ศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซ่า พระราม 3 ห้อง 328 ชั้น 3 ถนนสาธุประดิษฐ์ แขวงช่องนนทรี เขตยานนาวา กรุงเทพฯ 10120 02-673-6496
โนเกียช๊อปเซ็นทรัลลาดพร้าว เลขที่ 1697 ศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซ่า ลาดพร้าว ห้อง 333 ชั้น 3 ถนนพหลโยธิน แขวงลาดยาว เขตจตุจักร จังหวัดกรุงเทพฯ 10900 02-541-1340
โนเกียช๊อปเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ เลขที่ 99-99/9 หมู่ 2 ศูนย์การค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ ห้องเลขที่ 432 ชั้น 4 ถนนแจ้งวัฒนะ ตำบลบางตลาด อำเภอปากเกร็ด จังหวัดนนทบุรี 11120 02-1010438
โนเกียช๊อปเดอะมอลล์บางกะปิ เลขที่ 3522 เดอะมอลล์ บางกะปิ ห้อง 3S-F10-14 ชั้น 3 ถนนลาดพร้าว แขวงคลองจั่น เขตบางกะปิ จังหวัดกรุงเทพฯ 10240 02-734-4277
โนเกียช๊อปเอ็มโพเรี่ยม
เลขที่ 622 เอ็มโพเรี่ยมช็อปปิ้งเซ็นเตอร์ ห้อง F3P37-38 ชั้น 3 ซอยสุขุมวิท 24 ถนนสุขุมวิท แขวงคลองตัน เขตคลองเตย จังหวัดกรุงเทพฯ
10110
02-664-8565
โนเกียช๊อปสยามพารากอน เลขที่ 991 สยามพารากอน ช็อปปิ้งคอมเพล็กซ์ ห้อง 307 ชั้น 3 ถนนพระราม 1 แขวงปทุมวัน เขตปทุมวัน จังหวัดกรุงเทพฯ 10330 02-610-9778
โนเกียช๊อปมาบุญครอง เลขที่ 444 อาคารมาบุญครองเซ็นเตอร์ ห้อง 2C-02 ชั้น 2 ถนนพญาไท แขวงวังใหม่ เขตปทุมวัน จังหวัดกรุงเทพฯ 10330 02-620-9488
โนเกียช๊อปเซ็นทรัลเวิล์ดพลาซ่า เลขที่ 4/1-2 ศูนย์การค้าเซ็นทรัลเวิล์ดพลาซ่า ห้อง C405 ชั้น 4 ถนนพระราม 1 แขวงราชดำริ เขตปทุมวัน จังหวัดกรุงเทพฯ 10330 02-253-4733
โนเกียช๊อปซีคอนสแควร์ เลขที่ 904/1043 หมู่ 6 ศูนย์การค้าซีคอนสแควร์ ห้อง 1043 ชั้น G ถนนศรีนครินทร์ แขวงหนองบอน เขตประเวศ จังหวัดกรุงเทพฯ 10250 02-721-9351
โนเกียช๊อปเดอะมอลล์งามวงศ์วาน 30/39-50 เดอะมอลล์ งามวงศ์วาน 3AL7 ถนนงามวงศ์วาน ตำบลบางเขน 02-550-0798
รายชื่อโนเกียช๊อป
เลขที่ ห้อง ชั้น 3 อำเภอเมือง จังหวัดนนทบุรี 11000 โนเกียช๊อปเดอะมอลล์บางแค เลขที่ 275 เดอะมอลล์ บางแค ห้อง 2S-R4 ชั้น 2 ถนนเพชรเกษม แขวงบางแคเหนือ เขตบางแค จังหวัดกรุงเทพฯ 10160 02-454-9519
โนเกียช๊อปยูไนเต็ดเซ็นเตอร์ เลขที่ 323 อาคารยูไนเต็ดเซ็นเตอร์ ห้อง F120 (A) ชั้น G ถนนสีลม แขวงสีลม เขตบางรัก จังหวัดกรุงเทพฯ 10500 02-630-4885
โนเกียช๊อปแฟชั่นไอส์แลนด์ เลขที่ 5/5-6 หมู่ 7 ศูนย์การค้าแฟชั่นไอส์แลนด์ ห้อง 3054C ชั้น 2 ถนนรามอินทรา แขวงคันนายาว เขตคันนายาว จังหวัดกรุงเทพฯ 10230 02-947-5137
โนเกียช๊อปฟิวเจอร์ปาร์ครังสิต เลขที่ 94 หมู่ 2 ศูนย์การค้าฟิวเจอร์ปาร์ค รังสิต ห้อง G77 ชั้น GF ถนนพหลโยธิน ตำบลประชาธิปัตย์ อำเภอธัญญบุรี จังหวัดปทุมธานี 12130 02-958-5605-7
โนเกียช๊อปเซ็นทรัลบางนา เลขที่ 1091 หมู่ 12 เซ็นทรัลพลาซ่า บางนา ชั้น 5 ห้อง 520B ถนนบางนา-ตราด แขวงบางนา เขตบางนา จังหวัดกรุงเทพฯ 10260 02-361-0615
โนเกียช๊อปเอสพานาด เลขที่ 99 ศูนย์การค้าเอสพลานาด รัชดาภิเษก ห้องเลขที่ 316 ชั้น 3 ถนนรัชดาภิเษก แขวงดินแดง เขตดินแดง จังหวัดกรุงเทพฯ 10400 02-660-9268
โนเกียช๊อปเซ็นทรัลเฟสติวัลพัทยา เลขที่ 78/54 หมู่ 9 เซ็นทรัลเฟสติวัล พัทยา ชั้น 2 ถนนพัทยาสาย 2 ตำบลหนองปรือ อำเภอบางละมุง จังหวัดชลบุรี 20260 038-361-257
โนเกียช๊อปเซ็นทรัลเฟสติวัลพัทยาบีช เลขที่ 333/99 หมู่ 9 เซ็นทรัลเฟสติวัล พัทยา บีช ชั้น 3 ห้อง 330 ตำบลหนองปรือ อำเภอบางละมุง จังหวัดชลบุรี 20150 033-003620
โนเกียช๊อปเซ็นทรัลชลบุรี เลขที่ 232 หมู่ 1 ศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซ่า ชลบุรี ห้อง 55/88-89, 55/91 ตำบลเสม็ด อำเภอเมือง จังหวัดชลบุรี 20000 038-003425
โนเกียช๊อปเซ็นทรัลแอร์พอร์ตพลาซ่าเชียงใหม่ เลขที่ 2 เซ็นทรัล แอร์พอร์ต พลาซ่า ห้องเลขที่ 349 ชั้น 3 ถนนมหิดล ตำบลหายยา อำเภอเมือง จังหวัดเชียงใหม่ 50100 053-903544
โนเกียช๊อปเดอะมอลล์โคราช เลขที่ 1242/2 เดอะมอลล์ โคราช ชั้น 2 ถนนมิตรภาพ ตำบลในเมือง อำเภอเมือง จังหวัดนครราชสีมา 30000 044-252-794
โนเกียช๊อปเซ็นทรัลภูเก็ต เลขที่ 74-75 หมู่ 5 เซ็นทร้ล เฟสติวัล ภูเก็ต ชั้น 2 หมู่ 5 ตำบลวิชิต อำเภอเมือง จังหวัดภูเก็ต 83000 076-249-611
โนเกียช๊อปอุดรธานี เลขที่ 277/3 เจริญศรีคอมเพล็กซ์ ห้อง 317-8 ชั้น 3 ถนนประจักษ์ ตำบลหมากแข้ง อำเภอเมือ ง จังหวัดอุดรธานี 41000 042-211-862

เราส่งข้อความไปถามเค้าว่า c3 จะเข้ามาจิงรึป่าว

เค้าก้อแนบไฟล์มาให้เราเป็นเบอโทรโนเกียตามศูนย์ต่างๆ เยอะมากคัยจาโทรไปถามเนี่ยค่ะ
aotakung
Year's Star

วันที่โพสท์ : 04 May 2010 21:38  

june1.7 ผู้เขียน:

เราส่งข้อความไปถามเค้าว่า c3 จะเข้ามาจิงรึป่าว

เค้าก้อแนบไฟล์มาให้เราเป็นเบอโทรโนเกียตามศูนย์ต่างๆ เยอะมากคัยจาโทรไปถามเนี่ยค่ะ

เอาใกล้บ้านดีกว่าครับ
aat
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 May 2010 21:44  

fluk ผู้เขียน:
เห้ย ทำไมมันโคตรถูกอย่างนี้ เพิ่งถอน e63 ไป

เหมือนกันเลยอ่า-- Rolling Eyes Confused
gappkoo
PRO Member
PRO Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 04 May 2010 22:16  

ผมว่า รอหน่อยเถอะ เครื่องเปิดตัวไม่ถึง 1 เดือนเลย - -*
Panot
Year's Star

วันที่โพสท์ : 04 May 2010 22:41  

อยากได้ง้า
gappkoo
PRO Member
PRO Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 04 May 2010 23:50  

Panot ผู้เขียน:
อยากได้ง้า

ออกมาแล้วมีปัญหาพร้อมกัน 1000 เครื่อง ดูๆท่าว่า แป้กแน่ - -
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 May 2010 07:10  

อย่าซีเรียส ทำใจเย็นๆ มาก็ซื้อ ไม่มาก็ย้งไม่ซื้อ ราคาก็ยังไม่แน่นอน วางจำหน่ายก็ยังไม่ชัวร์ อย่าเพิ่งคาดหวังไว้มาก ยิ่งไปถามทาง nokia มากๆ แล้วเห็นว่ามีคนสนใจมาก ราคาอาจสูงกว่าที่คาดไว้ก็ได้ เช่น ปรับอีก 1,000 บาท ขาย 5,000 เครื่อง กำไรเพิ่มอีก 5,000,000 บาท
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 May 2010 09:09  

อย่าซีเรียส ทำใจเย็นๆ มาก็ซื้อ ไม่มาก็ย้งไม่ซื้อ ราคาก็ยังไม่แน่นอน วางจำหน่ายก็ยังไม่ชัวร์ อย่าเพิ่งคาดหวังไว้มาก ยิ่งไปถามทาง nokia มากๆ แล้วเห็นว่ามีคนสนใจมาก ราคาอาจสูงกว่าที่คาดไว้ก็ได้ เช่น ปรับอีก 1,000 บาท ขาย 5,000 เครื่อง กำไรเพิ่มอีก 5,000,000 บาท

โห! ถ้าราคาสูงขึ้นจริงก็งานเข้าสิ่
อย่างที่เค้าพูดแหละ ถ้ามันมาจริง ๆ แล้วค่อยว่ากันดีกว่า
หวังมากแล้วถ้ามัน ไม่มานี่ จะเสียใจเปล่า ๆ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 May 2010 15:56  

อย่าออกอาการปรารถนากันมากกก เด่วเค้าขึ้นราคาแล้วจะแย่
ฮ่าๆๆ รอกานไป
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 May 2010 16:03  

โอ้ๆๆๆๆๆๆๆ อยากได้สุดๆ อยากได้จังเลย เมื่อไรจะมา รอจะแย่อยู่แล้ว อยากได้มากๆ อยากได้ที่สุด อยากได้สุดยอด อยากมากกกกกกกกกกกกกกกก Very Happy Very Happy
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 May 2010 19:57  

เปิดตัวไม่ถึงเดือน คนโพส ทะลุหน้า 6แล้ว
โนเกียรู้มั๊ย เค้ารอกันอยู่ อย่าล้นหลามมมมม

โนเกียเอ๊ยย เอามาขายเร็วๆหน่อย Evil or Very Mad

ถ้ามาแล้ว Siamphone เอามารีวิวให้ดูด่วนจี๋เลยนะ ; )
คริ คริ
sar4
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ขอนแก่น
วันที่โพสท์ : 05 May 2010 20:44  

เพิ่งสังเกตว่ารุ่นนี้ หน้าจอมัน 2.4 แหนะ

ต่างจาก E71 E72 E63 และ E5 ที่หน้าจอ 2.36
inferride
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 05 May 2010 20:45  

ถ้าซื้อมือถือ ตามห้าง เช่น BigC lotus careful การประมาน และตัวเครื่องมันจะดีรึปล่าว ช่วยตอบหน่อยนะ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 May 2010 20:49  

เย็นไว้ ๆๆๆ ขันติๆๆ ถ้าจะมา มันก็มา มีสติไว้
มนุษย์หิมะ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 May 2010 21:48  

ไมต้องรีบครับ คาดว่าจะว่าช่วงกลงเดือน มิย เป็นอย่างเร็วครับผม มองๆ รุ่นอืนไว้เพื่อบ้างก็ดีนะครับ เพราะอีกนานเลยครับ
มะขาม
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 May 2010 22:57  

มนุษย์หิมะ ผู้เขียน:
ไมต้องรีบครับ คาดว่าจะว่าช่วงกลงเดือน มิย เป็นอย่างเร็วครับผม มองๆ รุ่นอืนไว้เพื่อบ้างก็ดีนะครับ เพราะอีกนานเลยครับ

มาแล้วครับศูนย์โนเกีย ลองไปถามกันได้ วันศุกร์นี้ผมจะไปเอาออกมาเครื่องหนึ่งก่อน
เอามาใช้ แล้วรอ E5 ออกมาค่อยเปลี่ยน
kongkong1212
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 May 2010 23:11  

มะขาม ผู้เขียน:
มนุษย์หิมะ ผู้เขียน:

มาแล้วครับศูนย์โนเกีย ลองไปถามกันได้ วันศุกร์นี้ผมจะไปเอาออกมาเครื่องหนึ่งก่อน
เอามาใช้ แล้วรอ E5 ออกมาค่อยเปลี่ยน

เรื่องจริงรึป่าวครับเนี่ย
มาวันศุกร์นี้แล้วหรอครับ ดีใจจัง
june1.7
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 05 May 2010 23:51  

วันนี้ไปถามที่ศูนย์โนเกียหัวหินมา เค้าบอกยังไม่มาเรยจ้า
Crestfallen
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 06 May 2010 01:18  

เอารูปมายั่ว อิอิ Laughing

ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 06 May 2010 06:45  

Crestfallen ผู้เขียน:
เอารูปมายั่ว อิอิ Laughing

จากรูปแล้ว
จะทนไหมเนี่ย
peezukzon
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 06 May 2010 09:38  

ทนแน่นอน ถ้าอยากรู้ลองเอา E63 ซึ่งรูปร่างมันคล้ายๆกัน ทุบหัวตัวเองดู พี่ผมเคยโดนหล่นใส่หัว โนเลย -*- จะบอกให้รู้
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 06 May 2010 10:01  

4/5/2553 เครื่องศูนย์ บริการส่งทั่วไทย มาบุญครองชั้น4โซนeฝั่งโตคิว 086-6696673 กรุงเทพมหานคร BoyBB 3,900
http://www.thaimobilecenter.com/spec/price_from_user_all.asp?id=2662
มะวานโทไปถามมา เค้าบอกว่าอีก 2-3 วัน ราคาตามที่ลงในเว็บเลย ^^
Frame c3
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 06 May 2010 10:25  

มาเมื่อไหร่

เจอกัน

bounce
tinza
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
วันที่โพสท์ : 06 May 2010 10:40  

อีก 2-3วันขายจริงดิ

เย้ๆๆ
ถ้า 4000 จริงๆๆก้อดีเลย

55 ว่าแต่มีสีไรมั่งอ่ะ ที่วางแล้ว
gappkoo
PRO Member
PRO Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 06 May 2010 11:06  

เว็ป nokia ยังไม่ลงราคาเลยพ่อคุณ ต่างประเทศก็ยังไม่วางจำหน่ายเลย - -*
Panot
Year's Star

วันที่โพสท์ : 06 May 2010 11:08  

[quote="Anonymous"][quote="Anonymous"]อย่าซีเรียส ทำใจเย็นๆ มาก็ซื้อ ไม่มาก็ย้งไม่ซื้อ ราคาก็ยังไม่แน่นอน วางจำหน่ายก็ยังไม่ชัวร์ อย่าเพิ่งคาดหวังไว้มาก ยิ่งไปถามทาง nokia มากๆ แล้วเห็นว่ามีคนสนใจมาก ราคาอาจสูงกว่าที่คาดไว้ก็ได้ เช่น ปรับอีก 1,000 บาท ขาย 5,000 เครื่อง กำไรเพิ่มอีก 5,000,000 บาท[/quote]

โห! ถ้าราคาสูงขึ้นจริงก็งานเข้าสิ่
อย่างที่เค้าพูดแหละ ถ้ามันมาจริง ๆ แล้วค่อยว่ากันดีกว่า
หวังมากแล้วถ้ามัน ไม่มานี่ จะเสียใจเปล่า ๆ[/quote]

ราคามันจะขึ้นได้ไง

ในเมือคนอยากได้เพราะมันราคาถูก
atomxx
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 06 May 2010 12:30  

แป้น พิมพ์ มี ภาษา ไทย ป่ะ คับ

แล้ว มี เมนู ภาษา ไทย มั้ย คับ Neutral Neutral
gappkoo
PRO Member
PRO Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 06 May 2010 13:40  

atomxx ผู้เขียน:
แป้น พิมพ์ มี ภาษา ไทย ป่ะ คับ

แล้ว มี เมนู ภาษา ไทย มั้ย คับ Neutral Neutral

แป้นไทยเมนู ไทยครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้
หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2, 3, 4, 5 ... 32, 33, 34  ถัดไป

ไปยังหัวข้อ: