Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 แผ่น CD โปรแกรมที่ให้มากับตอนซื้อ แล้วจะเปลี่ยน mmc จะเอา...

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 2 / เข้าชม: 3755
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author

หัวข้อ : ???? CD ????????????????????????? ????????????? mmc ?????...
วันที่โพสท์ : 22 May 2003 23:38  
ตอบโดยอ้างถึง  

แผ่น CD โปรแกรมที่ให้มากับตอนซื้อ แล้วจะเปลี่ยน การ์ด mmc จะเอาข้อมูลเก่าถ่ายโอน การ์ด mmc อันใหม่จะต้องทำอย่างไร แล้ววิธีใช้โปรแกรมด้วยครับ
007 เจ้าของกระทู้
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????
วันที่โพสท์ : 22 May 2003 23:47  

Siemens SL45i นะครับลืมบอก หึ หึ
ฉัตรชัย
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ????????
วันที่โพสท์ : 26 May 2003 00:52  

007 เจ้าของกระทู้ ผู้เขียน:
Siemens SL45i นะครับลืมบอก หึ หึ

ใช้ mmc reader ครับ ที่พันทิพย์มีขาย เป็นตัวที่ใช้โอนถ่ายข้อมุลระหว่าง มือถือกับคอมฯซึ่งจะรวดเร้วกว่าใช้แท่นของ Sl45 เยอะทีเดียวครับ ราคาราว ๆ 800 บาทได้
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: