Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 โดนหลอกหรือเปล่าคะ เพราะรู้สึกแย่มาก

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 3542
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????????????? ?????????????????
วันที่โพสท์ : 27 May 2003 00:27  
ตอบโดยอ้างถึง  

วันนี้ไปซื้อ v200c ที่เซ็นทรัลพระราม 2 มา 2เครื่องราคาเครื่องละ18,700บาท มีแบต 2 ก้อน ,แท่นชาร์ต ,data link,small talk แต่ไม่มีคู่มือให้ เอามาเล่นจนหมดทุกfunctionแล้ว เปิดบริการgprs เพื่อไว้ส่งmms ก็ทำได้ค่ะ แต่ปัญหาคือไม่สามารถโทรออกและสั่งงานด้วยเสียงได้และบันทึกเสียงก็ไม่ได้เลยทั้ง ๆ ที่คนขายบอกว่าทำได้หมดเหมือน v200 แล้วอย่างนี้จะเอาไปอัพเกรดให้โทรออกและสั่งงานด้วยเสียงรวมทั้งบันทึกเสียงให้เหมือน v200 ได้หรือเปล่าคะ ต้องรอเครื่อง0ออกมาก่อนใช่ไหมคะถึงจะอัพเกรดได้ หากทำไม่ได้ก็จะเอาไปขายคืนแล้ว (อ้อ! v200c ที่ซื้อมา มี่หน้าเครื่องไม่มีคำว่า Exciting shot เลยค่ะ ว่างเปล่าจริง ๆ) ใครรู้จริงช่วยตอบหน่อยนะคะ ขอร้องจริง ๆ ค่ะ นอนไม่หลับเลย กลุ้มมากค่ะ เสียดายเงินที่ไม่ได้อย่างที่คนขายบอก
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: