Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ช่วยสอนหน่อยค่ะ พึ่งซื้อมา 3230 มาตะกี้

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 6 / เข้าชม: 2106
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????????? ?????????? 3230 ???????
วันที่โพสท์ : 23 Apr 2005 00:21  
ตอบโดยอ้างถึง  

พึ่งซื้อมาค่ะ 14000 เอง ขอบคุนคุน ธีรไนยกะคุณโอ๊ตทีเคยแนะนำนะคะ ไปซื้อที่ร้านนาซ่าค่ะคนเยอะจิงๆ ด้วย ของเลยหมด เลยไปซื้อร้านข้างนาซ๋า แทน ราคาเท่ากันเลย คนขายก้พูดจาดีค่ะ เราใช้การ์รีดเดอร์ไม่เปน เขาก้อทิบายไห้อย่างดีเลย ให้เบอร์ด้วย

1 .อ่านกาทู้ข้างล่างเหนคุยดรื่อง pc suit มันคืออาไรคะ จำเปนต้องซื้อเป่า เราซื้อ การ์รีดเดอร์มาด้วย อะ 550 บ.

2. บลูทูดคืออะไร เอาคร่าวๆพอ แล้ว ใช้ยังไง แล้วมันต้องซื้อมาติดเหรอ นึกว่ามีไนเคื่องซะอีก แล้วมันจำเปนป่าว

3.แล้วพวกโปรแกรมนี่ลงยากมั๊ยคะ อยากได้โปรแกรมที่มีปาโยชน์มาลงอะค่ะ ดุที่ร้านเขาคิด 200 แต่โปรแกรมเขามีประโยชน์ไม่กี่อันที่เหลือไม่จำเปนเลย เคยมีคนบอกว่ามีแผ่นขาย ที่ไหนมีแผ่นขาย คะ แล้ว โปรแกรมดีๆ ที่ควรมีเลย แนะนำทีค่ะ จะไปหาซื้อ

ขอบคุณนะคะ ที่ตอบ
_ter
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????
วันที่โพสท์ : 23 Apr 2005 01:12  

1. pc suit เป็น โปรกรม สำหรับช่วยให้ Tel ทำงานร่วมกับ คอมฯได้ (สั้นเกินไปป่ะ) แค่มีการ์ด รีดเดอร์ ก็ ok แล้วคับ
2.บลูทูช คืออุปกรณ์สื่อสารแบบไร้สาย อยู่ในเครื่อง3230ของคุณก็มี บลูทูช แต่คุณจะใช้งานหรือรับส่งข้อมูล ได้อย่างไร เมื่อเครื่องคุณมีบลูทูชอยูอันเดียว เพราะฉะนั้น...(ยาวเกินไปป่ะเนี๊ย) ต้องมีอีกอัน แต่ที่คุณไปเจอ น่าจะเป็นบูลทุชที่เป็นหูฟัง เพราะนั้นก็เป็น บลูทูชเหมือนกัน คุณเห็นมันเป็นรูปเป็นร่างชัดเจน แต่ใน โทรฯ คุณไม่รู้ว่าเป็นตัวยังไง เลยทำให้สับสน แต่ก็คือ บลูทูชเหมือนกัน ส่วนจะซื้อมาติดไหม แล้วแต่กำลังทรัพย์ และความพอใจ ถ้าชอบสะดวก ไม่ต้องมานั่งเสียบสาย small talk ก็ซื้อคับ อิอิ
3.ลงไม่ยากคับ แต่มันจะใช้ได้ 100% หรือไม่นั้น อันน้นซิคับยาก หาโหลดได้ตาม web ฟรีแวร์ series60 ทั่วไปคับ อิอิ

*ขอบคุณที่ถามคับ*
_ter
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????
วันที่โพสท์ : 23 Apr 2005 01:16  

ว่าแต่ว่า ร้านขาย โทรศัพท์แถว นั้นเปิดดึกนะคับ ซื้อ โทรศัพท์ มาตอนเที่ยงคืนกว่าๆเนีย เห็นบอกว่าพึ่งซื้อมา ตะกิ้ คิคิ
Nasanuks
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Apr 2005 01:17  

แล้ว จะทำไงให้เครื่องมีพาสาไทยคะ ต้องโหลดจากเวปไหนคะ
Nasanuks
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Apr 2005 01:23  

ตะกี้ของเรา คือ 6โมงเยน พอดีกลับบ้านดึก พึ่งถึง มันเลยตะกี้นี้เอง

ถามอีกเรื่อง จะโหลดโปรแกรมต่างๆได้จากเวปไหนบ้างคะ
ไม่เคยใช้ซิมเบี้ยนอะ
จาไปซื้อ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Apr 2005 02:16  

ร้านนาซ่าอยู่ที่ไหนเหรอครับ
_ter
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????
วันที่โพสท์ : 23 Apr 2005 03:16  

ลองดูคับ http://www.geo-mobile.com/nuke/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&t=1071
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: