Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 <<SAMAUNG S500>>

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 3601
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : <<SAMAUNG S500>>
วันที่โพสท์ : 07 Jun 2003 21:45  
ตอบโดยอ้างถึง  

มีใครรู้เรื่อง SAMAUNG S500 บ้าง เมืองนอกขายกันรึยังคะ
wen jung hsu
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Jun 2003 01:19  

โอ๋ยยย....คุณจะรีบไปไหนคับ?

S300 เพิ่งเข้า คุณก็เรียกหา S500 เลยเหรอ?
ใจเย็นๆ สิคับ
ฉัตรชัย
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Jun 2003 12:30  

Wen Jung Hsu ผู้เขียน:
โอ๋ยยย....คุณจะรีบไปไหนคับ?

S300 เพิ่งเข้า คุณก็เรียกหา S500 เลยเหรอ?
ใจเย็นๆ สิคับ

ไม่เคยได้ยินอ่ะ s500 ไม่เคยเห็นด้วย แต่เคยเห็นและเคยได้ยินแต่ s200 อ่ะ
จิม
Year's Star

จังหวัด: Chol-Bu-Ri มังค
หัวข้อ : Web Sites News Product Mobile Phone
วันที่โพสท์ : 09 Jun 2003 09:28  

แนะนำ Websites ของต่างประเทศ
http://www.mobile-review.com/index-en.shtml

แล้วคุณจะรู้ว่า โทรศัพย์ รุ่นใหม่ๆของแต่ละยี่ห้อมีรุ่นไหนบ้างที่กำลังจะเปิดตัว
หรือเป็นสินค้าใหม่ที่ยังไม่เปิดตัวครับ มีหลายยี่ห้อด้วยกัน แถมใหม่กว่า Web Sites หลายแห่ง และข่าวสารใหม่กว่า WebSites ในประเทศไทยเสียอีก ขอโทษไม่ได้ว่า SiamPhone ไม่ดีนะครับ เพราะผมก็ยังเข้า SiamPhone เพื่อตรวจสอบข่าวสารในประเทศเหมือนเดิม ผมมีข้อแนะนำทาง SiamPhone นิดหน่อยครับ คืออยากให้ทาง SiamPhone
ไปสัมภาษณ์ เจ้าสินค้าในประเทศไทยบ้างนะครับ ว่าสินค้าของคุณจะเปิดตัวแล้วขายเมื่อไร.

โทรศัพย์ที่ผมชอบ ก็จะเป็นยี่ห้อ Samsung มีรุ่นใหม่อย่างหลายรุ่นครับครับ เช่น

Samsung SGH P410
Samsung SGH E400
Samsung SGH S500
Samsung SGH X400
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: