Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากทราบรายละเอียดของ S300

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 3685
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????????????? S300
วันที่โพสท์ : 08 Jun 2003 20:52  
ตอบโดยอ้างถึง  

เพิ่งเห็น S300 วันนี้เองรู้สึกชอบมาก ๆ เลย แต่ยังมีข้อสงสัยว่า
1. เสียง Ring tone ที่ในแคตตาล็อกบอกว่าใช้เสียงของ nokia ได้ใช่ไหมค่ะ
2. เสียงเวลาคุยเสียงดังเหมือน nokia หรือเปล่าเพราะเคยใช้ของ T100 เวลาคุยอยู่ข้างถนนเสียงเบามาก
3. มีภาพ animation screen saver หรือเปล่า
4. สามารถรับข้อความภาพของ nokia หรือรุ่นอื่น ๆ ได้หรือเปล่า
5. เสียงเพลงริงโทน ต้องตั้งค่า wap ของ ซัมซุง ก่อนและจะต้องดูเวอร์ชั่นด้วยใช่ไหมค่ะ
ถ้าไม่ได้จะต้องไปอัพเวอร์ชั่นใหม่ ใช่ไหม ไม่ทราบว่า S300 รุ่นใหม่นี้เป็นเวอร์ชั่นไหนค่ะ

อาจจะถามเยอะไปหน่อย จริง ๆ แล้วถามที่ร้านแล้วเขาไม่รู้เรื่อง ผู้ที่รู้รายละเอียดช่วยตอบให้หน่อยนะคะ ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ
wen jung hsu
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ????????????????????? S300
วันที่โพสท์ : 08 Jun 2003 22:59  
ตอบโดยอ้างถึง  

maewmew ผู้เขียน:
เพิ่งเห็น S300 วันนี้เองรู้สึกชอบมาก ๆ เลย แต่ยังมีข้อสงสัยว่า
1. เสียง Ring tone ที่ในแคตตาล็อกบอกว่าใช้เสียงของ nokia ได้ใช่ไหมค่ะ
2. เสียงเวลาคุยเสียงดังเหมือน nokia หรือเปล่าเพราะเคยใช้ของ T100 เวลาคุยอยู่ข้างถนนเสียงเบามาก
3. มีภาพ animation screen saver หรือเปล่า
4. สามารถรับข้อความภาพของ nokia หรือรุ่นอื่น ๆ ได้หรือเปล่า
5. เสียงเพลงริงโทน ต้องตั้งค่า wap ของ ซัมซุง ก่อนและจะต้องดูเวอร์ชั่นด้วยใช่ไหมค่ะ
ถ้าไม่ได้จะต้องไปอัพเวอร์ชั่นใหม่ ใช่ไหม ไม่ทราบว่า S300 รุ่นใหม่นี้เป็นเวอร์ชั่นไหนค่ะ

อาจจะถามเยอะไปหน่อย จริง ๆ แล้วถามที่ร้านแล้วเขาไม่รู้เรื่อง ผู้ที่รู้รายละเอียดช่วยตอบให้หน่อยนะคะ ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ

1. ใช้คับ หมายถึงเวลาโหลด mono ringtone ของโนเกียตาม หนังสือ อะไรพวกนี้ได้ (ไม่ต้องแยกว่า moto หรือ siemens อะไรพวกนี้... แต่มีตั้ง 40 ช่องเสียง โหลด mono ทำไมล่ะ? จริงมั้ย?)

2. อืมม... อันนี้ไม่สามารถอธิบายได้... เพราะขึ้นอยู่กับ ทั้งผู้ที่โทรคุยด้วย (มือถือบางรุ่นเสียงที่ส่งออกจะเบา)

3. ภาพ wallpaper ของ sumsung ก็คือ animation ในตัวอยู่แล้วคับ (ปกติคุยเสร็จก็ผับเก็บ screen saver ก็ไม่เห็นอยู่แล้วอ่ะน่ะ...)

4. ข้อความภาพนี่ไม่ได้คับ... รู้สึกน่ะ... ยังไม่เคยลอง (ขอลองก่อน)

5. เรื่อง wap ไม่เปน... ขี้เกียจเล่น... ไม่ขอตอบ..เหอๆ...
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: