Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Nokia 6060 - Sleek Sensation
 หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 179 / เข้าชม: 677476
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
ดูผลสำรวจ - View Results
Author

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Apr 2006 11:27  
ตอบโดยอ้างถึง  

ช่วยกรุณาบอกวิธีการที่จะใช้ N6060 กับคอมทีครับ ส่งให้ที่ D4D_golf@hotmail.com ครับ จะขอบคุณเปงอย่างมากครับ
สังขยา
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Apr 2006 12:28  

รบกวนคุณ suttirata ทิ้งเบอร์ไว้ได้มั้ยคับ ผมคิดว่าปัญหามีปัญหาที่ตัว driver อ่าคับ อาจจะต้องให้คุณช่วยส่งตัวโปรแกรมหรือdriverมาให้ แต่ยังไงก็รบกวนทิ้งเบอร์ไว้จะสะดวกสุดคับ ผมรู้วิธีอธิบายเป็นขั้นตอนแบบมีภาพ แต่ให้บอกในนี้ก็คงยุ่งยากอ่าคับ ยังไงรบกวนด้วยคับ

ขอบคุณมากคับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Apr 2006 12:47  

ขอตัวCrackของMobiMB 3.1ด้วยครับ

lavanon2000.@yahoo.com

ครับ ขอบคุณมากครับ
suttirata
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: พิษณุโลก
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Apr 2006 00:32  

ถึงคุณ สังขยา ครับ

ขอบคุณมากครับที่จะช่วยในครั้งนี้ ผมคิดว่าคงต้องส่งไดร์เวอร์ไปให้คุณก่อนน่ะครับ ที่จริงแล้วไฟล์มันไม่ใหญ่นักสำหรับไดร์เวอร์ แค่ 4.3MB เอง แต่สำหรับเน็ตที่วิ่งได้ที 38.8 - 40.0kbps ของผมแล้วนี่ เป็นเรื่องสาหัสเหมือนกันครับ ไหนจะวิธีการลงอีก ผมว่าคุณสังขยาลองส่งที่อยู่มาที่เมลผมนะครับ แล้วผมจะไรท์ส่งแผ่นไดร์เวอร์พร้อมโปรแกรม Mobi 3.1ไปให้ รวมถึงคู่มือการลงไดร์เวอร์และการใช้โปรแกรมMobi (แต่เป็นภาษาอังกฤษ) ไปให้นะครับ ส่งมาที่ suttirata@gmail.com นะครับ แล้วผมจะไรท์ส่งไปให้ครับ
พูดตรงๆ ถ้าคุยทางโทรศัพท์นี่ ผมก็ไม่ได้อยู่หน้าจอกับคุณสังขยาอ่ะครับ เลยอาจไม่เห็นปัญหาแน่ชัดนัก และผมเองไม่ใช่เซียนต่อมือถือกับคอมเท่าไหร่อ่ะครับ เหะๆ
แต่งอย่างไรอบคุณมากครับที่จะช่วย เพราะโปรแกรมนี้นอกจากจะใช้กับรุ่น 6060 นี้แล้ว ยังใช้ได้อีกหลายๆรุ่น หลายๆยี่ห้อเหมือนกันครับ ยกเป็นกระทู้ใหญ่หน้าแรกเลย คิคิ
fossilb
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Apr 2006 19:09  

ขอ crack mobiMB3.1 ด้วยค่ะ ซื้อ ยูเอสบีมาแล้ว ใช้ไม่ได้ มันต้องเสียเงินโหลดอีกรอบ เซงค่ะ ส่งมาที่ YU_KO_581@hotmail.com ด่วนค่ะ ต้องการมาก จะเอาเพลงลง
suttirata
Cool Member
Cool Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Apr 2006 00:08  

ประกาศนะครับ ผมส่งให้ทุกท่านที่โพสอีเมลหมดแล้ว แต่ว่ามีบางท่านที่ถูกตีกลับมา กรุณาไปเช็คที่กล่องเมลของท่านว่า มีขนาดมากกว่า 600kb หรือไม่นะครุบ เพราะส่งไปตีกลับมาหลายคน ท่านใดที่โพสแล้วยังไม่ได้ แล้วกล่องเมลของท่านก็มีพื้นที่เพียงพออยู่แล้ว กรุณาแจ้งอีกครั้งครับ เพราะจะได้แก้ปัญหาใหม่ต่อไป
khum_nagara
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ : ?? crack mobiMB3.1 ?????????? khum_nagara@yahoo.com ?????????????
วันที่โพสท์ : 26 Apr 2006 22:28  

ขอ crack mobiMB 3.1 ด้วยคนครับ khum_nagara@yahoo.com ขอบคุณมากครับ
khum_nagara
Year's Star

หัวข้อ : ?? crack mobiMB 3.1 ?????????? khum_nagara@hotma.com ??????????
วันที่โพสท์ : 26 Apr 2006 22:32  

khum_nagara@hotmail.com
khum_nagara@yahoo.com
ขอบคุณมากครับผม
D-TaE
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Apr 2006 23:29  

ช่วยส่งโปรแกรม+แคร๊กให้ด้วยครับ
ขอบพระคุณมกครับ

guangk@gmail.com
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Apr 2006 05:04  

ขอ crack MobiMB 3.1 ด้วยครับ รบกวนส่งมาที่ D4D_golf@hotmail.com ขอบคุณครับ
NU-nun-
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Apr 2006 14:32  

ขอโปรแกรมด้วยนะคะ
noon_noonmoon@hotmail.com
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Apr 2006 11:04  

อยากรู้ว่าจะต้อง อัพ โปรแกรมก่อนถึงจะมีเสียงเรียกเข้าเป็น mp3 and Theme หรอ แล้ว[/img]
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Apr 2006 11:14  

Anonymous ผู้เขียน:
อยากรู้ว่าจะต้อง อัพ โปรแกรมก่อนถึงจะมีเสียงเรียกเข้าเป็น mp3 and Theme หรอ แล้ว

ถามต่ออีกนิดนึงนะ ว่า crack MobiMB 3.1 คืออะไรหรอ
สังขยา
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Apr 2006 13:01  

MobiMB คือโปรแกรมที่ช่วยทำให้ถ่ายโอนข้อมูลจากคอมเข้ามือถือได้ครับ และ6060ก็ต้องใช้โปรแกรมตัวนี้
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Apr 2006 15:10  

อีกทีนะครับ

ขอตัวCrackของMobiMB 3.1ด้วยครับ

lavanon2000@yahoo.com

ครับ ขอบคุณมากครับ
สังขยา
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Apr 2006 15:58  

ถึงคุณ suttirata ครับ
ผมเมลล์ไปหาคุณแล้วสองครั้งแต่ไม่แน่ใจว่าคุณได้รึเปล่าเลยโพสในนี้ละกันนะครับ รบกวนคุณช่วยส่งมาให้ผมอีกครั้งนะครับที่เมลล์ vathunyu@gmail.com นะครับคิดว่าครั้งนี้คงไม่มีปัญหา
ขอบคุณมากครับ
^.^
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????
วันที่โพสท์ : 30 Apr 2006 17:54  

นาซ่า คืออะไรคับ เปงชื่อร้านมือถือหรอครับ
งง ใครช่วยตอบที ครับ
สังขยา
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 May 2006 12:22  

นาซ่าเป็นร้านขายส่งมือถือที่BMKคับ ขายถูกสุดในนั้นแล้ว
*/\*
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????? crack
วันที่โพสท์ : 02 May 2006 16:18  

ขอ โปรแกรม 3.1 ขอบคุณมากค่ะ lemon_ml_ja@hotmail.com
รบกวนอีกครั้ง Embarassed
เต้าหมิงซื่อ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?? MobiMB 3.1 ?????????
วันที่โพสท์ : 04 May 2006 15:48  

[url]to_memento@msn.com[/url] Rolling Eyes [/url]
suttirata
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 May 2006 23:05  

ตามเมลที่ให้มา ส่งไปให้หมดแล้วนะครับ ขอบอกนะครับว่าที่ส่งให้นั้นเป็นตัวเต็มครับ แต่แครกแล้ว เวลาเข้าไปครั้งแรกจะถามอีเมลและก็พาสฯ ก็ใส่อะไรก็ได้ครับ ตามใจ จากนั้นก็ใช้งานได้ตามปกติ โดยไม่มีเวลากำหนดครับ

รุ่น 6060 เสียงเรียกเข้า MP3 หรือธีมนี้ ไม่จำเป้นต้องเอาเครื่องไปอัพก่อนหรอกครับ มันเป็นฟังก์ชั่นมาแต่ตัวเครื่องแล้วครับผม

ปล. ใครจะช่วยผมสอนวิธีใช้โปรแกรมMobi ได้บ้างนี่
ปล.2 ช่วงนี้ผมยุ่งๆ ไงถ้าส่งไปช้าขอโทษด้วยนะครับ
dunk6060
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 May 2006 23:52  

ขอ crack mobiMB 3.1 ด้วยคนนะครับ tarfire@hotmail.com
ขอบคุณมากๆครับ Very Happy
trek
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 May 2006 20:07  

chen_kc@hotmail.com

ขอบคุณมากครับ
สังขยา
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 May 2006 23:42  

ได้โปรแกรมมาแล้วครับ ขอบคุณคุณ suttirata มากคับ แต่มันก็ยังใช้ไม่ได้เหมือนเดิม สงสัยจะเป็นเพราะสายแน่ๆเลย รบกวนอีกนิดนะครับ เวลาเอามือถือมาต่อเข้ากะเครื่องแล้วเนี่ย มันจะขึ้นว่าเป็น drive นึงรึปล่าวคับ แล้วเวลาต่อมือถือปุ๊บด้านล่างขวา(ตรงที่มีเวลา) มันจะมี icon ว่า connected รึยัง ของผมมัน not conncected ตลอดเลยอ่าคับ ใครพอจะทราบอะไรช่วยด้วยเถอะครับ

ขอบคุณมากคับ
trek
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 May 2006 15:44  

อยากทราบว่า Nokia 6060 มีเกมหรือเปล่าครับ
Nnokia
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 May 2006 23:30  

trek ผู้เขียน:
อยากทราบว่า Nokia 6060 มีเกมหรือเปล่าครับ

มีครับ มีอยู่ 3 เกม
-Canel Control
-Galaxy Balls
-Solitaire
Dukie
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 May 2006 16:12  

รบกวนส่ง โปรแกรมและcrack fileให้ด้วยคะ

ขอบคุณคะ

likit0805@yahoo.com
สังขยา
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 May 2006 23:53  

คุณ suttirata ครับ ถ้าเข้ามารบกวนทิ้งเบอร์ไว้ด้วยนะครับ ผมไม่ไหวแล้ว ทำยังไงเครื่องก็ไม่เจอมือถือ ผมไม่ต้องถามเวลาอยู่หน้าคอมก็ได้ครับ ยังไงก็รบกวนหน่อยนะครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 May 2006 16:13  

สังขยา ผู้เขียน:
คุณ suttirata ครับ ถ้าเข้ามารบกวนทิ้งเบอร์ไว้ด้วยนะครับ ผมไม่ไหวแล้ว ทำยังไงเครื่องก็ไม่เจอมือถือ ผมไม่ต้องถามเวลาอยู่หน้าคอมก็ได้ครับ ยังไงก็รบกวนหน่อยนะครับ

ผมว่าถูกหลอกกันนะ ผมโทรไปที่ศูนย์ Nokia care line ปรึกษาดู เขาบอกว่าไม่สามารถติดต่อกับ คอมได้ ผมว่าถูกหลอกให้ทิ้ง อีเมล์ไว้ เพื่อเอาอีเมล์ไปขายมากกว่า
สังขยา
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 May 2006 20:26  

ไม่ถูกหลอกหรอกครับ ผมมีสายมีโปรแกรมหมดแหละ ผมไปที่ศูนย์เค้าก็บอกว่าไม่ได้ เพราะงั้นผมจึงต้องใช้สายและโปรแกรมนี้แหละคับ
baz
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 May 2006 07:46  

ผมว่าถูกหลอกกันนะ ผมโทรไปที่ศูนย์ Nokia care line ปรึกษาดู เขาบอกว่าไม่สามารถติดต่อกับ คอมได้ ผมว่าถูกหลอกให้ทิ้ง อีเมล์ไว้ เพื่อเอาอีเมล์ไปขายมากกว่า

คือ อยากรู้อ่ะคับ ว่าคนที่ซื้อเมล์ไปเค้าเอาไปทำอะไรอะคับ Question
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 May 2006 15:54  

วิธี Set ทำดังนี้
1.ไปที่ File เลือก Settings
2.ที่ Preferences ลบ Cable เก่าออก
3.Add connection เลือก FBUS Cable on com3 (ถ้าไม่เจอลองเลือกตัวอื่นไปเรื่อยๆ)
4.จนกระทั่งเห็น Nokia 6060 ในช่อง Active devices

ถ้ายังไม่ได้โทรมาที่ 01-6584070 ผมชื่อ โจ
โปรแกรมผมก็มี
e20nhk@yahoo.com
suttirata
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 May 2006 21:41  

กำ ถูกหาว่าเอาเมลไปขายซะงั้น เหอๆๆ ไม่ว่ากันครับ ผมไม่รู้จะเอาไปขายใครน่ะ ช่วงนี้ผมยุ่งมากๆเลยครับเรื่องรับน้อง เลยไม่ได้เข้ามา ไงขอโทษคุณสังขยาด้วยนะครับที่ไม่ได้ให้ความช่วยเหลือ ผมเพิ่งมาดูบอร์ดวันนี้เอง ไงขอบคุณ คุณโจมากครับที่ช่วยผมครับ ถ้างี้ต่อไป ผมว่าใครต้องการโปรแกรมผมคงต้องเอาไปฝากไว้ที่เวปฝากไฟล์สักแห่งให้โหลดดีไหมครับ แต่มันผิดวัตถุประสงค์(และกฎหมาย)ของ เวปอยู่ดี (โปรแกรมนี้มันไม่ใช่ของฟรีนะครับ อย่าลืม)

อืม.... ผมจะส่งให้เป็นชุดสุดท้ายแล้วนะครับ หลังจากที่ผมโพสไปแล้วครั้งนี้ ผมคงไม่ส่งให้ใครอีก ขอบคุณครับที่กรุณาไว้ใจผม

ปล. ใครใจดีจะช่วยผมต่อ ก็ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
suttirata
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 May 2006 21:46  

อ่อ ถ้าผมหลอกใครเค้า ป่านนี้เค้าไม่ฟ้องผมตายแล้วหรือครับ ข้อมูลส่วนตัวผมก็อยู่ที่เวปนี้มี ขอยืนยันนะครับว่าต่อคอมได้ แต่ไม่ใช่กับของโนเกียเองแท้ๆ ครับ เช่นใช้กับโปรแกรม พีซี สูท ผมลองแล้วก็ใช้ไม่ได้ แต่กับโปรแกรมที่ผมว่านี่ มันใช้ได้ครับ แล้วถ้าผมส่งไป ใช้การไม่ได้ (นอกจากคุณสังขยาที่มีปัญหาที่ผมไม่อาจรู้ได้) แล้ว ผู้อื่นก็น่าจะบอกมาเหมือนกันนะครับว่า ใช้งานไม่ได้หรืออย่างไร Rolling Eyes
suttirata
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 May 2006 21:53  

คุณเมล likit0805@yahoo.com ครับ เมลถูกตีกลับครับ ไงเคลียร์ inbox ให้ว่างมากกว่า 360 kb นะครับ เสร็จแล้วเมลบอกผมนะครับ จะส่งไปใหม่
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 May 2006 11:12  

รบกวนส่งโปรแกรมให้ด้วยคนนะคะ ขอบคุณมากคะ
format_zero@hotmail.com
hotbeach
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 May 2006 23:24  

ตอนนี้ ตัวเครื่องมีรอยมากเลย ไม่ทราบว่า มีกรอบเปลี่ยนไหมครับ แนะนำร้านด้วยนะครับ แล้วถ้าเป้นศูนย์แพงมากไหมครับ
Mobi
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 May 2006 21:42  

ขอตัว crack mobiMB 3.1 ด้วยคนครับ
loveac111@hotmail.com
กกกกกกกกกกกก
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 May 2006 01:26  

รุ่นนี้เจ๋งดีครับ อึด ถึกดี

ผมโยนเล่นหลายลอบละไม่เป็นไรเลย ขี้หงุดหงิดอ่ะเหอะๆ- -"

แต่ปันหาเดิมๆของฝาพับครับ สายแพขาด
chompoo21
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 31 May 2006 09:45  

ขอตัว crack mobiMB 3.1 ด้วยคนค่า
chompoo21@hotmail.com

ขอบคุณมั่กๆๆค่ะ
ถูกใจ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Jun 2006 10:28  

เพิ่งซื้อเมื่อวงาน 3900 ที่เทเลวิซ
ถูกใจมาก ๆ ดีไซน์สวยมาก ใช้ง่าย สมราคา
เพราะไม่ต้องการอะไรมกกว่านี้แล้ว แบบทำโน่น ทำนี่ได้หน่ะ
ต้องการโทรเข้า โทรออกอย่างเดียว

แต่ก่อนใช้มาหมดทุกแบบ แพง ๆ 2 หมื่น สามหมื่น
ปรากฏว่า ซื้อมาไม่ค่อยได้ใช้
ก็เลยขายทิ้งมันซะงั้น ใช้แบบนี้แหล ถูกใจ
3900 ที่เหลือไปซื้อกล้องดิจิตอล 9 ล้านพิกเซล
เงินยังเหลืออีก
hotbeach
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Jun 2006 21:21  

hotbeach ผู้เขียน:
ตอนนี้ ตัวเครื่องมีรอยมากเลย ไม่ทราบว่า มีกรอบเปลี่ยนไหมครับ แนะนำร้านด้วยนะครับ แล้วถ้าเป้นศูนย์แพงมากไหมครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Jun 2006 00:40  

ผมอยากรู้ว่า nokia 6060 ใช้เสียงเรียกเข้าแบบ mp3 ได้รึเปล่าครับ เห็นที่เว็บเค้าลงว่าใช้ได้ แต่ลองดูมันไม่ได้อะคับ หรือผมทำไม่เป็นก็ไม่รู้นะ ถ้าใครทำได้ช่วยตอบทีนะคับ และช่วยบอกหน่อยว่าเอาลงเครื่องวิธีไหนได้บ้างอะคับ
mp3ได้นะคะ
..
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Jun 2006 20:59  

รบกวนขอโปรแกรมของคุณsuttirata ด้วยนะครับ

เมลล์ jojo_serie@hotmail.com ครับ
ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ
ittipatihurn
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Jun 2006 13:43  

รบกวนขอโปรแกรมด้วยครับ แล้วต้องมีสายเชื่อมต่อรึเปล่า่ หาซื้อได้ที่ไหน ราคาเท่าไหร่

ขอบคุณมากครับ ...thumbup
ittipatihurn@yahoo.com
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Jun 2006 23:57  

ขอบโปรแกรมและ crack ด้วยครับ
ขอบคุณจริงๆ
tucky_pisty@yahoo.com
Miew
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : โทรศัพท์มีปัญหาอ่ะ
วันที่โพสท์ : 08 Jun 2006 20:18  

คือว่าตอนที่ซื้อมาแรกๆก็ยังดีๆอยู่ พอใช้มาสัก4เดือน ฝาพับมาฝืดๆพิกล พอเอาไปร้านมันก็บอกว่าก็ไม่ได้เสียอะไรนี่นา ถ้าซ่อมอ่ะมันจะพังหนักกว่านี้นะ อยากรู้ว่า สาเหตุของอาการดังกล่าวมาจากอะไร แล้วก็จะแก้ไขได้หรือไม่อย่างไร ช่วยหน่อยเถอะนะ เพราะว่าตอนนี้ไม่สบายใจเลยที่โทรศัพท์เป็นแบบนี้อ่ะ ปรึกษาใครก็ไม่ได้เรื่อง

ส่งคำตอบมาที่ Doraemon_miew29961@hotmail.com ก็ได้นะ ขอบคุณ[/b]
ตาหลกจัง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Jun 2006 22:43  

ที่เวป n-content.comถ้าโหลดแล้วมันบอกว่าเป็นรูปแบบไฟล์ที่ไม่สนับสนุนตต้องทามยางงายบ้าง (อ้อโหลดจากรุ่น6060เหมือกาน) Very Happy Very Happy Question Question Question
บีบี้
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Jun 2006 21:19  

รบกวนขอโปรแกรมด้วยน้าคะ
luv-u-ja@hotmail.com
ขอบคุนมากคะ
Razz
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Jun 2006 15:45  

ใช้ได้จริง ๆ ครับ สำหรับ สายดาต้าเคเบิ้ล ที่ผมซื้อมาเป็นกล่องสีเขียว ด้านหน้ากล่องมีรูปโทรศัพท์อยู่ 3 รุ่น แต่ มีรูป 6060 อยู่ตรงกลาง แบบเสียบรูด้านล่าง ในกล่องจะมีแผ่น driver มาให้ แต่ mobiMB จะไม่ใช่ตัวเต็ม ผมจึงขอทางคุณ suttirata ให้ส่งให้ แล้วก็ใช้ได้จริง ๆ ส่วนลิ้งค์นี้ผมอัพไว้ให้ครับ เป็น mobiMB 3.1 ที่คุณ suttirata ส่งให้ครับ ช่วย ๆ กัน ส่งคนเดียวเดี๋ยวจะเหนือย

http://www.uploading.com/fr/?get=GGB452DM
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Jun 2006 15:57  

suttirata ผู้เขียน:
กำ ถูกหาว่าเอาเมลไปขายซะงั้น เหอๆๆ ไม่ว่ากันครับ ผมไม่รู้จะเอาไปขายใครน่ะ ช่วงนี้ผมยุ่งมากๆเลยครับเรื่องรับน้อง เลยไม่ได้เข้ามา ไงขอโทษคุณสังขยาด้วยนะครับที่ไม่ได้ให้ความช่วยเหลือ ผมเพิ่งมาดูบอร์ดวันนี้เอง ไงขอบคุณ คุณโจมากครับที่ช่วยผมครับ ถ้างี้ต่อไป ผมว่าใครต้องการโปรแกรมผมคงต้องเอาไปฝากไว้ที่เวปฝากไฟล์สักแห่งให้โหลดดีไหมครับ แต่มันผิดวัตถุประสงค์(และกฎหมาย)ของ เวปอยู่ดี (โปรแกรมนี้มันไม่ใช่ของฟรีนะครับ อย่าลืม)

อืม.... ผมจะส่งให้เป็นชุดสุดท้ายแล้วนะครับ หลังจากที่ผมโพสไปแล้วครั้งนี้ ผมคงไม่ส่งให้ใครอีก ขอบคุณครับที่กรุณาไว้ใจผม

ปล. ใครใจดีจะช่วยผมต่อ ก็ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

อ้าว กรรมล่ะ เวปนี้ห้ามโพสลิ้งค์หรือนี่ ดันโพสไปแล้วซะด้วย ถ้ายังไงไม่ถูกต้องตามกฎของเวปผมก็ขอโทษด้วยล่ะกันครับ ไม่ทราบจริง ๆ ถ้าโพสไม่ได้รบกวนผู้ดูแลเวปช่วยลบลิ้งค์ให้ด้วยครับ ขอโทษอย่างแรง Rolling Eyes
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Jun 2006 15:45  

ขอขอบคุณทุกๆท่านครับที่ช่วยส่งโปรแกรมแทนผม ช่วงนี้ผมเปิดเทอมแล้วครับ มีงานมากมายกับปีสุดท้ายของการศึกษา ปีหน้าก็จะได้รับปริญญาสักที อย่างไงผมของดการส่งโปรแกรมตั้งแต่ตอนนี้เป็นต้นไปนะครับ ท่านใดมีปัญหาส่งเมลมาถามผมได้เสมอครับ แต่อาจช้าหน่อยนะครับ อย่าว่ากันนะครับ หุหุ

suttirata
tong_wte
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Jul 2006 20:44  

ผมขอตัวCrackของMobiMB 3.1ด้วยครับ เพิ่งซื้อเครืองมาวันนี้ เดี๋ยวจะไปซื้อ สายที่หลัง
supabutra@yahoo.com ขอขอบคุณครับ :D
ChoiDear
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Jul 2006 02:15  

รบกวนขอ Crack ด้วยคับ ขอบคุณมาก ๆ เลย

bbl_c@hotmail.com
please
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ขอ Driver ของสายเคเบิล
วันที่โพสท์ : 10 Jul 2006 22:51  

ขอความกรุณา ขอ Driver !! ของ สายเคเบิลด้วยค่ะ
ขอความกรุณา ขอ Driver !! ของ สายเคเบิลด้วยค่ะ

พอดีมันหายทั้งกล่องทั้งแผ่นเลย Crying or Very sad

yawwaluk99@yahoo.com

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
สังขยา
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Jul 2006 22:54  

ช่วงนี้ท่านใดที่ส่งเมลล์มาขอโปรแกรม ผมต้องขอโทษด้วยนะครับ ช่วงนี้ยุ่งมากก็เลยไม่ได้ดูใน mailbox ยังไงก็ขอโทษอีกครั้งนะคับ แต่ตัวผมเองจนถึงตอนนี้ก็ยังใช้ไม่ได้เลยคับ แล้วโปรแกรมก็ลบไปแล้วด้วย คงต้องรออีกพักใหญ่กว่าจะมานั่งทำอีกทีอ่าคับ งานเยอะมากๆ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Jul 2006 00:22  

ขอcrack mobiMB3.1ด้วยครับส่งมาให้หน่อยนะที่ nana__anakin@hotmail.com
npn
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Jul 2006 00:01  

ขอcrack mobiMB3.1ด้วยคนคะ ส่งมาให้หน่อยนะที่ wp_nan@hotmail.com

ขอบคุณค่า Razz
9au
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Jul 2006 00:04  

เพิ่งซื้อมาเมื่อวาน รบกวนคุณสังขยา ขอโปรแกรมและ crack ด้วยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

auhobby@yahoo.com
NUS_MATHA
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ขอ โปรแกรม crack ด้วยครับ
วันที่โพสท์ : 18 Jul 2006 12:44  

คือประมาณว่า ผมขอรบกวนโปรแกรม crack ของ mobimb3.1 ด้วยคนครับ
รบกวนส่งมาที่ Nus_matha@yahoo.com นะครับ

ขอบคุณมาก ๆ ครับ
tukim
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : มีใครเป็นเหมือนกันบ้างคะ
วันที่โพสท์ : 26 Jul 2006 13:46  

เพิ่งซื้อ Nokia 6060 ของใหม่ มือหนึ่ง แกะกล่อง มาเมื่อวันที่ 20 กรกฎาคม 2549 นี้เองค่ะ ตอนนี้มีปัญหาว่าเวลาคุยโทรศัพท์เราได้ยินเสียงคนที่เราคุยด้วยชัดเจน แต่คนที่คุยกับเราบอกว่าเสียงเราเบามาก อู้ๆ

ลองซื้อ small talk ของร้านเจมาร์ท (ใช้แบบเดียวกับรุ่น 3310) มาใช้แล้ว ก็ยิ่งหนักกว่าเก่า คุยกันไม่รู้เรื่องเลย ขนาดเอาไมค์มาจ่อปากแล้ว ก็ยังต้องพูดซ้ำ นึกว่า small talk เสีย ก็เอาไปเปลี่ยนที่ร้านเจมาร์ท พอ test ที่ร้านก็เจอปัญหาเดิมอีก คือเสียงเบา แทบคุยไม่รู้เรื่อง

คนที่เราคุยด้วยเค้าบอกว่าเหมือนคุยวอล์คกี้ทอล์คกี้เลย ตอนนี้กลุ้มมาก ไม่รู้ว่าเป็นที่เครื่องเราคนเดียวหรือเปล่า หรือเครื่องอื่นไม่เป็นอย่างงี้หรือเปล่าคะ
tepno
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Jul 2006 14:05  

ขอโปรแกรมแครกmbmobi3.1ด้วยนะขอบคุณครับ
tepno@hotmail.com
tepno
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Jul 2006 14:08  

ขอ mobimb3.1ครับขอบคุณครับ
tepno@hotmail.com
miketj
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ขอตัว crack ด้วยคับ รบกวนหน่อย
วันที่โพสท์ : 26 Jul 2006 22:31  

รบกวนขอโปรแกรมแครก mobimb 3.1 ด้วยคร๊าบ
ขอบคุงค๊าบบบบ
mikemitree@hotmail.com
panit_moo
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Jul 2006 11:04  

รบกวนขอโปรแกรม3.1ด้วยคน
ขอบคุณมากนะครับ

panit_moo@hotmail.com
9au
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Aug 2006 00:19  

ถ้าลงโหลดโปรแกรมฟังmp3มาลงละมันจะฟังเพลงได้ไหมอ่า
คนสงใส
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : อยากใช้เปง
วันที่โพสท์ : 05 Aug 2006 19:00  

ขอตัว crack mobiMB 3.1 ด้วยคนค่า และโปรแกรมและ crack นี้เปงอย่างไงคะ ช่วยอธิบายให้ที่คะพอดีพึ้งซื้อมาได้ 3วันเองคะ และอีกอยากนะคะ โหลดแล้วมันบอกว่าเป็นรูปแบบไฟล์ที่ไม่สนับสนุนตต้องทามยางงายบ้างคะ พอดีไม่คอยรู้เรื่องโทรศัพพ์คะ คุณสังขยาคะช่วยบอกที่คะ อีกข้อคะ หาซื้อสายได้ที่ไหนคะ รบกวนส่งข้อส่งใจมาที่เมลนี้นะคะ nuang_2525@hotmail.con ด้วยคะ
notts_d
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Aug 2006 15:16  

ขอ crack mobiMB3.1 ด้วยคนค่ะ รบกวนส่งมาให้ที่ deer_kuki@hotmail.com นะคะ ขอบคุณค่ะ Embarassed
ohnasty
Year's Star

จังหวัด: Samutprakarn
หัวข้อ : มือใหม่หัดใช้ nokia
วันที่โพสท์ : 16 Aug 2006 17:08  

พึ่งซื้อ nokia เครื่องแรกในชีวิตค่ะ Embarassed ขอโปรแกรม กะ crack ด้วยคนนะคะ ขอบคุณมั่ก ๆๆๆ ค่ะ Pray

ohnasty@hotmail.com
warn
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Aug 2006 21:09  

ขอโปรแกรมกับ crack ด้วยคนค่ะ

ysweetest@yahoo.com
Acdna
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ทำให้คนไม่กล้าทำความดี
วันที่โพสท์ : 10 Sep 2006 06:19  

suttirata ผู้เขียน:

น่าเห็นใจคุณ Suttira นะ คือผมเข้ามาอ่านหาข้อมูลเกี่ยวกับข้อดี-เสีย ก่อนที่จะซื้อ
เห็นมีคนขอโปรแกรมนี้กันมากมาย คุณ Suttira ก็ทยอยส่งให้ทุกคน (เข้าใจว่าส่งให้ฟรีๆ)
แล้วก็ต้องมาถูกกล่าวหาเช่นนี้ในที่สุด......ทำให้นึกถึงเรื่องการช่วยเหลือผู้ถูกรถชนโดยการนำผู้บาดเจ็บส่ง ร.พ. แล้วถูกกล่าวหาว่าเป็นผู้ขับชน ทำให้เดี๋ยวนี้คนที่อยากจะทำความดีนึกขยาด กลัวว่าจะกลายเป็นทำคุณบูชาโทษ

ผมขอเรียกร้องให้ผู้ที่ได้รับโปรแกรมนี้ไป ออกมาแสดงความเห็นและเล่าประสพการณ์ในการใช้ด้วย ไม่ว่าจะใช้ได้หรือไม่ได้ เพราะถ้าใช้ได้ เราก็ต้องปกป้องผู้ทำความดี ถ้าใช้ไม่ได้ เราก็ต้องออกมาบอกเพื่อเตือน Smile
บูตะจัง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : สมาชิกใหม่ 6060
วันที่โพสท์ : 15 Sep 2006 02:10  

ขอโปรแกรม crack mobiMB 3.1 ด้วยคนนะคะ
nong_bubbles@hotmail.com ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
abella
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Sep 2006 13:05  

กำลังจะซื้อรุ่นนี้อยู่อ่ะค่ะ แต่ยังไม่ค่อยแน่ใจเท่าไหร่ อยากรู้ว่า ใช้ดีไหมคะ และ เสียงที่สนทนาอ่ะค่ะ ดังไหมคะ แล้วมีหูฟังให้หรือเป่าคะ ถ้าไม่มีซื้อได้ที่ไหนอ่ะคะ แล้วสายดาต้าเนี่ยที่มาบุญครองมีขายหรือเปล่าคะ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ รบกวนช่วยตอบด้วยนะคะ
UserMobi
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ขอ crack MobiMB 3.1 ครับ ขอบคุณครับ
วันที่โพสท์ : 29 Sep 2006 21:21  

ขอ crack โปรแกรม MobiMB 3.1 ให้กับผมบ้างนะครับ จักขอบคุณมากครับ Very Happy
UserMobi
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ขอ crack โปรแกรม MobiMB 3.1 ครับ ขอบคุณมากครับ
วันที่โพสท์ : 29 Sep 2006 21:23  

ขอ crack โปรแกรม MobiMB 3.1 ให้กับผมบ้างนะครับ จักขอบคุณมากครับ Very Happy
darkarcha@gmail.com
บีบี
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Sep 2006 22:27  

ใครที่มีสายลิ้งค์แล้ว
ช่วยแนะนำสถานที่ซื้อ+ราคา ด้วยคะ
แล้วต้องซื้อในศูนย์ของโนเกียเองเลยรึป่าว
ขอบคุณ สำหรับคำตอบนะคะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Nov 2006 16:49  

ขอด้วยคนครับขอบคุณมากๆเลยครับ
dekdee_elec@hotmail.com
อยากใช้เหมือนกัน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Nov 2006 17:23  

อยากทราบค่ะว่าเสียงเรียกเข้า mp3 นี่เวลาตัดจากเครื่องคอมแล้วเอาลงโทรศัพท์รุ่นได้ใช่ไหมค่ะ หรือว่าต้องซื้อสายอะไรมาอีกหรือป่าว ขอบคุณมากค่ะ
อยากใช้เหมือนกัน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Nov 2006 17:25  

ขอโปรแกรมด้วยคนค่ะ
kikapu-17@hotmail.com
DEVTAG
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Mar 2007 04:00  

โอ้ กำลังอยากได้แนวนี้ เดี๋ยวไม่รู้ทำไมต้องติดกล้องทุกตัวเลย เซ็งจริง ๆ จะซื้ออันสวย ๆ รุ่นใหม่ ๆ เย็ดติดกล้องมาหมด ยัดเอมพีทรีเพลเยอร์เข้าไปอีก ไม่ชอบเลย ไอ้พวกนี้ยัด ๆ เนี่ย ก็เลยต้องมาหารุ่นเก่า ๆ ที่มันไม่มีกล้องอานะ แบบว่าผมต้องการแค่

ระบบมีเสถียรภาพที่ดี
มีระบบสั่น
ออกแบบสวยงามตรงใจ

ก็แค่นั้นอย่างอื่นอย่างกล้องเหรอ ผมก็มีนะ เอมพีทรีเพลเยอร์ก็มี ซื้อแยกดีกว่าตั้งเยอะ แต่ก็อย่างว่านะแล้วแต่คนชอบ อีกอย่างที่สำคัญก็คือ "จน(อย่างแรง 5++)"
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: