Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากทราบลูกเล่นและวิธีใช้T68i ว่ามีอะไรบ้าง

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 3333
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ?????????????????????????T68i ?????????????
วันที่โพสท์ : 10 Jun 2003 12:56  
ตอบโดยอ้างถึง  

ก่อนอื่นผมขอเขียนนำก่อนว่า ผมเพิ่งซื้อเครื่องรุ่น T68i นี้มาประมาณเดือนยังเล่นไม่ค่อยเป็นเท่าไร แต่ใช้กล้องถ่ายรูปเป็นจึงอยากขอคำแนะนำหน่อยว่าถ้าจะใช้โทรศัพท์ให้คุ้มต้องใช้อย่างไรบ้างมีลูกเล่นอย่างไรบ้าง แล้วเวอร์ชั่นของผมยังเป็นเวอร์ชั่นเก่าอยู่คือ R2E006 ผมต้องไปอัพไหม เพื่อให้ใช้บางฟังก์ชัน หรือมีฟังก์ชันเพิ่มเติมให้เล่น
NK
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Jun 2003 14:48  
ตอบโดยอ้างถึง  

ของผมไปอัพเป็น R6a มาเมื่อมกรา เร็วขึ้นนิดหน่อย ไม่รู้ว่า R7a เป็นไง
ฟังก์ชั่นที่จำได้ไม่ค่อยมีอะไรเปลี่ยนนะครับ ไม่มีลูกเล่นเพิ่ม
ถ้าคุณไม่มีปัญหาอะไรอยู่แล้ว (เช่น แฮงค์บ่อย เข้าบางฟังก์ชั่นไม่ได้)
บางทีก็ไม่จำเป็นเท่าไหร่ครับ
ส่วนลูกเล่น เช่น ต่อ bluetooth ส่งไฟล์กับเพื่อนที่ใช้ t68i เหมือนกัน
เล่น mms หรือ GPRS อันนี้ต้องค่อยๆเรียนรู้ไปครับ หาข้อมูลในบอร์ด
แล้วเก็บเกี่ยวไปเล่นก็ได้ครับ
wapsite ที่ผมใช้ค่อนข้างประจำ ก้อ wap.esato.com
หรือเข้า website ของ www.esato.com ก้อได้ครับ เป็นเวบ ครอบจักรวาล
ของ SE แท้ๆเลยครับ นอกจากนี้ยังมี www.geocities.com/thai_t68i/thai_t68i.html
เป็นทางเลือกสำหรับบอร์ดคนไทยคับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: