Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 งาน ICT Expo มีมือถือรุ่นใดบ้างมาโชว์ (กระทู้สร้างกระแส)

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » SP Club - ห้องนั่งเล่น :)
ตอบ: 12 / เข้าชม: 2799
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ??? ICT Expo ???????????????????????? (????????????????)
วันที่โพสท์ : 19 Jul 2005 21:38  
ตอบโดยอ้างถึง  

มาคิดเล่นๆ ก่อนก็ได้ครับ
Nokia - N series,1110,1600,6060,6111,6270,6280
Samsung - D600,D720,E730,E720,X640,C230,X180
Sony Ericsson - K600i,W800i,J210,J300i,Z520,S600
เอาแค่นี้ก่อนครับ
ปล.อันนี้แค่คิดไว้ก่อนครับ
ปล.2 งานจัดวันที่ 3-7 ก.ค. 2548 ที่เมืองทองธานี แต่ว่างวันที่6-7 ส.ค. ง่ะ
ToEi'z
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: Ubonratchatani
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Jul 2005 21:45  

อยากไป แต่ไม่ได้ไปแล้ว
**TotO**
Junior Member
Year's Star

จังหวัด: เมืองบั้งไฟโก้
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Jul 2005 22:28  

อยากไปอ่าครับ แต่ไม่มีคนไปเป็นเพื่อน อีกอย่าง เคยแต่นั่งรถส่วนตัวไป ไปเองมะเป็น อยู่ชลบุรีแต่ไม่ค่อยได้มาเข้า กทม. อ่าครับ Crying or Very sad
ToEi'z
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: Ubonratchatani
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Jul 2005 22:32  

ทุก(หลาย)คนล้วนอยุ ชลบุเร
P|awaN$ai
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Jul 2005 02:46  

ผมอีก 1 เสียง
Runjako
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: เมืองหลวงของประเทศไทย
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Jul 2005 16:14  

คิม จี ซก ผู้เขียน:
อยากไปอ่าครับ แต่ไม่มีคนไปเป็นเพื่อน อีกอย่าง เคยแต่นั่งรถส่วนตัวไป ไปเองมะเป็น อยู่ชลบุรีแต่ไม่ค่อยได้มาเข้า กทม. อ่าครับ :cry:

รถตู้มาอนุสาวรีย์ แล้วต่อรถตู้มาเมืองทองเลยค่ะ รถตู้จากอนุสาวรีย์จะจอดหน้าฮอล์เลยค่ะ

ไปวันไหนกันบ้าง อยากรู้ เผื่อไปเจอกัน อิอิ
iwata_kana
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Jul 2005 16:54  

Runjako ผู้เขียน:
อยากไปอ่าครับ แต่ไม่มีคนไปเป็นเพื่อน อีกอย่าง เคยแต่นั่งรถส่วนตัวไป ไปเองมะเป็น อยู่ชลบุรีแต่ไม่ค่อยได้มาเข้า กทม. อ่าครับ Crying or Very sad

รถตู้มาอนุสาวรีย์ แล้วต่อรถตู้มาเมืองทองเลยค่ะ รถตู้จากอนุสาวรีย์จะจอดหน้าฮอล์เลยค่ะ

ไปวันไหนกันบ้าง อยากรู้ เผื่อไปเจอกัน อิอิ
6 หรือ 7 สิงหาคมครับ
TIPONG
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Jul 2005 21:53  

ป๋มไป 7 สิงหาคม กั๋บ

ว่าจะไปเอาจอ LCD17 นิ้วสักจอ ไม่รู้จะมีหรือเปล่างานนี้ Neutral Neutral Neutral
Runjako
Year's Star

จังหวัด: เมืองหลวงของประเทศไทย
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Jul 2005 23:03  

TIPONG ผู้เขียน:
ป๋มไป 7 สิงหาคม กั๋บ

ว่าจะไปเอาจอ LCD17 นิ้วสักจอ ไม่รู้จะมีหรือเปล่างานนี้ :| :| :|

นึกว่าจะไปเอาพริ้ตตี้กลับบ้านสะอีก
แล้วปุ้ยจะเก็บภาพมาฝากนะ อิอิ ค่อยเจอกัน
P|awaN$ai
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Jul 2005 06:35  

ว่างๆมาโรบินสันศรีราชาสิครับ กิน ดูหนัง เดินเล่น Very Happy
**TotO**
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Jul 2005 11:44  

P|awaN$aiKung ผู้เขียน:
ว่างๆมาโรบินสันศรีราชาสิครับ กิน ดูหนัง เดินเล่น Very Happy

ง่ะ โรบินสันผมไปจนเบื่อแล้วอ่าครับ ปิดตาคลำทางยังได้เลย อิอิ
P|awaN$ai
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Jul 2005 11:11  

ผมว่าในเมืองมันแย่กว่าอีกนะ ฟอรั่ม เหลิมไท รถติดมาก เซ็งกระจาย
**TotO**
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Jul 2005 11:36  

P|awaN$aiKung ผู้เขียน:
ผมว่าในเมืองมันแย่กว่าอีกนะ ฟอรั่ม เหลิมไท รถติดมาก เซ็งกระจาย

ไม่เคยคิดจะเข้าเมืองชลหรอกครับ ถ้าไม่จำเป็นจริงๆ ยิ่งเด๋วนี้ค่าน้ำมันแพงด้วย ผมจำได้ว่าไปเฉลิมไทยครั้งล่าสุดเมื่อ 2 ปีที่แล้วน่ะครับ (นานไหมครับเนี่ย เฮอๆ)
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » SP Club - ห้องนั่งเล่น :)
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: