Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 พฤหัสนี้ค่ะ....อิอิ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » SP Club - ห้องนั่งเล่น :)
ตอบ: 7 / เข้าชม: 2819
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: เมืองหลวงของประเทศไทย
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ???????????....????
วันที่โพสท์ : 26 Jul 2005 20:22  
ตอบโดยอ้างถึง  

คุยกะพี่ตุ้ม ปุ้ยคงว่างวันพฤหัสค่ะ นัดไว้แล้ว
เที่ยงตรง สถานีBTSพระโขนง

กินบุฟเฟ่อาหาณญี่ปุ่น แต่ไม่รู้ญี่ปุ่นยังไง
ให้พี่ตุ้มพาไป(ไม่รู้จะพาไปกินรึพาไปหลง)

กะว่ากินเส็ดจะเดินเล่นที่สยามต่อ
ใจจิงอยากเอาของไปให้น้อง.... แต่น้องติดเรียนรด. เลยอด อิอิ

ช่วงค่ำหลัง2ทุ่มไปแล้วเพื่อนๆที่มหาลัยนัดลงขวด
ที่บางกอกบาร์ตรอกข้าวสาร (งานนี้สาวล้วนอาจลากพี่ตุ้มไปให้เพื่อนๆรุม 555)
ชายใดสนใจ ติดตามมาสมทบได้นะคะ

ใครสนใจไปทานบุฟเฟ่ด้วยกัน ติดต่อพี่ตุ้ม รึน้องปุ้มปุ้ยได้เลยคะ

ปล.ถึงตวง ถ้าไม่ติดสอบก็มานะ ยังไงโทรบอกปุ้ยรึพี่ตุ้มก็ได้
ฉัตรชัย
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Jul 2005 20:55  

อ่ะ จะลากพี่ไปทำมิดีมิร้ายที่ไหน มะกล้าอ่ะ เด๋วเจอสึนามิ แต่ถ้าใครว่างเจอกันได้นะครับ อากิโยชิ บุฟเฟ่อาหารญี่ปุ่นที่มีทั้ง ชาบู ชาบู และ สุกี้ยากี้
ThU AnG KuBPoM!!!!!!
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ปากน้ามบ้านเฮา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Jul 2005 23:16  

ไม่ติดสอบไปล้านเปอเซนต์ครับ
Shocked Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Shocked
**TotO**
Junior Member
Year's Star

จังหวัด: เมืองบั้งไฟโก้
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Jul 2005 23:18  

อยากไปด้วยจัง แต่กลัวติดเรียนอ่าครับ เรื่องกินนี่ ขอเลยนะ 555+
Runjako
Year's Star

จังหวัด: เมืองหลวงของประเทศไทย
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Jul 2005 00:58  

เรียนเชิญผู้มีจิตศรีทธาทุกท่านนะค่ะ
panglikhit
Year's Star

จังหวัด: จันทบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Jul 2005 07:49  

วันพฤหัส...อืม...กะไปกันเองนี่หว่า...อย่างพี่ก็แค่...ภาวนาแบบลมๆ
TIPONG
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Jul 2005 10:20  

Runjako ผู้เขียน:
เรียนเชิญผู้มีจิตศรีทธาทุกท่านนะค่ะ

ร่วมทอดกฐินบุฟเฟ่ ครับ Shocked
Runjako
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Jul 2005 19:33  

panglikhit ผู้เขียน:
วันพฤหัส...อืม...กะไปกันเองนี่หว่า...อย่างพี่ก็แค่...ภาวนาแบบลมๆ
อย่าน้อยใจสิป๋าเรย์
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » SP Club - ห้องนั่งเล่น :)
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: