Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เป้าหมายหลักในการเล่น MSN...อิอิ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » SP Club - ห้องนั่งเล่น :)
ตอบ: 12 / เข้าชม: 3014
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: เมืองหลวงของประเทศไทย
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ????????????????????? MSN...????
วันที่โพสท์ : 02 Aug 2005 15:39  
ตอบโดยอ้างถึง  

เออ ผู้ชายย...

ที่จีบ สาวๆ ทาง msn น่ะ

ได้ผลกันบ้างไหมครับ
เมื่อ คุณ เวียน มา ประจบ กับสาว ที่ต้องการจีบ
ไม่ว่าจะเป็นการถูกใจ ในรูปแบบ ของ ตัวหนังสือ
หรือ รูปภาพ ของ สาวเจ้ากรรมคนนั้น

รูปที่น่ารัก ของเธอ ทั้งหลาย....
รูปที่น่ารักของเขาเหล่านั้น

โปรดในวิจารณญาณ ด้วย

ผมอยากให้คุณๆ
ดูรูป มากกว่า 2 รูปขึ้นไป ถ้า คิด จะ นัดเจอ ใคร
ไม่งั้นคุณจะพบกับความ ผิดหวัง ล้มเหลว ท้อใจ ทำตัวไม่ถูก

กับรูปที่น่ารักเหล่านั้น...
รูป และตัวหนังสือ บนโลกไซเบอร์ ที่ทำให้ คุณหลงใหล

................................
การ สื่อสาร ที่รวดเร็ว ประหนึ่ง การเ_ดแล้วทิ้งของสาว RCA

ใช่! มันง่ายเหลือเกินกับ การ ที่รู้จัก ใครซักคน
บนโลกที่ไม่เห็นตัวตน สีหน้าและแววตา เหล่านี้

มันง่ายเหลือเกินที่ คุณจะอยาก ที่จะรู้จักใคร แบบ ผิวเผิน
มันง่ายเหลือเกินที่คุณ จะเข้าใจอะไรผิดๆ และการผิดใจ ก็เกิดขึ้นง่ายเช่นกัน

...

ผมก็ไม่ใช่ใคร หรือ เป็นบุคคลที่ พวกคุณควรจะต้องกราบไหว์แต่อย่างใด
แต่ผมเป็น แค่เพียงคนคนนึง กับใจซึมๆ ที่เล่น msn มานานมาก

นานมากพอที่จะมีเป้าหมาย แห่ง msn

msn สำหรับผม ไม่ใช่แค่คุยกัน ให้เวลาผ่านไปเรื่อยๆ และไร้จุดหมาย

msn ของผม ไม่ใช่แค่ ติดต่อธุระ ไถ่ถามข้อมูล แล้วก็ปิดไป

msn ของผม คือการ หม้อสาว และการนัดเ_ด(เติมยอยักษ์) ที่เป็นเรื่องเป็นราว

msn ของคุณ สาวๆ ที่อ่านแล้วพอจะช่วยผมได้ในเรื่องนี้ มีไหม

msn ของคุณคืออะไรครับ คุณผู้หญิง.......

ใช่ คุณนั่นแหละ

เมล์ที่ใช้เล่น msn ของคุณคืออะไรครับ

ผมขอ...
ผมขอนะครับ.....นะนะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย Runjako เมื่อวันที่ 02 Aug 2005 16:18; ทั้งหมด 1 ครั้ง
เชษ
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: อโยธยาศรีรามเทพนคร
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Aug 2005 15:43  

เอ่อออ มันเป็นผลพลอยได้มากกว่านะ Embarassed
panglikhit
Junior Member
Junior Member
Year's Star

จังหวัด: จันทบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Aug 2005 09:47  

อันนี้ก็พูดยากนะ..เฮอะๆ
จิม
Year's Star

จังหวัด: Chol-Bu-Ri มังค
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Aug 2005 09:58  

เป็นเรื่องเป็นราวเลยแฮะ Laughing
mee038
Silver Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Aug 2005 11:22  

อืมๆ น่าคิดวุ้ย

ปล. ป๋าจิมอยู่ห้องนั่งเล่นด้วยอะ Shocked Shocked Shocked
ThU AnG KuBPoM!!!!!!
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ปากน้ามบ้านเฮา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Aug 2005 11:41  

mee038 ผู้เขียน:

ปล. ป๋าจิมอยู่ห้องนั่งเล่นด้วยอะ Shocked Shocked Shocked
พี่หมี ถ้าพี่กลับไปดูกระทู้ห้องเล่นหน้าแรก ๆ พี่จะรู้ว่าพี่จิมเค้าอยู่มาตั้งแต่ยุคฟูเฟื่องละนะ เหอ ๆ ๆ
ปล.เรื่องจีบสาวทางเอ็มทำบ่อย ติดมั่งหลุดมั่งตามยถากำ
จิม
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Aug 2005 13:47  

ThU AnG KuBPoM!!!!!! ผู้เขียน:

พี่หมี ถ้าพี่กลับไปดูกระทู้ห้องเล่นหน้าแรก ๆ พี่จะรู้ว่าพี่จิมเค้าอยู่มาตั้งแต่ยุคฟูเฟื่องละนะ เหอ ๆ ๆ
ปล.เรื่องจีบสาวทางเอ็มทำบ่อย ติดมั่งหลุดมั่งตามยถากำ

อ้าว.. ไอ้จอมยุทธ ตวง .. นายมาว่าอารายฉานนะ
ก็ว่างๆ ก็แวะเข้ามาอ่านดูนะ 555. ช่วงหลังพี่งานเยอะ
ก็เลยไม่ค่อยได้แวะเข้าห้องนี้นะครับ ติดภาระกิจหลาย
WebSite ที่ไปช่วยชาวบ้านเค้านะครับ Razz
mee038
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Aug 2005 16:22  

จิม ผู้เขียน:
ThU AnG KuBPoM!!!!!! ผู้เขียน:

อ้าว.. ไอ้จอมยุทธ ตวง .. นายมาว่าอารายฉานนะ
ก็ว่างๆ ก็แวะเข้ามาอ่านดูนะ 555. ช่วงหลังพี่งานเยอะ
ก็เลยไม่ค่อยได้แวะเข้าห้องนี้นะครับ ติดภาระกิจหลาย
WebSite ที่ไปช่วยชาวบ้านเค้านะครับ Razz
อิอิ ก้อแบบว่ามะค่อยได้เห็นป๋าเลยไง พอเห็นป๋าตอบเลยช๊อคนิสโหน่ย Laughing
iwata_kana
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Aug 2005 21:19  

ของ่ายๆนะเนี่ยนะ(เมล์ MSN เนี่ย @ - @')
Runjako
Year's Star

จังหวัด: เมืองหลวงของประเทศไทย
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Aug 2005 03:33  

อ่านขำขำ
อย่าไปเครียด
จิม
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Aug 2005 13:31  

สงกาสัยสาวข้างบนจะหนาวนะ ดูทำปากสิ 555.
Runjako
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Aug 2005 17:43  

สงกาสัยสาวข้างบนจะหนาวนะ ดูทำปากสิ 555.
]
หวาดดีพี่จิม

สาวเค้าหนาวแล้วพี่จิมจะคลายหนาวให้เขาหรอจ๊ะ อิอิ
จิม
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Aug 2005 19:09  

Runjako ผู้เขียน:
]
หวาดดีพี่จิม

สาวเค้าหนาวแล้วพี่จิมจะคลายหนาวให้เขาหรอจ๊ะ อิอิ

กลัว..กลัว..กลัวสาวติดใจอะ 555. Wink
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » SP Club - ห้องนั่งเล่น :)
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: