Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ร้านค้าเอาเปรียบ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » SP Club - ห้องนั่งเล่น :)
ตอบ: 10 / เข้าชม: 2777
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: silom
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ????????????????
วันที่โพสท์ : 16 Aug 2005 10:47  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมซื้อมือถือที่ร้าน Cherry ของ TG ยี่ห้อ mikki 789 บนมาบุญครองชั้น 4 ร้านติดกับ i-mobile ใช้ได้ไม่ถึงเดือน เสียแล้วครับท่าน ส่งไปซ่อม เค้าบอกว่าต้องรอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่ จะมีอะหลั่ย ต้องรอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เนี่ยว่าจะยกให้มือถือที่ซื้อมาให้เค้าเก็บไว้เป็นอะหลั่ยไปเลย เผื่อของคนอื่นเสีย จะได้ไม่ต้องรออะหลั่ย ถ้าจะดี ขอโทษเพื่อนสมาชิกนะครับที่ใช้เนื้อที่ตรงนี้ระบายซะหน่อย Question
**TotO**
Junior Member
Junior Member
Year's Star

จังหวัด: เมืองบั้งไฟโก้
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Aug 2005 11:30  

ผมเองก็ใช้รุ่นนี้อยู่ครับ ซื้อมาจากร้านโมเดิร์นข้างนาซ่าโฟนน่ะครับ ก้ไม่มีปัญหาอะไรนี่ครับ ไม่ทราบว่าเครื่องของคุณมีปัญหาอะไรเหรอครับ
เชษ
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: อโยธยาศรีรามเทพนคร
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Aug 2005 11:58  

ขอไว้อาลัยด้วยคนครับ
ผมเห็นมาแล้วรุ่นนี้ น่าใช้ดี ราคาถูก ออปชั่นเจ๋ง แต่ไม่กล้าเสี่ยงซื้อมาใช้อ่ะครับ
ThU AnG KuBPoM!!!!!!
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ปากน้ามบ้านเฮา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Aug 2005 14:21  

ส่งที่ศูนย์ทีจีเลยตรงเลยจะดีกว่าครับผม
--------------------------------------------------------
อุ๊ย ลืมไปเวบนี้เราต้องไร้สาระ
หลุดคอนเซปซะเรี้ยวววววว
chinanon
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Aug 2005 14:38  

แย่เลย ...เสียใจด้วยนะคะ
boonyeun99
Year's Star

จังหวัด: รักเทอที่สุด
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Aug 2005 15:04  

ThU AnG KuBPoM!!!!!! ผู้เขียน:
ส่งที่ศูนย์ทีจีเลยตรงเลยจะดีกว่าครับผม
--------------------------------------------------------
อุ๊ย ลืมไปเวบนี้เราต้องไร้สาระ
หลุดคอนเซปซะเรี้ยวววววว

คนตอบมีสาระมั๊ยจาก TIPONG

---------------------------------
ซ่อมคอมชาวบ้านอยู่ อ่านแล้วคันมือ 555555 ยืมเค้าโพสละกัน
boonyeun99
Year's Star

จังหวัด: รักเทอที่สุด
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Aug 2005 15:06  

**TotO** ผู้เขียน:
ผมเองก็ใช้รุ่นนี้อยู่ครับ ซื้อมาจากร้านโมเดิร์นข้างนาซ่าโฟนน่ะครับ ก้ไม่มีปัญหาอะไรนี่ครับ ไม่ทราบว่าเครื่องของคุณมีปัญหาอะไรเหรอครับ

TIPONG ...........แล้วโต้เมื่อไหร่จะเปลี่ยน โนเกียซะที นานแล้วเด้อ Wink Wink Wink Wink
saran-08
Year's Star

จังหวัด: silom
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Aug 2005 15:23  

อาการเริ่มแรก ก็คือเปิดเครื่องแล้วหน้าจอ จะเหลือครึ่งเดียว พอสักพักก็จะเป็นสีขาวไปเลย นะครับ ไม่รู้ว่าเกิดจากสายแพรหรืออะไรสักอย่างน่าจะขาดครับ
ToEi'z
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: Ubonratchatani
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Aug 2005 17:11  

แย่จังกำลังว่าจะซื้อ สรุปว่าถ้าจะซื้อนี่จาดีมะหว่า หรือจาเอา SS แต่มันก้อแพงอ่ะ ยังไม่อยากใช้แพงๆเราก้อยังเดะอยุ Rolling Eyes Rolling Eyes
ปอลอ X480 ที่ผมใช้อยุ มันก้อซื้อมาจาก TG นี่แหละ ทนดี หล่นเปง 10 รอบแล้วมั้ง ปกติ SS มันจะพังง่ายถ้าไม่ถนอม แต่ถ้ามีจอนอกคงพังไปแล้วแหล่ะ Very Happy Very Happy
iwata_kana
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Aug 2005 19:44  

6681 ของผมก็ศูนย์นี้ครับ เสียใจด้วยครับ
ฉัตรชัย
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Aug 2005 01:05  

เครือ่งโนเนมก็มีปัญหาตรงนี้อ่ะครับ ยังไงส่ง TG จะดีกว่า
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » SP Club - ห้องนั่งเล่น :)
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: