Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ......... 22/8 HBD to Thum .........

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » SP Club - ห้องนั่งเล่น :)
ตอบ: 19 / เข้าชม: 2429
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: Christchurch,NZ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ......... 22/8 HBD to Thum .........
วันที่โพสท์ : 21 Aug 2005 19:49  
ตอบโดยอ้างถึง  

ที่ NZ มันวันที่ 22 แล้วอะนะ ก็เลยเข้ามา HBD ตุ้มก่อนใครๆ
ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ คิดอะไร ขอให้ได้ดังหวัง ร่ำรวย เงินไหลมาเทมา
อยากให้รถแรงเกิน 200HP ก็ขอให้แรงสมใจครับผม.

ขอลงรูปแทน Card แล้วกันนะ ถึงปีนี้ไม่ได้เจอกัน
ปีหน้า หรือปีไหน ก็ต้องได้เจอกันซักปีหละ แช่เบียร์เย็นๆ รอได้เลย อิอิอิ.

iwata_kana
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Aug 2005 19:59  

HBD ครับ
ฉัตรชัย
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Aug 2005 20:07  

HBD น้องเคนด้วยครับ unknowx เกิดวันเดียวกับผมเลย ขอบคุณโอ๋สำหรับกระทู้อวยพรครับ
• แม็กคุง •
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Aug 2005 20:14  

HBD ครับพี่ตุ้ม ขอให้มีความสุขมากๆ คิดสิ่งใดก็สมดังใจครับ
เชษ
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: อโยธยาศรีรามเทพนคร
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Aug 2005 20:49  

สุขีสโมสรเลยนะทั้งน้องตุ้มกะน้องเคน
ขอให้ทั้งคูมีความสุขสมรส เอ้ย สมหวัง
ประสพโชคลาภมากมี สวัสดีมีชัย
รักนะ เด่ะโง่... Embarassed
ThU AnG KuBPoM!!!!!!
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ปากน้ามบ้านเฮา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Aug 2005 21:00  

อ่ะ Happy Birth Day ครับพี่ตุ้ม
พี่ชายในคนแรกในสังคมสื่อสารไร้สาย
"แต่งงานไว ๆ เด้อออ"
Surprised Surprised Surprised Surprised Surprised Surprised Surprised Surprised
Bee(TM)
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Aug 2005 21:06  

HBD ครับ
Runjako
Year's Star

จังหวัด: เมืองหลวงของประเทศไทย
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Aug 2005 22:58  

แฮปๆปี้ๆนะพี่ตุ้มเม้ง
มีความสุขเยอะๆ
พาน้องคนนี้ไปกินอะไรอร่อยๆบ่อยๆ

ของขวัญไม่ลืม มีให้แล้ว เหลือแต่แวะมาเอา คริคริ

ปล.แฮปปี้เบิดเดย์เคนด้วยนะ สุขขีหลายๆละกัน
**TotO**
Junior Member
Year's Star

จังหวัด: เมืองบั้งไฟโก้
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Aug 2005 23:03  

ขออวยพรด้วยคน :
----------> ถึง ตุ้ม ถึงแม้ว่าเราจะรู้จักนายได้ไม่นาน แต่เราก้อยากจะบอกว่า ดีใจที่ได้รู้จักนาย ก็ขอให้มีความสุขมากๆแล้วกัน โรคภัยอย่าได้มาเยือน ร่ำรวยๆนะ เฮอๆ Cool

----------> ถึง น้องเคน พี่เองก็รู้จักเราได้ไม่นาน แต่พอได้คุยกันแล้วก็สนุกดี มีความสุขมากๆนะครับ ตั้งใจเรียนแล้วกันนะ กลับมาเมืองไทยอย่าลืมแวะมาหาบ้างล่ะ อิอิ Wink
Bee(TM)
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Aug 2005 23:06  

ฝาก Cake ครับ
iplus
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ChonBuRi
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Aug 2005 23:40  

สุขสันต์วันเกิดคับ อยากได้สิ่งใดของให้สมปราถนาน่ะคับ ส่งเค็กร่วมอีกคนล่ะกัน คนในเว็บเราเยอะ เดี๋ยวไม่พอแบ่ง
TIPONG
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Aug 2005 01:21  

.
เค็ก มีเยอะแล้ว ได้กินไม่หมด

ขอให้ สุข สดชื่น สมหวัง

จงบังเกิด แก่คนทั้งสอง ( เหมือนอวยพรแต่งงานเลย ฮ่า ฮ่า.. )

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย TIPONG เมื่อวันที่ 22 Aug 2005 09:11; ทั้งหมด 2 ครั้ง
mee038
Silver Member
Silver Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Aug 2005 08:42  

นายตุ้ม........ผ่านยุคมืดของชีวิตไปซักทีนะ ตอนนี้ก้อถือว่าเปนยุคเรเนซองค์แล้วละ สิ่งร้ายๆอย่าไปจำมัน มีความสุขมากๆเด้อ

น้องเคน.........มีความสุขมากๆเด้อ อย่าให้เจอยุคมืดแบบตุ้มเลย

Laughing
panglikhit
Year's Star

จังหวัด: จันทบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Aug 2005 09:21  

HBD ครับผม วันนี้แก่อีกแล้วนะ ทั้งสองคนเยย

สำหรับพี่ตุ้ม นายช่วยเราหลายอย่าง ขอบคุณจากใจ น้ำใจต่างๆของนาย ขอให้ย้อนกลับไปทำให้นายมีแต่ความสุข :D

สำหรับน้องเคน น้องที่ให้คำปรึกษาหลายๆเรื่อง...ขอบคุณมาก ขอให้เรียนเก่งๆนะ :D
peacock
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Aug 2005 11:31  

สุขสันต์วันเกิดครับ ตุ้ม ขอให้มีความสุขมากกๆๆๆๆๆๆๆ
Runjako
Year's Star

จังหวัด: เมืองหลวงของประเทศไทย
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Aug 2005 17:55  

เอาไปเลย ตามประสาคนบ้ากล้อง ....
Bckwings {Keaw}
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: สุพรรณบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Aug 2005 21:17  

HBD ทั้งพี่ชายแล้วก็น้องชายนะค่ะ ขอให้มีความสุขทั้งคู่ คิดสิ่งใดก็ขอให้สมหวังค่ะ Cool
UnknownX
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Aug 2005 02:27  

ขอบคุณมากๆครับพี่ๆ Smile HBD ครับพี่ตุ้ม พี่ชายแสนเจ้าเล่ห์
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Aug 2005 08:05  

UnknownX ผู้เขียน:
ขอบคุณมากๆครับพี่ๆ :) HBD ครับพี่ตุ้ม พี่ชายแสนเจ้าเล่ห์

อ่าเจ้าเล่ตรงไหนเนี่ย
TIPONG
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Aug 2005 11:10  

UnknownX ผู้เขียน:
ขอบคุณมากๆครับพี่ๆ Smile HBD ครับพี่ตุ้ม พี่ชายแสนเจ้าเล่ห์

เป็นคำชมที่อ่านแล้วหนาว ๆ แฮะ Wink
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » SP Club - ห้องนั่งเล่น :)
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: