Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 10วันแล้ว........ที่นำท่วมเชียงใหม่

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » SP Club - ห้องนั่งเล่น :)
ตอบ: 5 / เข้าชม: 2579
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: Haad Yai
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : 10???????........??????????????????
วันที่โพสท์ : 24 Aug 2005 17:54  
ตอบโดยอ้างถึง  

14-8-48
เพิ่งได้มาครับ new Modem after the old one sunk.
ประมวลภาพ , myWorkshop ,inside my house and my house
หลังบ้านผมติด แม่นำปิง..เลยท่วมก่อนเลย
ดูเอานะครับ
**TotO**
Junior Member
Year's Star

จังหวัด: เมืองบั้งไฟโก้
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Aug 2005 22:21  

วันก่อนโทรไปหาน้องที่เชียงใหม่ บอกว่าน้ำลดแล้วนี่ครับ แล้วรูปข้างบนนี้ถ่ายไว้นานหรือยังอ่าครับ
TIPONG
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Aug 2005 10:06  

.
น่าสงสารจังน้ำท่วม....

แต่ตอนนี้ใครจะสงสารผมบ้าง ... คอเคล็ด..เลยอะ (เอียงคอดูรูป เคล็ด.....อิ อิ อิ )

Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย TIPONG เมื่อวันที่ 25 Aug 2005 10:55; ทั้งหมด 1 ครั้ง
**TotO**
Year's Star

จังหวัด: เมืองบั้งไฟโก้
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Aug 2005 10:19  

ง่ะ พระเจ้าตาไปทำอะไรมาถึงคอเคล็ดล่ะครับ มิน่า เมื่อคืนถึงไม่ออน สงสัยนอนตกกุฏิแน่ๆเลย อิอิ Cool Cool Cool
oatdrives
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: Haad Yai
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Aug 2005 14:57  

**TotO** ผู้เขียน:
ง่ะ พระเจ้าตาไปทำอะไรมาถึงคอเคล็ดล่ะครับ มิน่า เมื่อคืนถึงไม่ออน สงสัยนอนตกกุฏิแน่ๆเลย อิอิ Cool Cool Cool

ลดหมดแล้วครับ
นั้นเป็น วันเกิดเหตุ
แต่ตอนนี้ก็ยังสูบน้ำกันอยู่เลย
โทษด้วยที่ไม่ได้กลับรูปให้...คอเคล็ดกัน
iwata_kana
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Aug 2005 20:08  

รูปเอียงขวาครับ จึงเมื่อยคอ
ปล.เสียใจกับผู้ประสบภัยด้วยครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » SP Club - ห้องนั่งเล่น :)
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: